Chỗng lạm phát!!!! GM xem xét

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi antii, 1 Tháng bảy 2014.

1. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Chết cha phải lo farm adena lẹ kẻo admin up thì hết :(
  2. cindy_kute

cindy_kute Lãng khách

It's too late :oops:
  3. mystjc

mystjc Lãng khách

noooooooooooooooooooooooooo !!!!! :(((
  4. antii

antii Lãng khách

yeahhhhhhhh, em yêu AD pặc pặc fap fap haha =))
    thật tiếc là mình không nghĩ đến vấn đề này sớm, nghĩ sớm là mình report từ lâu rồi, uổng ghê
    mà thôi kệ có còn hơn không hen các đồng chí thân yêu =)), tại em tìm ra được kiểu cày # nên giờ mới nghĩ ra vấn đề report :p
    Xin lỗi vì sự chậm trễ nhé ! Thân :p
    :p:p:p:p:p:p:p:p:p
  5. quatmo

quatmo Lãng khách

log 1 acc ko lên đc SOA nên mình mong GM AD fix sớm sớm để mình bớt gato:D:D:D:D
  6. crazytanker

crazytanker Lãng khách

Xác định bây h là game này không dành cho nhà nghèo =]].Cái gì cũng liên quan tới Ncoin và Vcoin
  7. Thoại Tài

Thoại Tài Lãng khách

=)) mới hôm kia thằng bạn bảo làm thêm 2 con Wynn lên SOA farm với nó mà mình lười chơi nhiều acc . 1 main + 1 con bé ngồi chợ là thấy mệt rồi . Giờ thì khỏi cày nữa :D
  8. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Dân VN thấy ng khác làm dc thì không chịu cố gắng vương bằng, mà chỉ thích dìm người khác xuống :D. Dìm hàng là bản năng :D.
  9. giraffe

giraffe Lãng khách

nếu đây là bug thì fix là tốt thôi
  10. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Chỉ là số adena drop thôi, cũng ko quan trọng lắm.
    ChuppaChup thích bài này.
  11. CUBASE

CUBASE Lãng khách

Xin thưa với bạn là nếu VD ( mob ở đó theo chuẩn là 100K ) mà do bug nó chỉ còn 10K thì liệu bạn có im ỉm mà fam hay là la cả làng cả tổng lên ?.
    Dân VN ko phải ai cũng như bạn nghĩ. cái thời GOG có mấy con mob bắn cái chết đc 30-40k điểm thì có ai kêu đâu (bug lòi ra) sau khi fix thì la lối om xòm. mình hiểu là chính những người như bạn luôn có ý nghĩ là đang lỗi, có lợi Fam thật nhanh. sau khi bị người khác nói thì lên thở vài câu là dân VN.
    Cái gì đúng mà AD fix đc cứ fix nhiệt tình vào, tuy nhiên cái sever này đúng là hút máu hơi bị kinh, thiết nghĩ AD nên cho dow LV vì chả biết gốc nó thế hay AD để thế. mấy bác 99 giờ là cứ đi quẩy nhiệt tình thôi. cứ phải cho dow LV thì đánh mới có cảm giác sợ chết
  12. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Làm gì có lợi. Nhưng thấy người khác lợi mà không làm được bằng (như thằng chủ thớt) thì mới la làng lên để người khác không được lợi như mình, đó là cái bản dìm hàng của dân VN. Xấu, Tốt, Lợi Dụng Bug hay không không cần biết.

Tôi không hề nghĩ là đang lỗi lợi dụng farm thật nhanh, cái tôi nghĩ là với cái kiểu làm việc tham lam VNĐ của đám quản lí này thì có lỗi phải lợi dụng phá thật nhanh, còn lại là cho vui, cái gì thì có hay không cũng dc, không quan trọng, ví dụ như train ở SOA hay GOG.
  13. lemuine

lemuine Lãng khách

fix theo chuẩn l2wiki đi,chứ fix con nào cũng drop 10k thì mình po tay ad serevr này.
  14. lemuine

lemuine Lãng khách

server này chơi nick nào vậy ring
  15. Ring Mao

Ring Mao Lãng khách

Ai đấy, có quen ko, nick vẫn như cũ thôi :D
  16. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

17. Qloc01

Qloc01 Lãng khách

18. crazytanker

crazytanker Lãng khách

cindy_kute thích bài này.
  19. cindy_kute

cindy_kute Lãng khách

Dự là ko ngon :eek:
  20. crazytanker

crazytanker Lãng khách

AD muốn lên người chơi có lv cao để kinh doanh Ncoin thui.Donate cho ngon.chứ thật ra thằng nào cày nổi cái game này.Boss nó fix hết rùi,lên đồ không lại mấy đại gia đâu.Lúc đầu con Nerva Orc Merchant rot adena 10m.Nó fix lại ko rớt là hỉu rùi đó.