Các bác fix kiểu gì thế....

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi POTUS, 20 Tháng sáu 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. POTUS

POTUS Lãng khách

Nhân tiện thấy có L2VN quote bài trả lời, mình hỏi thật sự thì lý do cho việc update mob khỏe đột biến ở các khu vực farm lvl từ 85 đến 95 là gì? Mình nghĩ nát óc từ hôm fix đến giờ vẫn chưa nghĩ ra :D
    Giờ dân tình dồn hết lên TOI và khu Field of Silence mới tạo, kéo theo đó là 1 loạt các char bệnh hoạn lvl cao xách xuống khi vực newbie pk cho sướng :D lvl thấp chả biết làm gì, cứ mò lên bãi là pk, fairy và GOG vốn có thể nhanh chóng kéo 1 char 78+ lên 85 thì mob khỏe như boss :D
    Bạn admin định thử thách lòng kiên nhẫn của những char newbie à :D
  2. vodkavn

vodkavn Lãng khách

Đúng rồi phải có lý do fix máu mob chứ.
  3. Ring Mao

Ring Mao Lãng khách

Ly do là fix về đúng stat của nó chứ là gì nữa, phải nói là trước giờ mob yếu đột biến :D
  4. vodkavn

vodkavn Lãng khách

Vậy đề nghi bán code r95 or 99. Vi mac TW +3 len đánh khong nỗi @@
  5. Ring Mao

Ring Mao Lãng khách

Solo ko nổi thì làm 1 pt rape mobs, mình vẫn làm thế mà, chống cự là bụng bự, cơ mà đang mặc Immortal Event đó :D
  6. Qloc01

Qloc01 Lãng khách

vừa làm 1 con bow lên 85 xong, mất tầm 6 7 tiếng, tôi chả hiểu các tình yêu có gì để than vãn ?
  7. vodkavn

vodkavn Lãng khách

Hehe bụng bự wa nên hết chống cự nỗi rồi hihi. Tui cung lam 1 pt 1 iss 1 healer 1 wyn 1 Tyr kamel. Ma mod ben feri bu 5-6 con vao la chet het ^^. Truoc khi fix thi song khoe, chac dame mod fix cao hon chut nen te het ^^
  8. POTUS

POTUS Lãng khách

À thực ra thì bãi farm bị fix là từ 85 lên đến 9x bạn ạ..... nếu từ 1 lên 85 thì bạn chưa thấy mob fix gì đâu :)
  9. CoCa

CoCa Cộng tác viên

Chào các bạn!

Cảm ơn sự góp ý của các bạn. bãi Gog sẽ được điều chỉnh 1 số chỉ số để phù hợp với hiện tại hơn.

Thân.
  10. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

85 = noob.
  11. POTUS

POTUS Lãng khách

ko đồng ý với con orc ghẻ lở :) 85 = newbie thôi :D
    --- Tự động nối bài, 23 Tháng sáu 2014 ---
    ko phải GOG mà cả Fairy luôn bạn ạ :( tốt nhất là nên quay lại như cũ :) ko có ai kêu ca gì tức là ổn rồi đó :)) fairy hay GOG farm lên 99 ko hay ho gì đâu :D
  12. kevintriet

kevintriet Lãng khách

theo tình hình các bãi train bị fix thì yul vs foeh xem như hết đất sống.
  13. duongnote

duongnote Lãng khách

feo và yul thì ở làng chới
  14. Qloc01

Qloc01 Lãng khách

l2 trước giờ đều cần team cực cao, solo ko dc thì tìm clan vào mà rao tìm pt fairy/gog, fairy DD 87 vào pt 7 người đánh vẫn giết dc mob đấy
  15. trancamg

trancamg Lãng khách

Fairy thấy cũng thường mà ta =.= 1 bow mặc event + 1 iss+ 1 healer dư sức train mà =.= có solo thì chắc hên xui
  16. kevintriet

kevintriet Lãng khách

clan mạnh thì toàn tuyển 90+ còn mấy clan noob lên fairy train lure quái thì bị pk. Lên gog thì ko có 1 party để train => newbie biết train ở đâu
  17. truemilk

truemilk Lãng khách

GOG, fairy là bãi train của 9x+,nếu có pt thì lên harnak 3 còn nếu ko có pt thì lên Altar of Evil hoặc Bloody Swamp train lên 88 89 hãy lên fairy vì bây giờ bị fix r.
  18. truemilk

truemilk Lãng khách

Lên lv chậm chậm tí còn đc thưởng thức l2, cứ cắm đầu lên 99 làm gì xong bây giờ vào ngồi Aden 5p chả có gì làm r out ra đọc báo với lên 4rum như mình :D
  19. pino

pino Lãng khách

mợ,lên dc 85 hết buff free thấy đắng lòng quá...Ko biết Đời sẽ về đâu. :v
  20. tothienvu

tothienvu Lãng khách

mình thấy chả có gì là wan trọng game h` tất cả dc fix theo l2off hết r . bên l2off gog với fairy lun cần 1 pt chuẩn vừa lấy force vừa dame . wa l2off thì cũng i chang vầy ngày xưa bên l2off gog mặc twilight + 4 lên đó lure nó còn đập cho như con heo chứ solo kiểu gì . đơn giản phiên bảng fix nó đòi hỏi team work thì sau fix thì các bạn cần fải teamwork thui . lấy nguồn fix từ đâu thì chơi kiểu đó. cứ thấy solo dc wen r h` đòi teamwork ko có thì than . thích thì 1 mình 1 pt ko thì tìm pt đó là cách teamwork rất cần thiết
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.