Tyrr Duelist

Thảo luận trong 'Human' bắt đầu bởi admin, 31 Tháng ba 2014.

1. admin

admin Quản trị diễn đàn

Các chủng tộc Human, Dwarven, Orc và Kamael thuộc trường phái chiến binh đều có thể trở thành Tyrr Dulist khi thức tỉnh ở cấp độ 85. Họ có thể thông thạo các vũ khí khi chúng trên tay và bậc thầy trong việc đối mặt với nhiều mục tiêu.

Người anh hùng Giant Sapyros đã để lại cho họ là phong cách chiến đấu bằng song kiếm bất khả chiến bại.

Kỹ năng Tyrr Dulist

Tyrr Duelist.jpg
  2. aquarius

aquarius Lãng khách

Mình chỉ chơi L2 từ thời C1, giờ trở lại thấy đổi mới và cảm thấy lạ lẫm quá nhưng thực sự very amazing. Bản thân mình rất ưa chuộng các dòng dual thế này bởi đẹp và phong cách đánh "bão táp", không biết là có ai đồng quan điểm không ? Hi vọng sẽ được học hỏi từ các members
    Kantan thích bài này.
  3. Crosser

Crosser Thành viên

Chơi đi, con này vừa đẹp vừa ngon
    DarkWindy thích bài này.
  4. aquarius

aquarius Lãng khách

nhưng mình thấy ít có ai đề cập đến char này quá, coi mấy cái video bản nước ngoài về class này đúng "bá đạo"
  5. AZsoibac

AZsoibac Lãng khách

cho em hỏi là em muốn chơi human đi theo hướng Gladiator -> duelis. ai có thể phân tích class này giúp em dc ko ạ? mạnh yếu or ntn..... với lại sao thấy OB mới 2 ngày mà mấy bác 8x hết r. lúc trước mình chơi năm lớp 6 chưa ra C4. cày 2 tuần mới lên 4x
  6. Kantan

Kantan Lãng khách

sau khi lên 4th, con Tyrr Duelist của mình mất skill Sonic Rage, ai biết chỉ giúp mình với

nick : Kantan
    class: Tyrr Duelist
  7. Crosser

Crosser Thành viên

4th phần lớn skill củ sẽ biến mất, không có gì sai cả
  8. myks

myks Lãng khách

hình như bản cũ có giữ skill Sonic rage ( http://l2wiki.com/Tyrr_Duelist) , nhưng lên bản này nó đổi thành hurricane blaster rồi thì phải.
    Có ai bị skill Momentum charge chỉ lên đc stage 10 thôi không? Tại thấy clip pvp của duelist cái skill Charge lên đc tới stage 15 luôn
  9. Kantan

Kantan Lãng khách

Momentum cua mình charge lên 15 lận, gồng skill Force ò Nature
  10. myks

myks Lãng khách

gồng FoN thì lên 15 đúng r, nhưng mà cái skill "tắt/bật" Momentum Charge kìa (đổi máu thành momentum ấy) nó chỉ lên được tới 10 :|
  11. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

skill auto charge đó max lv 10 đúng mà nhỉ :-?
  12. chipipro

chipipro Lãng khách

cho mình hỏi class này sub gì ngon vậy sub pishop :D vừa đánh vừa buff máu hay lên dòng tank luôn ?
  13. Crosser

Crosser Thành viên

Subclass/ dualclass là y như bạn chơi một con mới, chứ không thể sài chung skill nên không có việc vừa đánh mạnh như Duelist mà con bơm máu đc như bishop :eek:
  14. chipipro

chipipro Lãng khách

mấy pro cho em hỏi dòng này mình giữ skill nảo của class 2 và 3 và học skill nào của class 4 ? thanks
  15. hungba123

hungba123 Lãng khách

trước khác giờ khác thử tạo 1 class Bow và đi train đi nhanh lên lv cực kì