Một lần và mãi mãi

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi LuXiPheNo1, 27 Tháng tư 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. LuXiPheNo1

LuXiPheNo1 Lãng khách

Lời đầu tiên tôi xin gởi lòi cám ơn BQT l2vn đã ra 1 server để người việt chơi game nói tiếng việt thay vì phải lăn lộn trên 1 server pri của nước ngoài.Sau lời cảm ơn đó là điều mà tôi bức xúc củng như rất rất nhiều thành viên trong game đang ức chế:Bọn mày làm cái gì thế,muốn hút máu như kotex à?Những người như chúng tao muốn chơi game,cảm nhận cái hay của game và chúng tao ko phải là những thằng ngu
    1:Server Lineage4vn.com và hình ảnh donate của tôi(chỉ là 1 điều nhỏ nhoi trong những người chơi server pri lineage4vn

Và đây là hình ảnh shop mentee coin của họ:
    Tại sao chúng tôi lại từ bỏ 1 server đã vận hành tốt 5 năm?Vâng vì GM thich fix,thấy người chơi lên lv nhanh quá fix mob ko train đc,và cách hành xử theo kiểu quán tính GM là ông bố thiên hạ,họ ra event rất đều bạn có thể check trang chủ lineage4vn.com để biết các event của họ,event chỉ muốn hút máu.Nhưng điều đó ko thể chấp nhận đc = cách hành xử ko chuyên nghiệp = cách đánh đồng công sức người train 24/24 cắn vit với người train it nên 1 trong 2 LM đối địch out thế là server tàn.
    Và đây là hình ảnh 1 server pri của nước ngoài phiên bản lindvior:
    lineage2media.com server đã vận hành tốt 6 năm và hảy xem shop mentee coin họ có gì?
    Xin nói thêm rằng set đang mặc là Dark+16 VK +19+talisman all giá trị nếu bán thì củng it nhất đc 1m vnd.
    Câu hỏi tại tao 1 người như thế mà phải bỏ tất cả để chơi l2vn thì các người BQT game phải hiểu cái gì nên và cái gì ko nên.Và đây là hình ảnh tôi đã donate
    P/S:Mọi người ko nên donate nữa bởi server này nó quá nat,nat ở đây ko phải do người chơi fam đc nhiều adena hay nhiều item,nó nát bởi BQT chỉ mún tận thu đến tận xương tủy.Tôi train từ lv 1 đến lv 87 nhặt rất nhiều adena nhưng tôi ko biết dùng adena đó vào việc gì bởi tất cả đều mua = Vcoin hoặc điểm.Liệu các mob ở lv 85 trở lên có đc add đá hay item ko?tỉ lệ drop item bao nhiêu?Và tôi xin thưa là 0 bởi đánh từ sáng 8h cho đến 10h đêm thì chỉ drop đc 1 to EAR?
    Last edited: 28 Tháng tư 2014
    tintin and admin like this.
  2. LuXiPheNo1

LuXiPheNo1 Lãng khách

Và lời nói cuối: ko thiếu server pri tốt để chúng tôi chơi và đầu tư nhưng chúng tôi quay lại bởi nghĩ các bạn sẽ làm điều tốt hơn.Hãy nhớ dùm"hãy làm điều tốt hơn để chúng tôi ko mất niềm tin lần nũa"
  3. admin

admin Quản trị diễn đàn

Chào bạn,

Hiện tôi đã tổng hợp các góp ý tử các bạn và chắc chắn sẽ có những điều chỉnh trong thời gian tới. Những gì không phù hợp sẽ sớm được điều chỉnh :)

Cảm ơn bạn đã góp ý cho chúng tôi.

Thân
    caheoomeocamap thích bài này.
  4. AdamPham

AdamPham Lãng khách

(y) Like bác phát :D..... Tỉ lệ Drop của sever này là .... 1/1000000000000000000 ..... :D
  5. saigon

saigon Lãng khách

Tôi chỉ cần đưa shop mentor/ những thứ mặc định về đúng như tỉ lệ của nó
    Last edited by a moderator: 27 Tháng tư 2014
    aladdin thích bài này.
  6. saigon

saigon Lãng khách

Tại sao ? Bạn hỏi 1 câu mà bất cứ ai trong sv đều có thể trả lời. Riêng mình bạn không hiểu ?
    Last edited by a moderator: 27 Tháng tư 2014
  7. admin

admin Quản trị diễn đàn

Edit lại bài này. Bạn có thấy nó ổn hơn không?

Nếu tiếp tục dùng ngôn từ vi phạm diễn đàn, tôi sẽ áp dụng quy định diễn đàn xử lý.

Thân
  8. bigskies

bigskies Lãng khách

Nhìn cái câu này làm mình nhớ về ngày xưa, đánh cả tuần, 10 tiếng/ngày mới kiếm được 2 cái nhẫn Black Ore.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.