Tường thuật :Công thành Dion 31/5/2014

Thảo luận trong 'Đại Sảnh Chung' bắt đầu bởi Suzana, 31 Tháng năm 2014.

1. bomnho89

bomnho89 Lãng khách

vâng rút lại 1 câu.Hw vẫn mạnh nhất sever . và Hw chết chỉ vì lag mà thôi.
  2. Poon

Poon Lãng khách

Mình thì k ghét bỏ gì HW..chỉ ghét mỗi cái thằng ml kia ..dm ..nói ra nóng..
  3. tradelead

tradelead Lãng khách

Tôi ko nghĩ việc xin pt healer ko đc rồi đay ra main đâu. Cai nay ban nen xem lại. Thật ra là nghe 2 tai hay là nghe cả 2 chiều. Thằng xin pt ko đx là thằng khác. Thằng sút khỏi main là thằng khác.
  4. tradelead

tradelead Lãng khách

Hehe SP. Thằng đó nó to mồm vậy thôi nhưng nó cũng nhiệt tình. Chỉ tội thích thể hiện tí.
  5. NoMercy

NoMercy Lãng khách

Góc khuất hay cái gì ??? Gặp tôi để biết thêm chi tiết . Anh Hoàng Anh Không Rõ Mấy Cái Đó Đâu . Túm lại team Adam chơi với clan ra sao . Tôi là người rõ nhất .
  6. tradelead

tradelead Lãng khách

Bạn là leader Hero à? Bạn nói rõ xem thoả thuận ngầm như thế nào vậy?
    --- Tự động nối bài, 1 Tháng sáu 2014 ---
    Tôi cũng ko nói mấy câu này nhưng thấy đôi khi người nói mấy câu này có ý tốt là kích động thằng kia nóng máu lên để còn có kèo bem tiếp. Trách là trách bị nói mấy câu đấy mà nóng máu.
  7. tradelead

tradelead Lãng khách

Ok em. Không chém nữa. 6h ra 112 thôi.
  8. Graveyard

Graveyard Lãng khách

tại sao lại thế nhỉ :p
  9. baotran1988

baotran1988 Lãng khách

Mấy ông Lead trà đá bàn chuyện chia server thế nào hết rồi. Thường dân ngồi cãi nhau làm gì. Tối cứ vào bem thôi.
    Riêng một số cá nhân và team chơi đẹp xấu thế nào thì nhìn cách chơi là biết. Qua clan nào, đồn thổi gì cũng thế. ( Vụ này thằng Nicoz vs anh XiaoIng xem lại cách ăn ở :rolleyes:)
    Quan điểm cá nhân - Hội đồng quản trị HW cũng bựa lòi ra nên mem không hợp và out HW là chuyện thường.

Out HW không có người xấu, chỉ có ai out rồi quay lại cắn HW là xấu thôi. :D
    tradelead and LuXiPheNo1 like this.
  10. UkeChuẩn

UkeChuẩn Lãng khách

Bảo trân nói hay wớ tính hok vào cm mà chuyện công thành hwa ... thế nào đã rủ anti HW làm chi cho tội tụ em :3
  11. Suzana

Suzana Thành viên

Xôm tụ quá ta ơi, chuẩn bị đánh Gludio đi kìa ..
    tradelead thích bài này.
  12. boulngo

boulngo Thành viên

Mình góp ý thế này : dù sao cũng đã từng chung 1 clan, cả 2 bên ko nên đem chuyện nội bộ ra public thế này tranh cãi. Ai dúng ai sai tự thân mỗi người có chính kiến riêng của mình, tự người trong cuộc sẽ biết ( tui ở ngoài cuộc cũng biết vì đc nghe Adam và Baby4ver kể, XiaoIng cũng kể ) . Nói chung tui biết đc rồi :cool::cool::cool:

Còn chuyện nói HV âm mưu lật kèo HW ép HW đánh toàn sv thì mình xin đính chính là ko có, mình cũng mới nghe :eek:
    Việc HV bỏ ally với HW ... cũng là chuyện nội bộ HV, nguyên nhân thì nó cũng hỡi ơi lắm, suýt nữa pt chính của clan đã phải rũ áo quit game ra đi vì 1 lý do trên trời, mà vì nó quá chuối nên tui cũng ko muốn nhắc tới =))
    Túm lại hiện tại HV cảm thấy chơi với GOW và U30 thấy thoải mái, chơi game để relax mà thấy thoải mái là đc rồi :D

Trở lại vấn đề công thành, tui rút ra 3 ý :
    1. Thỉnh thoảng server vẫn delay, mấy control character tại 1 số thời điểm, acc thường xuyên bị crash. Có 1 chút ức chế nhẹ!!!
    2.LM GATO di chuyển thiếu hợp lý, các pt ko theo sự điều khiển của leader >>> đã kiểm điểm nội bộ, hy vọng có thể cải thiện trong những lần tới.
    3. Chủ quan tui thấy : NẾU KO CÓ SỰ GIÚP ĐỠ CỦA CÁC LM NGOÀI, DIVINITY KO THỂ GIỮ ĐƯỢC THÀNH . Nên tui ko đồng ý với ý kiến của bạn ở trên cho là chỉ cần 1 LM Divi là trụ nổi cái thành. Ko tin 2 tuần sau các LM khác ko tham gia, để LM GATO vs LM Divinity xem ( nói chứ dễ gì, khác nào bảo mèo chê mỡ =)) )
    Thoại Tài, giraffe and LuXiPheNo1 like this.
  13. Suzana

Suzana Thành viên

Một trận chiến thắng thua đều có nhiều yếu tố chủ quan cũng như khách quan của nó, không ai có thể nói trước được, người tính thì không bao giờ có thể bằng trời tính, dĩ nhiên khả năng sức mạnh tư duy luôn là yếu tố quan trọng nhưng một chút may mắn đôi khi sẽ thay đổi cả cục diện.

Mọi người chơi L2 đều đã không còn nhỏ nữa, ít nhất cũng gắng bó với L2 tính bằng năm thì cũng hiểu yếu tố trong việc thắng thua chỉ nằm trong một tích tắc, việc cùng clan hay out clan chỉ là hợp thì đến không thấy hợp nửa thì đi, mọi người không còn trẻ con để đem mọi việc ra vạch áo cho người xem lưng , Xấu lá thì cũng xấu nem mà xấu em cũng sẽ xấu chị.

Game cũng chỉ là game, là thứ cho mọi người giải trí xả stress hoặc sống trong một thế giới ảo mà mọi người yêu thích, đã là giải trí thì mình phải có niềm vui chứ nếu như cứ bực dọc, cay cú các kiểu thì sớm muộn gì cũng sẽ out sớm, thua keo này ta bày keo khác , game còn dài, trận chiến còn dài đâu phải chỉ 1 ngày một bửa kiểu " nó tán tui tui phải tán lại nó ngay lập tức ", quân tử trả thù mười năm chưa muộn mà, game nào mà chẳng có bạn và thù, quan trọng là mọi người xem việc đó theo chiều hướng nào mà thôi .

Chúc mọi người luôn sống với LineageII thật vui vẻ và lâu bền.

Thân
    boulngo, tuanibt and tradelead like this.
  14. tradelead

tradelead Lãng khách

HW dỗi rồi. Ko đánh Gludio nữa, ai HN qua nhà tao uống bia thôi. KL đang qua rồi!!!!!
  15. Graveyard

Graveyard Lãng khách

mạnh cũng đừng nên nói lớn và trình bày nhiều, người ta ghét
  16. Suzana

Suzana Thành viên

Hông đánh là tối nay Su 1 mình một ngựa chiếm Gludio đó nha
  17. tuanibt

tuanibt Lãng khách

Haizzzz, đề nghị các bố muốn trình bày thì ra phường nhé, chỗ này đang là chỗ review, các bố mang chuyện nhà ra spam là sao, loãng cả chủ đề.
    giraffe thích bài này.
  18. Graveyard

Graveyard Lãng khách

su ơi tối yên lặng mà chụp ảnh nhé đừng có chat ! nhiều , bọn nó đâm va với phun vòi rồng đấy
  19. NoMercy

NoMercy Lãng khách

Cái cách HV LM với Star rồi hủy . LM với HW rồi hủy nó rành rành ra đấy . Giải thích sao ?
  20. NoMercy

NoMercy Lãng khách

Và nói rõ luôn là XiaoIng không làm việc với PT Baby4ever nhiều . Tôi là cầu nối giữa PT Baby và HW . Nhưng giờ PT baby nó thành PT Adam rồi .