Van de Tyrn doom ber

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi NiceType, 17 Tháng tám 2014.

1. NiceType

NiceType Lãng khách

Bao nhieu lan thong bao voi admin ve ty le skill rush cua tyrn doom nhung ko giai quyet ! Hom nay cong thanh ca 1 clan bi con tyrn doom rush dung nhin va chit , admin cam thay minh dang choi class tyrn doom nen ko fix thi admin va gm ko cong bang cho nhung class da bi fix skill theo chuan offical
  2. Crosser

Crosser Thành viên

Để đảm bảo stun tốt nhất và đạt 9s thì chỉ cần Rush Infinity và Next target. Mình chơi thêm vài skill nên không stun kiểu đó và cũng khá bực khi bị stun 9s, tốt nhất là làm theo số đông fix rate skill Rush Stune là đẹp :D
  3. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Có fix thì vẫn stun dính thôi. Vấn đề ko năm ở rate, có rate 1% vẫn vậy :D

stun rush điều khiển tay, để auto stun tập thể, bonus cả cancle target, đấy chính là ác mộng, hohohoho

Mình ko nghĩ có nhiều ng biết lý do stun dính năm ở đâu :">.
  4. NiceType

NiceType Lãng khách

nhưng vấn đề là nằm ở Admin & GM ko chịu chỉnh cái tỷ lệ khi stun char kế tiếp , tỷ lệ ra stun liên tục như vậy là quá ảo ! cả 1 clan có người và Siêu Nhân Donate mà nó vẫn stun đứng nhìn và chít cả clan . Nếu Admin & GM cảm thấy mình đang chơi class để thiên vị cho mình thì sự công bằng L2VN FIX cho các class theo chuẩn Offical thì quên đi ! ADMIN * GM qua Offical mà coi Tyrn Doom BER ko có RUSH bá đạo vây đâu !
    + 1 con Tyrn sử cả clan công bằng giữa các class mà các bạn tuyên bố cho gamer là như thế nào
  5. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Thực ra fix rate 1% là dc thôi.
    --- Tự động nối bài, 17 Tháng tám 2014 ---
    Nhầm ý mình là 0%, vì 1% nó vẫn dính. He he :D
  6. NiceType

NiceType Lãng khách

Van de skill bug da dc neu nhung ko 1 GM hay AD vao tra loi ve skill cua Tyrn Doom Ber thi ro rang la co su tham gia choi class nay cua GM ! Cong bang cho cac class theo chuan Offical la phai theo GM L2VN choi class nao minh phai class do se thang Sieu Nhan ngay hehe
  7. CUBASE

CUBASE Lãng khách

Không chơi mấy con đó, nhưng cũng chẳng thấy đó là vấn đề lớn khi vài con tank là giải quyết đc việc đó. nói cả clan bị tun là điều hơi vô lý. nói chung chả thấy vấn đề gì với mấy con đó cả, cứ để nó bay qua bay lại cho vui mắt
  8. nguyetanh

nguyetanh Lãng khách

Vui tính giống mấy đứa nhỏ vãi, l2vn ko fix kết luận là GM đang chơi con Tyrr doom? Ở đâu ra cái kết luận hay thế? Sao ko nghĩ l2vn chưa mò ra được cái chỗ cần phải fix? GM nó mà chơi Tyrr thì no add full max item cũng đủ bá đạo chứ ko cần phải giữ nguyên cái bug stun để cho gamer nó chửi hàng ngày đâu.
    CNB thích bài này.
  9. AirFire

AirFire Lãng khách

vay sao ko thay ai bao j ve char XGame cua stars, dam cao rat ao, def thi trau, Langtunguyen mac set TW Bless da 7 pdef 8k+ cam no +8 da 7 ban XGame 4k Xgame ban lai 14k ^^
  10. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Mình ko biết mấy char đó là ai nhưng nếu ng bắn lại là Tyrr thì damagae cao là phải, do crit damage của Tyrr rất cao, nhất là Tyrr Kamael khi pvp.
  11. NiceType

NiceType Lãng khách

có vẻ như bạn AirFire này chưa bao giờ chơi class Kamel nó có skill buff dame PVP LangTuNguyen :) làm gì có skill đó mà ko ăn đan đau đc , đầu tư Donate dc như Xgame thì bằng thôi ấy mà hohohoho
  12. NiceType

NiceType Lãng khách

vấn đề là class này rất nhiều người báo BUG ko giống chuẩn offical nhưng Admin vẫn làm ngơ cho qua , còn những class khác BUG báo thì fix ngày , nếu bạn động não thì tự biết ADMIN & GM như thế nào có thiên vị class ko ? theo tôi biết thì có cả 1 pt GM đang tham gia chơi game nhưng ko biết rõ là CHAR nào thôi nhé ! và con biết nằm trong LM Gato nữa nhé
    kemi thích bài này.
  13. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Mình nghĩ họ không có khả năng fix nổi nên im thôi thì đúng hơn =)). Muốn fix skill này cần 1 phải có 1 thứ.
  14. moko

moko Lãng khách

não?
  15. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Không, là cái source của server. :D
  16. nguyetanh

nguyetanh Lãng khách

Mình có động não về những điều đang diễn ra của server này và nhận thấy rằng năng lực BQT, GM có giới hạn dù rất muốn fix nhưng năng lực không có. Hãy nhìn những class mà BQT này đã từng fix thì biết: Wyn, Yul, Tank... hình như vẫn còn các topic mà gamer chửi vì fix tầm bậy. Còn những suy luận của bạn thì thiếu logic lắm.