Xin hỏi về Q nhận con giải PK

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi CUBASE, 31 Tháng bảy 2014.

1. CUBASE

CUBASE Lãng khách

Xin mạn phép được thay mặt những người chơi trả lời Admin như sau:
    Thứ nhất rất cảm ơn bạn đã nhiệt tình trả lời các câu hỏi.
    Thứ 2 bạn phải hiểu bạn thay mặt L2 để tư vấn, trả lời, lắng nghe và có hướng dẫn cụ thể cho người chơi. Người ta ko hiểu thì người ta hỏi, còn bạn ko biết thì bạn phải tự tìm hiểu và học hỏi thêm. Mình đã nói là ko rõ phiên bản này như thế nào vì các phiên bản khác có Q đó. bạn lại hỏi lại như 1 cậu bé ngây thơ #_#.
    Thứ 3 có vẻ bạn đã hiểu đc Q này và rất mong bạn có câu trả lời cụ thể "Q trong phiên bản hiện tail có không ? nếu có có thì cách để làm Q như thế nào. Nếu ko thì vì sao lại ko có ?
    Xin chân thành cảm ơn
  2. CUBASE

CUBASE Lãng khách

lặn mất tăm rồi. Rất có khả năng là BQT ko muốn người chơi giảm chỉ số mà ko mất tiền. còn giảm = danh vọng thì quá là ko hợp lý. nếu ko có Q thì ko nói, đằng này có mà ko làm được thì được hiểu là lỗi. mà đã lỗi game thì phải giải quyết. GM vào trả lời dứt điểm
  3. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

Mình xem trong danh sách nhiệm vụ ở phần mở rộng M, thì đâu thấy có test này :D, với mình nghĩ Q này chắc là không có vì bên off giải red khổ lắm, chứ đâu phải như VH lúc đầu, giải red nhanh với toàn đồ bound nên pk liên tục
  4. CUBASE

CUBASE Lãng khách

vì toàn ko rớt đc mới sinh ra vấn đề khác. toàn đồ ko rớt, và hiếm khi trên người có nhiều NL vì fam có ra mấy NL đâu => nếu red thì tỉ lệ rơi ra đồ boss là cực kỳ lớn.
  5. CUBASE

CUBASE Lãng khách

nhưng vấn đề ở đây ko cần biết khó hay dễ, chỉ biết là nếu nó có Q đó thì BQT nên khắc phục vì hiện tại ko làm đc.
  6. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

Mình xem trong list Q thì không thấy, nên cũng k biết là có làm đc k :), có một số Q phiên bản cũ có, nay k có