Lỗi không vào được server.

Thảo luận trong 'Báo lỗi' bắt đầu bởi losermaycry, 20 Tháng tư 2014.

1. losermaycry

losermaycry Lãng khách

mình có 1 account test được cấp quyền vào server. nhưng máy ở quán net thì vào được còn ở nhà thì no đứng ở chỗ chọn server, bấm ok nó ko vào. đã test qua 5 6 máy ở các nơi khác nhau, 4 nơi vào được riêng nhà mình với ở cty thì ko. cho mình hỏi như thế là vấn đề gì. sắp open rồi mà còn thế này chán quá.

2. IZZ

IZZ Thành viên

Thử tắt firewall, antivirus xem sao bạn. Nếu không thì download cài lại game, driver VGA, win...
  3. losermaycry

losermaycry Lãng khách

lâu lâu bấm enter liên tục thì lại vào được, chọn nhân vật, game game luôn nhưng cũng chỉ đc 1 lần. mở cái khác vào lại bị tiếp.
  4. Xanh Lơ

Xanh Lơ Lãng khách

bác cho e mượn cái acc test e vào ngó được k ah....e cũng mới cài xong mà hok bik có vô được game k...e muốn xem còn lỗi gì k tiện thể ngó qua game 1 chút mấy năm rồi k mới chơi lại thấy nhớ quá bác ah...:D....e cảm ơn bác :D
  5. losermaycry

losermaycry Lãng khách

acc này k phải của mình nên k share đc bác ah, cũng còn mấy ngày nữa thôi sắp đc thỏa mãn ước mơ rồi cố chờ đi bác ah. nghĩ ad sẽ fix lỗi này kịp ngày open thôi. cá nhân mình thì rất quý các player l2 vn cũ như bác hẹn gặp nhau trong game sau ngày open nhe.
  6. Đường Yên

Đường Yên Lãng khách

Mình cũng bị lỗi này, mong ad fix khi ra chính thức
  7. hbear

hbear Lãng khách

nếu dùng client đầu tiên mà L2vn đưa thì ko log vào game được. Các bạn nên down client mới nhất ( mình đã thử và đã thành công )
  8. Đường Yên

Đường Yên Lãng khách

có link ko bạn ơi
  9. novaforexs

novaforexs Lãng khách

Down cai moi mat 8 tieng VCC ^^