Lỗi Quest 97+ The Voice of Authority

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi Tank Ga, 27 Tháng sáu 2014.

1. Tank Ga

Tank Ga Lãng khách

Quest The Voice of Authority lever 97+ không hề nhận Quest được Mong AD xem và Fix lại Quest dùm
  2. CaChuoi

CaChuoi Lãng khách

cái zone pagan không biết từ bản nào, có phải của lindvior đâu, Q không nhận được là đúng rồi
  3. Tank Ga

Tank Ga Lãng khách

Bạn ah ai nói bạn Zone Pagan không biết từ bản nào không vào được vậy. Mình nhớ không nhầm là từ Gracia đã vào đó farm được rồi nhé. Và Quest The Voice of Authority Lever 97 + để farm đồ R95 và R99. Bạn có hiểu mình đang nói gì không. Mob trong Zone Pagan vẫn là mob của lever 7x nhưng Quest là Quest là 97+ chứng tỏ có 1 điều gì đó kỳ cục ở đây
  4. Stowa

Stowa Lãng khách

Tất cả các tính năng gồm cả Quest liên quan đến item R95 R99 đều bị khóa cả rồi. Đụng vào chén cơm của người ta sao người ta giải quyết cho bạn đây? :(
  5. Ring Mao

Ring Mao Lãng khách

Ý bác CaChuoi là cái zone pagan ko có data phiên bản hiện tai, mà data phiên bản trời ơi đất hỡi nào đó. Khu đó lẽ ra mob 97, hien tại mob Level tương đương Pre-GOD. Còn Q ở server này thì đa số không hoạt động, nhất là các Q level cao thì càng tệ.
  6. CaChuoi

CaChuoi Lãng khách

thứ 1: mình nói ko biết nó là bản nào ý nói là nó không phải chuẩn của lindvior, của các bản trước, và thực sự tôi cũng đố bạn biết nó chính xác của bản nào đó :D
    thứ 2: Q 97+ thì phải đánh mob 97+ trong pagan, giờ toàn mob 7x thì liệu Q có work ko?
    thứ 3: Q đấy không phải để farm đồ, nó chỉ mở cho bạn đi vào bên trong pagan thôi
  7. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Hiện tại khu vực Pagan Lv97+ chưa có thông tin để update. Về việc lỗi này sẽ fix sau khi có dữ liệu update khu vực quái tại Pagan.

Cám ơn bạn đã báo.