Đề nghị đuổi việc GM thuộc khâu coder fix bug game!!!

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi DDT, 29 Tháng bảy 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. DDT

DDT Lãng khách

Bản thân mình là một gamer l2 chơi class othell ghost hunter, mình bảy tỏ một chút ý kiến sau.
    Từ đầu server đến thời điểm này, class othell mình chơi ổn định về skill. Vào ngày 25/7, không hiểu GM fix bug như thế nào ảnh hưởng đến skill othell. Cụ thể mặt đâm của skill Blood stab bị hoán đổi từ mặt sau ra mặt trước (dù có đâm trước mặt trúng đi nữa thì othell phế hoàn toàn vì damage yếu đi rất nhiều).
    Cho đến nay, ngày 29/7, mình vẫn không thấy động thái nào gọi là fix cái bug chá bá lửa đó của hầu như tất cả các class othell, ảnh hưởng rất nhiều đến việc farm cũng như pvp của gamer.
    Thiết nghĩ gamer server này ai cũng biết tốc độ các bạn fix bug cũng như các bug mà các bạn còn để tồn động lại trên servver.
    Nếu BQT L2 muốn server tồn tại lâu dài cũng như có cơ hội giữ gamer, cạnh tranh với sv l2v.h kia thì nên có động thái xem xét lại bộ phận nhân viên debug của l2vn.
    Thân!
    tuanibt, ChuppaChup and IZZ like this.
  2. tuanibt

tuanibt Lãng khách

Uầy, đuổi xong chả còn ai fix bug, chả tuyển được ai thì Ad có mà... cạp đất mà ăn à :D
  3. lemuine

lemuine Lãng khách

tự nhiên fix cho lắm lỗi ra.othell da9nf ngon lành fix xong tưa lưa luôn
  4. NOTREAL

NOTREAL Lãng khách

Uầy, đâu phải nói fix là có kết quả ngay được đâu, có khi fix cái này làm lỗi cái khác vì thực chất đây là những đoạn mã ko mà, ko lẽ cứ 5' hoặc 1 ngày lại hô lên "đang fix lỗi xyz nhưng chưa xong nha bà con" à?? Cái gì cũng cần có thời gian. Hôm nào vào thấy update và trở lại bình thường thì biết là fix xong nhé, hở tí là đòi đuổi.
  5. POTUS

POTUS Lãng khách

Tôi thì không hiểu tại sao lại fix tầm đánh của mấy con sum seraphim, soulless, queen với lumi, tôi xin lỗi chứ off nó không như thế đâu, dựa vào đâu mà fix như thế?
  6. nguyetanh

nguyetanh Lãng khách

Đuổi hết lấy ai làm? Tuyển sao kịp?
  7. NOTREAL

NOTREAL Lãng khách

Ừ, thiệt tình thì không biết tầm đánh của mấy con sevitor ấy có vấn đề gì mà được ưu tiên fix trước nhỉ?
  8. wagia

wagia Lãng khách

Tam danh cua no kha xa. Hinh nhu con xa hon bow. Trong TvT ma 1 team no target chung thi xac con me no dinh luon....
    giraffe thích bài này.
  9. giraffe

giraffe Lãng khách

Đã nhận tin: GM code đã bị đuổi sau khi thread này được lập. Chủ thread hài lòng chưa?
  10. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Hiện GM cũ đã bị đuổi và nghe đồn chuyển qua làm việc cho người hàng xóm, đem theo toàn bộ những gì cần thiết :D.
    NOTREAL and cindy_kute like this.
  11. tuanibt

tuanibt Lãng khách

Ồ, vậy tiện đây đề nghị đuổi việc Mod 4r vì để 4r như cái bãi rác. Sa thải GM event vì đại đa số event đều bị gamer phản ảnh ko tốt hoặc ko hấp dẫn. Đuổi việc Admin vì không giữ lời hứa...
    Tự banned mình vì mình quá lậm game, thôi tắt máy xuống ngủ với vợ ko để vợ "đuổi việc" mình thì... chả có hàng xóm đâu mà đi cả :D
    kamikaze99 and giraffe like this.
  12. NOTREAL

NOTREAL Lãng khách

tui đồng ý đuổi GM event trên FB vì có mỗi cái code mà bắt tui đợi dài cổ, ko biết bao giờ mới phát, ko nói rõ thời gian phát, gây dị tật cổ cho tui.
  13. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Bức xúc của bạn là 1 người chơi game mình rất hiểu. Về phần này mình sẽ báo kỹ thuật liên tục để fix sớm.

Mong bạn thông cảm về việc trên.
  14. lemuine

lemuine Lãng khách

ko biết máy ông fix kiểu gì class othell đang yên ổn đem fix giờ lỗi ra ko fix lại đc,đánh sau lưng toàn miss bực bội ko chơi đc
  15. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào các bạn,

Hướng đâm của Othell đã được fix lại như bình thường.

Xin close topic tại đây.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.