Góp ý Subclass

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi bachlinhhoa, 9 Tháng mười 2015.

1. bachlinhhoa

bachlinhhoa Lãng khách

Hình như Subclass chỉ lên được cấp 80 là tối đa ha AD , vậy thì Subclass có ích gì ?
    Em nghĩ nên cho phép lên 99 như class chính mới đúng , vì công sức làm nhiệm vụ và luyện cấp cho class sub cũng không ít mà , hơn nữa như vậy game sẽ thú vị hơn nhiều . :)
  2. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Nhận vật sẽ có 1 Class chính , 1 Class Dual và 2 Sub Class.

Dual Class = Main Class = Lv99, 2 Sub Class max Lv=80

Lợi ích: Sub Class sẽ nhận được chứng chỉ SubClass dùng để học kỹ năng Subclass hỗ trợ cho Main Class và Class chính

Xem thông tin kỹ hơn: http://l2vn.com/forum/threads/huong-dan-chaos-skill-subclass-dualclass.5372/

Thân,
    bachlinhhoa thích bài này.
  3. bachlinhhoa

bachlinhhoa Lãng khách

cám ơn AD giải đáp , nhưng các class không phải Ertheia có Dual class được không ?
    em đã thử mà không được , phần dual class có ghi "For Ertheia" , hay ý AD là Main Class không phải Ertheia thì phải cấp 99 mới dual được ?
  4. L2VN

Chào bạn,

Tất cả các Class đều có Dual Class nhé.

Bạn chọn 1 Class Sub để làm quest thành Dual Class. Bạn xem hướng dẫn nhiệm vụ tại đây: http://l2vn.com/tin-tuc/[Huong-dan]-Huong-dan-DualClass-736/#main
  5. bachlinhhoa

bachlinhhoa Lãng khách

cho em hỏi một chuyện nữa là sao mỗi lần đánh boss em lại bị debuff đứng im không làm gì được vậy ha AD , em định săn nguyên liệu chế Transform sealbook mà bị đứng hoài không đánh boss được ?
  6. L2VN

Chào bạn,

Bạn hơn Boss hoặc đệ tử 9 cấp sẽ bị đông đá. Thân
  7. bachlinhhoa

bachlinhhoa Lãng khách

cám ơn AD , nếu Shop có Transformation sealbook hoặc nguyên liệu để chế thì tốt quá , dù sao cũng là một điểm thú vị của L2 chỉ sau công thành :)
  8. bachlinhhoa

bachlinhhoa Lãng khách

AD ơi có thể tăng giới hạn lever đánh boss được không AD , cách khoảng 15 lever thôi , chứ như giờ cả party ngang cấp may ra mới đánh nổi chứ vài người thì cũng chịu thua ah :(