Vấn đề học nhầm skill 3rd thành 4th

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi Tank Ga, 4 Tháng sáu 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Tank Ga

Tank Ga Lãng khách

Hiện tại do lúc vừa chơi lại VH thời gian gấp rút nên khi vừa lên 85 mình đã lỡ học sạch sẽ skill 3rd lên 4th nên có 1 số skill 3rd rất hay muốn giữ lại nhưng giờ đã học xong và chả cũng đã 99. Mình mong AD mở lại 1 event nho nhỏ để giúp anh em lỡ tay học hết skill 3rd có thể học lại nhưng lever vẫn giữ nguyên. Không biết các dân nghiện L2 có đồng tình với mình không ạ
    giraffe thích bài này.
  2. l2tdd01

l2tdd01 Lãng khách

Kiểu này hơi căng :D Chắc không có đâu hehe
  3. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Trường hợp này mình sẽ báo về team xem có vật phẩm Reset skill không.

Cám ơn bạn đã báo.
  4. Tank Ga

Tank Ga Lãng khách

Mong AD giúp về vấn đề này sớm sớm để L2 mình hoàn thiện hơn để giúp anh em newbie có hứng thú mà chơi tiếp
  5. Crosser

Crosser Thành viên

Game nó vậy rồi mà, sao đổi được nhỉ? Mình cũng có học skill 4th, mất 1 skill hay. Những vẫn chừa skill Rush stun 3rd phê lòi
  6. Tank Ga

Tank Ga Lãng khách

Bên off có cuốn sách cho học lại skill bạn nhé. Mình đã từng chơi bên off rồi nên hiểu rõ. Chỉ vì hôm chơi do nhiều việc quá nên để thằng em nó luyện nó cứ vào học hết nên mình rất tức mà giờ biết làm sao. Char nó luyện cũng đã 99 không lẽ luyện lại từ đầu ah. Trong khi Off có cuốn đó vh mình không lẽ không có. Và mình thiết nghĩ đây cũng là nguyện vọng của các gamer vh
  7. Crosser

Crosser Thành viên

Nếu có thì quá tốt, đề nghị Team *** cập nhật vào Shop mấy cuc Chaos đổi luôn hình dáng như bên off
  8. Conmeocon

Conmeocon Lãng khách

Các bác chưa nghe tuyên bố của l2vn hả? "l2vn là l2vn, official là official, đừng đem ra so sánh". Nên mấy cái đó tha hồ mà chờ :D
  9. ILoveGOT

ILoveGOT Lãng khách

Mong admin bán luôn cả item chuyển nghề vì l2vn có 1 số class bị sida!
  10. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

Mình hok biết có sách học lại skill không nhưng có nhiều ng` vì học nhầm skill mà chơi lại đó, về cái chuyển class thì hay đó :D
  11. Tank Ga

Tank Ga Lãng khách

Thiết nghĩ AD nên mở event học lại skill 3rd cho anh em newbie. Rất nhiều bạn cũng như mình học nhằm skill nhưng không biết làm sao
  12. Tank Ga

Tank Ga Lãng khách

Tại sao cứ mở những event gì gì đâu không. Event cần thiết cho gamer không mở lại là sao. AD ơi làm ơn mở dùm event reset skill đi
  13. quatmo

quatmo Lãng khách

@Tank Ga: thành phần quá khích hả ông :D
    cái gì cũng phải từ từ,học bậy là do ông chứ do ai mà kêu ca :cool:
    mà lại bảo "event gì gì đâu không" là sao?event hay ko tùy mỗi người,cứ áp quan điểm cá nhân zô cả đám thế o_O
  14. l2off

l2off Lãng khách

@Tank Ga : xạo vừa vừa thôi ông, chơi không nghiên cứu kỹ học nhầm skill thì tạo lại liền đi, ráng chơi đến 99 rồi tiếc giờ lại đòi skill 3rd. Ai cũng đòi như ông thế hóa ra game này cái gì lỡ làm rồi cũng học lại dc ah`. Thế mấy người bỏ công nghiên cứu cho char mình mạnh hơn chả nghĩa lý gì ah`?
    Mà ông muốn L2vn tạo ra cái cục học skill gì gì đó thì cứ nói thẳng, bên Official làm gì có item nào là để học lại skill 3rd đã mất. Đúng là bấn quá sinh ra nói bừa...
  15. htnguyen2111

htnguyen2111 Lãng khách

Trc khi Open Beta mình nhớ trên 4rum có bài hướng dẫn nên giữ skill nào nên bỏ skill nào mà, bạn k tìm hiểu kỹ thì ráng mà chịu, với lại khi học skill 4th cũng có cảnh báo mà bạn, đồ đạc bây h thì ngang ngang nhau, hơn thua là ở skill thôi bạn ơi.
  16. Tank Ga

Tank Ga Lãng khách

Cái này thì mình chỉ theo 1 số anh em newbie chơi từ C1 nhé các bạn trẻ trâu rãnh rỗi ở nhà nghiên cứu. Người ta cũng phải đi làm thì thời gian rãnh đâu mà nghiên với cứu. Đã vậy nghĩ từ c1 giờ chơi lại thì nghiên cứu cũng phải thiếu xót. Không lẽ lại luyện lại từ đầu vậy thì nghỉ cho rồi chơi làm éo gì. Nói như 2 ông bạn tnguyen và L2off thì *** chỉ dành cho dân thất nghiệp rãnh rỗi ngồi nghiên cứu chơi ah.
  17. Tank Ga

Tank Ga Lãng khách

Và tôi cũng đã bảo đưa thằng em chơi hộ thì nó chơi học skill loạn xạ skill nào cũng học rồi nó luyện mình vừa về thì nhân vật lên 99 dual 95 rồi items cũng đầu tư cả chơi lại bằng gì nữa giờ không có cho rết skill thì nghỉ hoặc thanh lý để nghỉ
  18. Tank Ga

Tank Ga Lãng khách

Các bạn sẽ thắc mắc sao nhanh vậy đúng không mình xin thưa thằng em mình nó chuyên cày game và chuyên cày lever thuê nên nó không bao giờ nghiên cứu skill hay gì đâu nó chỉ nghiên cứu làm sao kiếm tiền thui. Đó là lý do nó học skill tùm lum đó. Mỗi người có 1 cái khó hiểu riêng
  19. Zen

Zen Lãng khách

Dân cày thuê thì sẽ luôn hiểu 1 điều... Ko động chạm đến bất cứ cái gì gây hậu quả cho char.. Để nguyên bản cho chủ char tự build @.@.... Thằng bạn t nó cày thuê chỉ change class sau đó farm.. chỉ học những skill ko remove skill or đã được học từ trước..
  20. giraffe

giraffe Lãng khách

tóm lại là l2off có event cho phép học lại skill 3rd mà. Đây là cái có lợi cho cả 2 bên. Nhưng bạn @Tank Ga phải chờ chứ. NPH cũng bảo sẽ cho team nghiên cứu rồi. Sao mà có ngay được? Mỗi event là cả 1 kế hoạch doanh thu chứ có phải mở lung tung. Chơi games lâu dài thì phải kiên nhẫn tí :)
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.