Lổi TvT , Và Acc tự Nhiên Bị Nhốt ở cái chổ không có trên Bản Đồ !

Thảo luận trong 'Tố cáo kẻ gian lận' bắt đầu bởi soulboy1989, 21 Tháng bảy 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. soulboy1989

soulboy1989 Lãng khách

Sáng nay tấm 10h15 có TvT Call Vào nhưng ko ở phe nào hết !
    Mục tiêu ko đánh ai dc hết ..... ! xin dc 1 tờ về làng và nó cho ra một chổ không có trên bảng đồ để nghị admin sum em về làng dùm ....! Và Fix lại Lổi TvT dùm em .
    Theo Như Em Đoán chắc nó là Lục địa Gracia .... em xài tờ về làng từ đấu trường TvT nó ra đó đó
  2. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Trước thi tham gia bạn đang làm gì vui lòng kể lại trong thời gian 3 phút đăng ký để GM tìm nguyên nhân dễ dàng hơn. Cám ơn.

Tạm thời mình recall bạn về Aden.

Thân
  3. tuanibt

tuanibt Lãng khách

Cái này đã gặp, và do khi bị gọi vào thì bị văng khỏi sv, sau đó relog thì y trang tình trạng này. Phải đợi hết giờ mới được về vị trí cũ
    L2VN thích bài này.
  4. Thoại Tài

Thoại Tài Lãng khách

Bác may mắn đó , không phải ai cũng có cơ hội gặp được tình trạng như này .

Mình từng nghe Suzana kể có lần her đi chơi trên bầu trời Gracia , nhảy jump từ tảng đá này sang tảng kia trên trời . Vô tình bị rớt xuống 1 vùng đất không có trên bản đồ . Cây cỏ thì chết chóc , không có bất kì mob , vị trí map hay thứ gì sống ở đó . Chỉ có núi đá , cây cỏ xám xịt , trời âm u ..
    Mấy cái này xâu chuỗi làm 1 topic Creepy Pasta Lineage 2 được .. :eek:
  5. Thoại Tài

Thoại Tài Lãng khách

À mình có ý này , nếu chưa được nhóm kỹ thuật L2VN hỗ trợ thì bạn có thể canh giờ xuất hiện thông báo Cướp Cờ . Bạn tham gia vào Cướp Cờ và sau khi kết thúc thì nhanh chóng dùng return để biến về làng ngay nha , dùng return trễ có khi hệ thống lại tự move bác trở lại cái mảnh đất trôi Gracia đó nữa đó .
  6. NOTREAL

NOTREAL Lãng khách

Vùng này là mặt đất của Garcia, xuống đó bằng cách hoá chim rồi đáp xuống cũng được mà :D.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.