Mong GM sớm mở lại chức năng úp Bless R85

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi o0oTDZo0o, 3 Tháng bảy 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. o0oTDZo0o

o0oTDZo0o Lãng khách

HIện mình còn 1 đống đồ R85 chưa up bless dc, không biết chừng nào GM mở lại chức năng này. Mong GM thương xót thân trai 12 bến nước của mình mà sớm mở lại akakakka ! Thanks 4 reading
  2. Throne

Throne Lãng khách

Có nhiều anh em vào game muộn, không kịp lên đồ lúc mở chức năng up bless. Mình thấy hiện tại là lúc thích hợp để mở lại chức năng này, vì nhiều bạn đã bước vào giai đoạn max level và bắt đầu up đồ.
  3. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào các bạn,

Sẽ cập nhật lại sự kiện này trong thời gian tới, update thêm set ring Twlight được nâng lên Blessed.
  4. manhkhangtm

manhkhangtm Lãng khách

chức năng này là ... sao vậy TD ? :(, bữa mình mua 2 cái BlessEWR hết 280 up cái dao event lên +7 mà xỉu hết ... 280 :(
    Saga thích bài này.
  5. huynhhuy061290

huynhhuy061290 Lãng khách

6. o0oTDZo0o

o0oTDZo0o Lãng khách

à ví dụ bạn có 1 vũ khí bound bạn có thể update nó lên blessed thay vì phải cực khổ unbind thông qua event này. Blessed có chỉ số cao hơn bound rất nhiều và khi enchant sẽ dc tăng ~40% ví dụ +7 tăng thêm 50 P atk so với hàng bound nhưng sẽ tăng 70 P atk đối với hàng blessed
    manhkhangtm thích bài này.
  7. Rossonero

Rossonero Lãng khách

Nôm na là bạn có tiền thì bạn có blessed weapon hay armor. Nói vậy cho gọn =))
    manhkhangtm thích bài này.
  8. manhkhangtm

manhkhangtm Lãng khách

mình đang ... gãi đầu, thôi từ từ tìm hiểu vậy ! :D
  9. cindy_kute

cindy_kute Lãng khách

Chẳng qua GM muốn hợp thực hóa chức năng up Blessed (huyền thoại) nên bày trò í mà :D
  10. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.