Tyrr Doombringer

Thảo luận trong 'Kamael' bắt đầu bởi Editor, 1 Tháng tư 2014.

1. Editor

Editor Cộng tác viên

Các chủng tộc Kamael thuộc trường phái chiến binh đều có thể trở thành Tyrr Doombringer khi thức tỉnh ở cấp độ 85. Họ có thể thông thạo các vũ khí khi chúng trên tay và bậc thầy trong việc đối mặt với nhiều mục tiêu. Người anh hùng Giant Sapyros đã để lại cho họ là phong cách chiến đấu tự do và khả năng bất khả chiến bại của mình.

Tyrr Doombringer.jpg

Kỹ năng của Tyrr Doombringer

gaubeubumphe thích bài này.
  2. thiencoi

thiencoi Lãng khách

cho em hỏi skill có giống skill của class nào không ạ ví dụ như 4rd của lùn ý ạ
  3. Editor

Editor Cộng tác viên

Mỗi con có cách xuất skill khác nhau nha bạn.
  4. taeyang

taeyang Lãng khách

[​IMG]BloodthirstPvP P. Atk. + 5%.
    [​IMG]Lightning DisarmDisarms nearby enemies for 5 seconds. Lowers P. Atk. and M. Atk. by 10%.
    [​IMG]Rush ImpactRushes forward to attack enemies at the front with 4040 Power added to P. Atk. Inflicts Stun for 5 seconds. Requires an ancient sword, sword, blunt, spear, fist weapon, dual blunt, or dualsword.
    [​IMG]Superior Two-handed Weapon MasteryWhen a two-handed sword or two handed blunt is equipped, P. Atk. + 2 % and additional + 709.

skill 85 > 99 : http://l2wiki.com/Tyrr_Doombringer
  5. oceanjoon

oceanjoon Lãng khách

taeyang oi cho mình hỏi việc này về class Kamael với.... Mình xem bảng skill của các class Kamael đều phải sử dụng Soul lấy từ các xác đã chết rồi mới sử dụng skill được mà. Vì vậy khi PVP thì class Kamael lấy đâu ra Soul mà sử dụng được skill bây giờ? Mình có thắc mắc này không biết hỏi ai nữa? Mong bạn giúp mình hiểu rõ thêm về class này!
  6. taeyang

taeyang Lãng khách

[​IMG]Momentum Charge-Continuously consumes HP to produce Momentumt : mất HP để tạo soul
    [​IMG]Force of Nature-Immediately increases Momentum to its maximum level : tăng max soul
    [​IMG]Superior Momentum Mastery-passive-Absorbs Momentum by 20% during a normal physical attack and 40% during a critical attack. Can absorb up to 10 Momentum levels : chém chay có 20 % tạo soul , crit có 40 % tạo soul.
  7. oceanjoon

oceanjoon Lãng khách

Phai Awaken Class mới được phải không bạn? Mình thấy một số Class cũng có skill giống vậy! Thanks Ban!
  8. taeyang

taeyang Lãng khách

lên 85 làm 4th các class Tyrr skill giống nhau mà chỉ khác skill riêng của từng tộc thôi.
  9. QThai1012

QThai1012 Lãng khách

Có ai chỉ mình sau khi làm 4th của Doombringer thì nên bỏ và giữ skill nào không ?
  10. Crosser

Crosser Thành viên

Đang chơi Doombringer 9x, mình khuyên nên giữ Rush Impact [​IMG] 3rd , đc thì thêm Mass Disarm >> 2 skill đó thôi.
    Một số skill không nên học,chừa SP làm việc khác :
    - Hurricane Blaster [​IMG] : Dame thì cực bé, chơi skill chậm, chỉ đc cái hút Momentum sida, chỉ dùng để giảm P.def, giống skill debuff hơn là gây dame, nếu có SP dư thì học

- Infinity Impact : Y như skill Rush Impact nhưng không gây dame, vứt đi
    - Hurricane Rush [​IMG] : Rush stun 3s, rush đc liên tục nhưng không gây dame >> Rush Impact ngon hơn
    - Reduce Anger [​IMG] : Skill này chưa biết để làm gì, nên ko học
    - Jump Attack [​IMG] : Đừng học skill này sẽ làm mất [​IMG] , chỉ đc cái hơn dame, delay 5s, ..
    - Rolling Thunder [​IMG] : Tốn MP nhiều chứ chả đc nhiêu dame
    QThai1012 thích bài này.
  11. QThai1012

QThai1012 Lãng khách

Thanks ban nhiều nhé , à mà có kinh nghiệm gì khi chơi Doom không bạn share mình với , mình mới chơi con này nên nhiều cái lạ quá
    Last edited: 3 Tháng năm 2014
  12. kristshield

kristshield Lãng khách

mọi người cho hỏi vk cho tyrr doombringer lv 85 thi cầm vk nào, vì trong shop mentor guide ko thấy cây ancient sword cho kamael, ai biết chỉ dùm với thanks
  13. Crosser

Crosser Thành viên

Cứ thấy cay kiếm 2 tay là lấy, skill 4th của Tyrr sử dụng được nhiệu loại vk
  14. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Mà cái skill Eyes for Eye có nên học ko bà con ?
  15. VP75

VP75 Lãng khách

skill eyes for eye là skil có thể gây phản damge 100% khi được buff lên, rất hữu dụng khi pvp với dao nhé, có lần, trên bãi train dao lao vào tím, mình vẫn chữ trắng mà nó đã nằm rồi ^^
  16. Crosser

Crosser Thành viên

Học thì học mà vấn đề lên 4th còn hay không ???
  17. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

móa, skil; thì ngon, phảm dam chết ngắc con mage, nhưng mà lên 4th nó biến mất tiêu !

Móa phí 10 triệu SP học :(
  18. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Cái skill power bomber cùi bắp vãi, đánh miss tùm lum, gây đam thấp ! Dc cái combo skill mà ko biết nó có hoạt động hay không !?
  19. Shine

Shine Lãng khách

Nen dung kiem SA Focus hay SA Dame Up hay SA Haste ha moi nguoi?
  20. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

SA focus đi bì đang bug crit hơn dc 500 =)). Còn SA Haste thì ko cần vì dễ max tốc độ đánh có 1500 à. mà đánh nhanh hơn tí cũng chả có gì vì đánh nhau xài skill