Kéo xa (gần) tầm nhìn ...

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi vvh4t, 25 Tháng sáu 2014.

1. vvh4t

vvh4t Lãng khách

GM xem giải quyết được vấn đề kéo xa gần góc nhìn bằng con lăn chuột hay không . hiện tại sv cho kéo maximum ko có điểm dừng . người thường sử dung con lăn để thu phóng hình lấy target nhưng lúc đẩy ra thì quá xa . Những sv khác đều có giới han kéo ra xa . Gm vui long fix cái này cố định ...
  2. AntjGjrl

AntjGjrl Lãng khách

Muốn hiểu được chân tướng sự việc thì phải có tầm nhìn khác người.
  3. BanhCam

BanhCam Lãng khách

ko biết sv khác là sv nào. t cũng ít để ý vụ đó nhưng t chơi 2 sv pvp là dreams với pride (gracia) thì kéo ko giới hạn. mà đứng trong mấy làng kéo lên tít trên cao ngắm toàn cảnh cũng ok lắm. thử đi :v

ngoài ra việc kéo ko giới hạn cũng ko ảnh hưởng gì, bạn thích kéo đến đâu thì kéo ai bắt kéo cho xa mút chỉ làm gì. còn muốn có 1 mức cố định thì nút page up-down đó bấm là nó tự giãn ra 1 khoản cố định.

cũng có lẽ tầm nhìn mình bình thường :v
  4. trancamg

trancamg Lãng khách

mình lâu lâu bị kéo 1 phát nó gần xịt ko thấy đc nhân vật luôn luôn ko biết kéo ra lại như thế nào. thánh nào chỉ với
  5. BanhCam

BanhCam Lãng khách

page up-down.
  6. Thoại Tài

Thoại Tài Lãng khách

Lúc đầu mình cũng không thích con lăn thế này nhưng chơi riết quen thì thấy không ảnh hưởng . Đôi khi nó giúp ích trong việc theo dõi đối thủ từ xa khi pve , siege hoặc kết hợp cùng với Alt + H dễ dàng cho ra background đẹp .
  7. Tunie

Tunie Lãng khách

vào tùy chỉnh (tự mò từng mục ko rõ mục nào) check vào nút "tắt chuột phải" là ko bị tình trạng lâu lâu bị như thế do quá trình xoay góc trong game