Othell Adventurer

Thảo luận trong 'Human' bắt đầu bởi admin, 31 Tháng ba 2014.

1. giraffe

giraffe Lãng khách

Tin nhưng mà cứ cầm song dao í. :) Nói rồi mà
  2. tothienvu

tothienvu Lãng khách

đẹp thì e vote cho 1 phiếu song dao nhưng pvp ko a kết thúc nhanh thì healer te' =.= lúc đó sẽ ko dc vui =))
  3. giraffe

giraffe Lãng khách

pvp thì anh cầm cung bắn ko à :) vì anh là yul haha
  4. Sally

Sally Lãng khách

Hmm! công thức tính nó chỉ đúng khi nó ko bug :v bug hay ko em ko biết =))
    Nếu không bug, và chuẩn mực nào đó thì, song dao và đơn dao có tỷ lệ đâm trúng là ngang nhau :3 (rất nhiều test cho kết quả thế) còn ở VH này thì nhiều điều kỳ diệu lắm :D
  5. Sally

Sally Lãng khách

Hồi H5 VH mình cũng thế :3 cả Server dùng đơn dao SA Crit Dam, 1 mình em cầm song dao Vesper +4 :"> và oánh lên Hero luôn, sát thương còn to hơn cả bọn cầm Crt.Dam :3
  6. GiangPhong

GiangPhong Lãng khách

Không dám bàn luận gì nhiều về damage của đơn dao hay song dao cũng như khả năng đâm trúng vì dek có số liệu cơ bản cụ thể như công thức tính damage chuẩn, khả năng tạo damage của 1 grade weapon nhất định trên từng grade amor so với grade kia, độ chênh lệch giữa formula ở VH và official..vân...v và vân vân, dĩ nhiên cũng hổng rảnh đến độ để mà test một cách đàng hoàng, Cho nên hổng phán thánh phán tướng được gì hết :D. Tất cả chỉ dựa vào sự trải nghiệm cảm tính được đúc kết qua thời gian mà share đến mọi người.
    tothienvu thích bài này.
  7. Sally

Sally Lãng khách

Hehe VH mà nhiều điều kỳ diệu lắm :3 cứ việc chém thoải mái về đơn dao mạnh hơn song dao gì gì đấy =)) song dao chỉ mạnh pve
    Nhưng ở cái VH này thích làm j cả đc =)) xưa từng mặc set ko hạng dao ko hạng giết set S dao S rồi =)) VH mà, kỳ diệu lắm
  8. tothienvu

tothienvu Lãng khách

hoá ra troll em -,-
  9. tothienvu

tothienvu Lãng khách

kéo tối wa lúc 11h sao ko thấy bên 300 anh tụi em max war đánh đã chải ke lun =)) còn về 3 cái song dao hay đơn dao j đó kệ cha nó đi a mình thích cầm gì cầm đó lo gì 3 cái đó h` cái gì cũng giống nhau ngoại trừ fần xăm nói trắng ra là đại gia thì sống tiểu gia cũng chả chết cứ hết sức mà đánh thui ;)) tối wa thằng wần baby nó chọt con ISS 30k máu full máu full CP chết ngay tại chỗ ko kịp bật skill bất tử éo đỡ dc . cái skill bất tử dưới 30% máu của orc cứ như phế fẩm ấy hết bài với skill đó lun =))
  10. GiangPhong

GiangPhong Lãng khách

Tối qua đi càn Fairy và GOG chiến dịch "Mùa hè đỏ lửa 2014" =)) , sau đó đụng phải pt của U30 war đến tận 2h sáng :(
  11. GiangPhong

GiangPhong Lãng khách

Về cái skill bất tử của Orc tỉ lệ ra khá thấp chứ không phải là ko có ra, nhưng cũng nên giữ lại...anh cũng vài lần thoát chết nhờ nó :D
  12. tothienvu

tothienvu Lãng khách

từ hùi em chơi bảng vh e toàn chết ko chứ bất tử orc chưa bao h` ra =.=
  13. nsonhai86

nsonhai86 Lãng khách

14. GiangPhong

GiangPhong Lãng khách

Cái đó về sau mới có, vì bản Lindvior trải qua mấy lần update... cái Lindvior VH này là bản chưa qua update cuối
  15. nsonhai86

nsonhai86 Lãng khách

16. GiangPhong

GiangPhong Lãng khách

day la` VH ong noi. oi, tu. test di va` choi bang` cam nhan. rieng...dm lab test cua off eo biet work duoc. bao nhieu % trong do' =))
  17. Qloc01

Qloc01 Lãng khách

cái l2wiki hình như nó lên mẹ gần hết bảng skill valiance anh ạ =)) con feoh storm screammer của em giờ vào l2wiki coi còn được cho học lại encho empower nữa cơ =))
  18. nsonhai86

nsonhai86 Lãng khách

dmg othel bên VH này phải nói là như shit ấy. bên off foeh mặc R99 gặp othel mặc R95 cũng vẫn bị othel hành như thường còn bên này thì othel chưa kịp chạm ăn cái crit lật xuồng dù có dmg cũng chẳng ăn thua 10k 12k crit = 1/2 dmg crit bên off ấy
  19. hungba12

hungba12 Lãng khách

ai chỉ dùm cái mình chơi 2 class mà sao class nào cũng yếu hết mình chơi Yul & Othel mà sao đánh yếu xìu ak
    Con Othel 4th lv90 đánh con Yul lv 80 mà đâm cả chục phát mới chết là sao vậy hay là mình tăng xai gì
    Bác nào rành về Othel và Yul chỉ bảo mình với
  20. Sally

Sally Lãng khách

Góc đâm, đâm trúng đâm trượt :| né kỹ năng blah blah @.@