1 vài góp ý cho event PvP Online

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi Tank Ga, 11 Tháng tám 2014.

1. Tank Ga

Tank Ga Lãng khách

Mình thiết nghĩ BTC nên tổ chức nhiều giải PvP Online theo hình thức 1 vs 1 , 7 vs 7 , 3 vs 3

Hình thức phần thưởng NL chế đồ , những NL quý hiếm mà farmer khó farm được.

Thời gian thì cố định trong ngày thay vì đấu TvT hay CF nhãm nhí thì hay đổi thành đấu team và cho những ai tham gia mà Win dc toàn quyền lựa chon NL. Như vậy gamer họ còn vui hơn là đấu cái TvT và CF gì đó . Đừng chú tâm vào việc buôn bán VND nữa. Khi các bạn that sự quản lý tốt các bạn sẽ thu lợi nhuận

Nếu BTC chú ý that sự mình sẽ làm 1 kế hoạch vạch rõ để các bạn tham khảo
  2. admin

admin Quản trị diễn đàn

Cảm ơn bạn.

Chúng tôi ghi nhận và sẽ có hình thức giải đấu phù hợp và nhiều người tham gia hơn.

Giải đấu lần 1 chỉ là thử nghiệm và không tránh được nhiều thiếu sót, rất mong các bạn thông cảm và tiếp tục gửi đóng góp cho chúng tôi.

Thân
  3. khoa1987

khoa1987 Lãng khách

1vs1 thi có olym roi,hình thức TvT chinh la team vs team,fix lai 1 xiu la dc,viec xáo trộn người chơi là đúng rồi,tránh viec 2 bên mạnh bên yếu thôi,vì nhiều khi item chênh lệch quá
  4. khoa1987

khoa1987 Lãng khách

tại Gm ham gỡ vốn quá,nên quên mất là để gamer nghĩ j, đưa ra item donate thì cũng được nhưng cần hợp lý hơn,để người chơi còn có khả năng raid boss kiem do.Cai j cung donate chjnh la su nham chan cua game day :)
  5. cindy_kute

cindy_kute Lãng khách

Lần 1 chỉ là THỬ NGHIỆM thôi nha :eek:
  6. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Thay vì nói là lần đầu tổ chức còn thiếu sót thì nghe chấp nhận được, chứ bảo là thử nghiệm hóa ra cái đám hôm chủ nhật hộc máu ra đánh là chuột bạch à =)). Mẹ nó chứ =)).