HeroAlly - Tập hợp anh em Hero đổ bộ L2vn.com

Thảo luận trong 'Môn Phái' bắt đầu bởi DemonCongTu, 18 Tháng tư 2014.

1. hungvasam

hungvasam Lãng khách

Còn HE QuickSilver :-w. Anh quên em rồi sao a Việt T_T
  2. Siren

Siren Lãng khách

May quá mình tuổi ngựa :v. Còn hay hay ko thì phải vào game mới biết được :x.
  3. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Tuổi ngựa ( 78 ) và cũng thích ăn hành đây :), cậu fire-phoenix vào bán cho ít hành với.
    MộtThờiĐểNhớ thích bài này.
  4. MộtThờiĐểNhớ

MộtThờiĐểNhớ Lãng khách

Anh CP cũng chơi à, em mem anh thời C1 đây, hồi đấy đang chơi MU thì thấy anh chơi l2, tò mò ghé vào xem thế là thích luôn, anh chắc ko nhớ em đâu nhưng em thì nhớ bới vì nhờ anh dạy chơi l2 mà con người yêu nó bỏ em luôn ....
  5. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Thằng Rua à ? hay thằng CaHn thế nhỉ, hồi đấy cả lũ bị anh đưa vào đời bằng trò l2 mà, hahaha. Nhanh thật, thấm thoắt đã 11 năm :)
  6. MộtThờiĐểNhớ

MộtThờiĐểNhớ Lãng khách

Dạ, em Tú đây. Anh inbox em số dd nhé, hôm nào mời sự phụ cốc bia phát lâu quá ko gặp. Em giờ công tác trên Hải Phòng cuối tuần mới về nhà, anh có slot thì cho em xin 1 chân.
  7. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

Thôi rồi. Gặp phải " Chí Phèo" thứ thiệt, chứ không phải " Chí Phèo" thứ giả rôi. Hihi.
  8. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Hơ hơ Tú mẩu à, member của mình thì sao dễ quên đc thế. Ok để anh đưa chú số phone, team anh đủ người rồi nhưng nếu cần anh sẽ ghép em với 1 team khác, em chọn class đi rồi cho anh nick Skyper anh sẽ nói tiếp. Nói ở đây ko tiện nhé.
  9. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Hehe, nói chung là chúc clan đại hiệp phát triển và bền vững, còn đường dài mới biết ngựa hay hay không thì còn phải tùy thuộc vào chất lượng sever và player thế nào đã. Bọn tôi cũng chơi tá lả sever rồi, gặp đủ thành phần hổ báo các kiểu, lần này về ủng hộ l2vn vì mình cũng 1 thời từ đây mà ra, nếu sever nhạt thì bọn tôi cũng lướt thôi.
    MộtThờiĐểNhớ thích bài này.
  10. MộtThờiĐểNhớ

MộtThờiĐểNhớ Lãng khách

Nick của ông ấy thế thôi, ngoài đời gặp ai cũng quý vì vui tính và cởi mở :)
    @anh CP : em nhận đc rồi, cuối tuần mời anh nhé, em đi làm đây.
  11. DemonCongTu

DemonCongTu Lãng khách

:)) sever mở là cày cuốc , chẳng ai ngó forum nữa
  12. caheoomeocamap

caheoomeocamap Lãng khách

Cho mình dk 1 slot với nha ! Njck game là "CaHeo", mình là Boy, tên "Vũ", 22t -> Newbie...hj hj ! Nghỉ game mấy năm rùi h chơi lại lấy cảm giác =)
  13. DemonCongTu

DemonCongTu Lãng khách

Vào game pm Siren nhé , hắn online 23/24 :)
  14. DemonCongTu

DemonCongTu Lãng khách

Hero Come Back nhé . Anh em nào đang lưu lạc về ngay lại clan . Vào game pm Demon hoặc Siren .

Ưu tiên các bạn gái tuổi từ 16-25.
  15. boulngo

boulngo Thành viên

Đại diên clan Anonymous cảm ơn các bạn Hero đã chiến đấu nhiệt tình tối hôm nay.
    Dù lực lượng càng về sau càng chênh lệch nhưng các bạn vẫn bem hết mình, rất đáng war clan, hy vọng gặp lại lần sau :)
    Thoại Tài thích bài này.
  16. LuXiPheNo1

LuXiPheNo1 Lãng khách

Hero giai tan qua ben HW het roi :)
  17. hungba12

hungba12 Lãng khách

tạo char lv 1 có VK hero ngay