Lỗi skill blood panther

Thảo luận trong 'Báo lỗi' bắt đầu bởi Tank Ga, 4 Tháng sáu 2014.

1. Tank Ga

Tank Ga Lãng khách

Blood panther của seigel hell knight có 2 kill 1 stun và 1 ngắt skill nhưng dường như cả 2 skill đánh vào người không gây damg vào mob thì có. Skill ngắt skill là không hề có tác dụng luôn nhé. Mình đã lever 99 thì con Blood cũng ngang lever. Không lẽ đánh ngắt skill trượt hết ah. Mong AD xem dùm. Seigel Hell Knight có con đó làm trò thui mà bị bug vậy chơi gì nữa
    giraffe thích bài này.
  2. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Bạn cung cấp cho mình tên 2 skill của Blood.
  3. Tank Ga

Tank Ga Lãng khách

Blood panther chỉ có đúng 2 Skill ah. Do mình bị bệnh phải nhập viện nên không biết tên 2 skill đó là gì. AD kiểm tra hộ mình nhé. Tks
  4. l2tdd01

l2tdd01 Lãng khách

Blood panther có 2 skill, 1 skill rush và 1 skill AOE. Skill rush thì tác dụng giống doom bringer stun những mục tiêu trên đường đi và skill AOE theo mô tả là ngắt skill của đối phương đang thi triển. Trên thực tế 2 skill này có tỉ lệ trúng rất cùi, 1 nhóm mobs đông đúc của K85 nhưng chỉ có 1-2 em trúng skill. Skill AOE tác dụng lại giống như Curse of Doom của Soultaker chứ không phải là ngắt skill như mô tả :D Skill rush bên off của panther có thể rush với mọi cự ly ngay cả đứng meelee cũng rush được, rush stun trúng cả boss Zellaka của K85. Nhìn chung hiện tại Sigel Knight phế nhất vì con Panther có mà như không. Cơ bản Blood Panther không có sức mạnh như các pet summon khác, chủ yếu dùng skill để hỗ trợ cho chủ thôi mà skill vô dụng thì để ngắm là chính.
  5. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Mình sẽ báo GM tìm hiểu thêm về 2 kỹ năng của Blood Panther và check tỷ lệ của skill.

Thân
  6. Tank Ga

Tank Ga Lãng khách

Mình yêu thích hell knight vì mỗi con panther. Giờ bị lỗi cảm thấy buồn. Huhuhu. Chiêu rush đứng ở Off là mọi khoảng cách kể cả khi rất kế bên về vh mình không như vậy. Còn chiêu khoá kill thì không tác dụng mong AD xem lại con sum này