Góp ý về cash shop

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi ntanhien, 23 Tháng tám 2014.

1. ntanhien

ntanhien Lãng khách

Mình thấy có những món đồ trong cash shop bán giá quá cao so với những gì nhận được, mình từng mua thử 1 món trong cash shop nhưng thấy nó không xứng đáng với số tiền bỏ ra, mong BQT nên điều chỉnh lại
  2. IZZ

IZZ Thành viên

Ví dụ đi bạn? Khoảng 90% những đồ trong cash shop mình không quan tâm và không có nhu cầu dùng :D
    ChuppaChup thích bài này.
  3. duongnote

duongnote Lãng khách

nhìn cái giá sét 95 chán luôn thôi chơi từ từ vậy hehe
  4. NOTREAL

NOTREAL Lãng khách

Đối với các đại gia thì số đó cũng ko cao lắm đâu. Thuận mua vừa bán, ko ai ép bạn mua đâu, muốn mạnh nhanh, muốn đẹp, muốn độc thì donate, ko thích donate thì ko có thôi.
  5. duongnote

duongnote Lãng khách

ok thì game da phần những món độc thì dành cho đại gia mà
  6. NiceType

NiceType Lãng khách

Set do TW moi ra chi 200k ! Nhug set R95 khi ra no len toi 2m5 , neu tinh theo ty le thi x10.5 qua cao nhi . Theo ty le do khi set R99 ra thi chac chan no la 25m hehe :D ........ ! Doi voi 1 ng di lam bo so tien nhu the ra choi Game thi ko dang chut nao hehe ! Chot lai van de ko donate thi ngo' dai gia vay hehe
  7. Crosser

Crosser Thành viên

Chứ mấy ông săn ra R95 lúc trước toàn bán 3m5 đến 4m không đó. Thôi thì ngó đc rồi, mua làm gì hahahaha :D
  8. NiceType

NiceType Lãng khách

Ve de la neu de 1 gia do R95 hop ly thi se nhieu ng se that lung buoc bung mua hon ! Cu x2 gia cua TW moi ra di thi ng choi co the nap vao ma mua , tuy an it nhug no dai con hon la tren troi cu lay lat hehe ! Nen nho server bay gio moi gamer deu co tam ly server vang va ko biet nhu the nao sau nay ? Vay hoi ban va ca Admin thi cung thay ty le donate nhu the nao ngoai tru nhug bac dai gia van donate nhug do la so it so voi ty le gamer choi bay gio
  9. Sally

Sally Lãng khách

Nghe nói bên Off với 2.5m mua đc vài set R99 +4 Full đá 7 3 dòng @.@
    Trong cái Cash Shop thứ duy nhất khiến mình quan tâm đấy chính là cục EXP :3 còn các thứ khác chẳng Care lắm
  10. giraffe

giraffe Lãng khách

chả quan tâm gì hết :))
  11. NiceType

NiceType Lãng khách

Đúng rùi đó bạn ah ! Bên Offcial thì nhiều đó mua dc 2 set R99 :) ! nhưng chúng ta đang chơi với mặt bằng đồ game giá cao hơn cả ben Offical :D
  12. IZZ

IZZ Thành viên

Bài toán kinh tế thế này: 100 người mua 500K/set R95 sẽ hiệu quả hơn nhiều so với 5 người mua 2.5M/set R95.

Ô tô VN còn đắt gấp 3 thế giới thì đồ l2vn như thế là thường các bạn thắc mắc làm giề.
    NiceType thích bài này.
  13. Sally

Sally Lãng khách

Năng nhặt thì chặt bị :3
  14. NiceType

NiceType Lãng khách

Choi game vì đam mê ! Nhung khi donate thi tuỳ vào túi tiền hehe , Admin & GM nên nghĩ đến sll donate nhiều ng hay chỉ muốn vài ng donate là do các bạn bán sản phẩm của mình giá cả hop lý ko ! Giá trên troi thi chac chan vài ng donate mua , thành phần chính là vài ng đại gia số it đến trên đầu ngón tay server này
  15. Crosser

Crosser Thành viên

Nữa kìa, fix thì chả thẩy đâu. Cứ vài ngày lại thấy cập nhật Cash Shop, thêm cả đống đồ linh tinh vào o_O
  16. Sally

Sally Lãng khách

Cái giấy ghép vũ khí R95 giá = 1 set quần áo R95 luôn hả ? đúng ko ta :">
    --- Tự động nối bài, 27 Tháng tám 2014 ---
    Cuối cùng chơi Class Othell/Tyrr/ISS trở thành những Class có chi phí chơi đắt nhất trong các Class.
    =)) BullShit
  17. IZZ

IZZ Thành viên

May mà giờ khôn ra, không gọi là event hút máu nữa mà chỉ cật nhật nên đỡ bị chửi :))

Fix bug, thông báo và chuẩn bị cho tốt event 2/9 đi các bẹn. Rồi mọi người sẽ đô lết nhiệt hơn.

P.S. Mình mua 1 tập thẻ cào điện thoại rồi mà vẫn đang đắn đo...
  18. ntanhien

ntanhien Lãng khách

Bạn nói quá đúng, dân Việt mình khi muốn tăng doanh thu thì chỉ nghĩ đến 1 hướng đó là tăng giá chư không bao giờ nghĩ giảm giá để tăng doanh thu, trong khi thực tế đã chứng minh, ở VN hàng gì mà tăng giá or giá cao thì lợi nhuận không tăng nhiều or không tăng thậm chí là giảm (ví dụ như cước 3G), còn ở nước ngoài mỗi lần tới mùa giảm giá thì doanh thu phải nó là tăng đột biến
  19. giraffe

giraffe Lãng khách

mình nghĩ l2vn để giá cao là đúng á :). Sau 1 thời gian sẽ giảm. Về lý thuyết kim tự tháp thì đang hốt phần ngọn thôi mà