------ [HolyWar - DIVINITY ALLIANCE] --------

Thảo luận trong 'Môn Phái' bắt đầu bởi khanhnn, 3 Tháng tư 2014.

1. NicoZ

NicoZ Lãng khách

thôi thôi cứ thẩm du đại pháp vs nhau đi bạn trẻ ạ :) mình ở đâu chơi vui vẻ thì ở đó tốt ok ? còn kể cả có quit sv này thì cũng ko ham hố cái sv retail "của" bạn đâu gì chứ admin change cmn mail của member để check char thì cũng éo còn gì để nói, rồi pm đe dọa cho côn đồ giang hồ đến hỏi thăm sức khỏe thằng xài bot trong sv nữa chứ =]]] sợ vãi cả lúa ra đc ý bạn ạ :)
    p/s: mình nói thế thôi còn bạn nói gì nữa thì mặc bạn mình có đọc cũng éo cmt lại đâu. Nhé!
  2. NoMercy

NoMercy Lãng khách

Hơn cái bọn lúc nào cũng bốc phét này nọ rồi chơi nhiều game , game đéo nào vào server nào cũng rage quit ... Bước bọn mày không đủ tư cách vào topic HW nói chuyện . Cút hết cho tao
  3. aladdin

aladdin Lãng khách

Đéo hiểu chú nói gì, có điều chơi ở cái bãi rác này mà các chú vẫn vỗ ngực với đi donate đều đặn được thì cũng vcc đấy nhờ ? Còn cái thằng nomercy, HW bọn mày tuổi ^^ gì mà lên tiếng cái chuyện quit với chả ko, bọn bố mày quit khỏi cái bãi rác này thì mới dám sủa, lúc bọn bố mày còn chơi thì rúc cm mày đầu vào hố xí có dám ra chiến đc trận cứt nào mà sủa nhặng cả lên.
  4. tothienvu

tothienvu Lãng khách

có rúc đầu ko hay t nhớ ko lầm thì cái con Yul aladdin ghẻ lỡ bị săn như cờ hó xong quit =)) bãi rác hay ko thì ko biết bọn bố dư tiền thích donate đâu bọn bố donate đó đâu fải xoắn về việc tiền nông như chứ mà sợ =))
  5. CNB

CNB Lãng khách

Đồng ý với bác tothienvu, cái thứ quit game, lại còn bán acc vài đồng lẻ thì tức nhiên phải chửi thằng donate rồi. Chuyện không có gì là khó hiểu.
  6. aladdin

aladdin Lãng khách

Đéo biết thằng nào săn thằng nào =)) , tao bán acc từ lâu rồi cơ nên đéo phải sủa, còn cái loại não cứt như mày thì donate để thằng khác nó chửi là ngu như con chó thì cũng kệ con mẹ mày luôn, mày ngu con mẹ nó hết phần của thằng khác rồi thì xã hội cũng đc nhờ.
  7. NoMercy

NoMercy Lãng khách

Aladdin có bán cái con trong avatar của mày không ??? tao mua nốt .
  8. CNB

CNB Lãng khách

thôi em không cmt với anh nữa, anh cứ mỡ mồm ra là cứt với đái.
  9. tothienvu

tothienvu Lãng khách

ui cái thằng chủ acc mới nó ko fải cờ hó như chú rất ít khi nói dù thắng hay thua. chứ cái loại cờ hó như chú thắng thì sủa mà thua chết cũng nằm sủa điều này chắc chắn rằng em ý là chủ acc =)) rất dễ nhận diện em
    --- Tự động nối bài, 7 Tháng sáu 2014 ---
    mày ko có tiền donate thì mày sủa gì cũng vậy chơi off wen r ngu ngu như mày donate ko dc lại chửi mấy thằng donate vì wá ức chế =)) cái này thì l2 ở đâu cũng gặp nên ko có gì là lạ
  10. aladdin

aladdin Lãng khách

Sủa tiếp đi .
  11. UglyTruth

UglyTruth Lãng khách

đm, cứt đái bay đầy topic DragonS nên bị admin đóng, giờ tính chạy sang đây sủa để admin nó close topic hw luôn à =)). Thâm vãi đái. Đéo chơi thì cút về cái server nhảm l của mày mà sủa, để yên cho thiên hạ chơi. Ở đây đéo có cứt đái cho mày đâu =)).
  12. CNB

CNB Lãng khách

Nhiều lúc mình tự nghĩ, 1 thắng bán acc vì vài trăm lẻ, với một người bỏ hơn chục thậm chí 3 4 chục trai cho việc giải trí , thì thằng nào ngu hơn thắng nào. Một thằng với bạn nó lúc nào cũng bố mày là a b c d... rồi cứt đái, ngu học này ngu học nọ, mày gặp tao sẽ vãi đái abcd .. với cả 1k người chơi mà không thèm để ý sự vô văn hóa đó. Thì hỏi thằng nào ít học hơn thằng nào. Haizzz
  13. tothienvu

tothienvu Lãng khách

sủa ko tao ko biết biết mày reply thì chắc mày ko có não cmnr =))
  14. aladdin

aladdin Lãng khách

Các con chó con cứ sủa tiếp thật mạnh vào nhé ^0^
  15. tothienvu

tothienvu Lãng khách

còn trò gì mới ko trẻ trâu =)) chứ cái trò này xưa lắm ròi con trai đi học trò mới về xong r làm trò tiếp =)) trẻ trâu vẫn là trẻ trâu 10 ngàn năm trước đã xài 10 ngàn năm sau vẫn xài tiếp cứ ngỡ là xài dc ngu ko thể tả ;) phế vật của đời là vậy
  16. NicoZ

NicoZ Lãng khách

đm chúng m stop đê, thằng tothienvu thôi ko blah blah nữa đã bảo bao nhiêu lần rồi , chó cứ sủa và đoàn ng vẫn cứ đi, mày đôi co làm cái đéo j? hạ nhục bản thân ah ? tốt bụng có giới hạn thôi, hạ thấp bản thân quá nó lại tưởng nó cùng đẳng cấp vs người.
  17. Ring Mao

Ring Mao Lãng khách

Mi làm gì mà lão Dũng lại đòi chơi game lại thế ?
  18. NicoZ

NicoZ Lãng khách

tốn 2 lít dầu ăn tường an của tao đấy :3 =]] sao lão ý hấp diêm mày rồi ah =]]
  19. Ring Mao

Ring Mao Lãng khách

Sao xài hàng rẻ tiền vậy, tao chỉ để gái hấp diêm , chứ trai thì never :))
    mitsuki thích bài này.
  20. NicoZ

NicoZ Lãng khách

mày còm nhom vậy chống lại lão sao đc =]] lão ý lập kỷ cmn lục rồi 1 tháng tăng chục kg xD tao cũng sợ lão luôn ha ha