Vâng , lại một lần nữa, lại là l2 việt hóa

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi Twiska, 26 Tháng tư 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. aladdin

aladdin Lãng khách

Tôi chỉ ra việc ăn nói tiền hậu bất nhất của bạn chứ có gì mà xu hướng tiêu cực hả bạn, bạn cứ đọc lại những câu của bạn post mà xem có đúng như vậy ko ? Tôi và nhiều người có góp ý rất thiện chí về việc sửa server làm sao cho "cân bằng hợp lý" đấy thôi, cái chúng tôi cần là bạn nên thực hiện ngay những biện pháp hợp lý để server hấp dẫn hơn thôi chứ bọn tôi ngồi cãi nhau suông với bạn làm gì đâu.

Bạn đã nhận ra sự thay đổi làm mất cân bằng game quá thì tốt rồi, chúng tôi mong bạn fix càng sớm càng tốt nhé, ko người chơi quit sạch thì có tâm huyết với L2 đến mấy cũng chả ai chơi ở đây được đâu.
    ilyforever thích bài này.
  2. admin

admin Quản trị diễn đàn

Mình hiểu. Chắc chắn sẽ có thay đổi. Mình không thể trả lời các bạn cụ thể bây giờ bởi vì nói trước bước không qua. Trả lời cho đã rồi không làm được chính xác chỉ như vả vào mặt mình.

Sự ghi nhận đã được chính thức đưa ra. Những thay đổi khả năng trong ngày hôm nay sẽ chính thức được đăng trang chủ bạn nhé.

Thân
  3. admin

admin Quản trị diễn đàn

Cảm ơn bạn đã thông cảm. Tôi hi vọng trong ngày hôm nay sẽ có thông tin thay đổi trên trang chủ :)
  4. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Hầu hết các boss dungeon và instance đều bug bạn admin nhé, nói gọn luôn trong 1 câu để bạn và đội ngũ dev fix lại. Còn cái vụ mentor shop thì bạn nên để nguyên như bên offical vì chả có lí do nào gọi nó là " làm mất cân bằng trong game " cả. Chả lẽ lập trình viên của NCsoft lại gà vậy sao?
    admin thích bài này.
  5. admin

admin Quản trị diễn đàn

Ghi nhận. Cảm ơn bạn. Bạn giúp sang chủ đề mình xin các vấn đề bức xúc để viết nhé.
  6. blacklotus

blacklotus Lãng khách

vote 1 phiếu trả lại mentor shop như lúc đầu!
  7. seme82

seme82 Lãng khách

2h30 sáng và tôi thấy Admin vẫn thức, cho thấy chí ít là vẫn còn coi game thủ là cái chén cơm của mình (?!) Vậy tôi hỏi 1 câu thôi
    Tôi nạp tiền vào chơi game giờ acc tôi không thể log vào đc, vậy giờ tính sao?
    Tôi đi làm (cũng như bao anh em khác) nên có ít thời gian cho game, cuối tuần muốn chơi 1 tí mà vào game ko đc thì chơi thế nào (trong khi rune exp vẫn đang dần dần bị mất đi)

Bực lắm rồi
  8. admin

admin Quản trị diễn đàn

PM riêng về vấn đề không vào được game bạn nhé
  9. saigon

saigon Lãng khách

10. seme82

seme82 Lãng khách

PM qua phương thức gì, ngay và luôn!
    gọi dt thì ko bắt máy
    Nhắn qua facebook thì chả thèm dòm

Vậy
    PM QUA CÁI GÌ?

tell me anything that u really wanna do with!?
  11. TTpeMap

TTpeMap Lãng khách

ko the log vao.... 2h45 sang van uc che ko ta.... giai quyet dum cai ad
    Char: NewStyle
  12. admin

admin Quản trị diễn đàn

Sak. Chủ đề nào ra chủ đề đó. Bạn vào cái chủ đề này để yêu cầu hỗ trợ bạn vào game. Nói qua nói lại chỉ làm loãng. Nếu bạn không chịu chat riêng thì thôi.
  13. admin

admin Quản trị diễn đàn

Việc không vào được game tôi sẽ không trả lời bất cứ bạn nào trên này. Về nguyên tắc, các bạn phải gửi hòm thư [email protected] và cung cấp thông tin hoặc vào đúng box báo lỗi.

Thân
  14. TTpeMap

TTpeMap Lãng khách

chat rieng = cach nao moi duoc.... can huong dan
  15. seme82

seme82 Lãng khách

có chat riêng rồi đấy sao ko thấy reply nhỉ?
  16. TTpeMap

TTpeMap Lãng khách

dua cai gi ko pit xai... hanh gi dau ay'.... sao eo xai gmail hay yahoo cmnd... ma uc che vai... hay fb cung dc... muon chui the
  17. LuXiPheNo1

LuXiPheNo1 Lãng khách

Bạn ko vào được bạn ức chế,còn tui vào được nhưng tôi ức chế đến nổi ko muốn log vào?Chỉ mong bạn hiểu khi bạn vào lúc này bạn chỉ ức chế thêm mà thôi: )
  18. Baphi

Baphi Lãng khách

Sau 1 thời gian vật vả vì lỗi này, từ ngày giờ OPEN BETA 24/04. Xin ^^ 1 cái vì cực kỳ ức chế, vì chả có Ad/Gm/Mod nào giải quyết được. Đã Run As..., Cài lại win ! Thôi xin nhập đề về cách Fix của riêng mình. MÌNH ĐÃ VÀO ĐƯỢC GAME !

- KHÔNG KHUYẾN CÁO NHỮNG AI SỢ MẤT THÔNG TIN CÁ NHÂN, HOẶC GIAO DỊCH ONLINE -
    - Bước 1 : Remove trình duyệt Virus bạn đang sử dụng, chương trình sẽ yêu cầu rs PC. Hãy rs !
    - Bước 2 : Cài lại game vào chính thư mục đã cài.
    - Bước 3 : Chạy game với quyền admin.

http://l2vn.com/forum/index.php?thr...làm-việc-hiệu-quả-hơn-ad-gm-mod-các-loại.404/
  19. trancamg

trancamg Lãng khách

thôi tốt nhất... cho 1 tuần fix bug.. off server.... thảo luận rate,drop,mentee,shop cash... mấy thứ nhậy cảm, fix hết mấy cái mà tester gửi đến giờ.. reset lại hết nhân vật, account cho chơi lại từ đầu cho công bằng là hết ý kiến... ai lỡ donate thì vẫn giữ nguyên ncoin của người ta, ý kiến cá nhân.. dù sao cũng mới có 5 ngày chả là bao.
    ChiPheo thích bài này.
  20. trancamg

trancamg Lãng khách

cái vụ mentee này bác hướng dẫn giúp em sao làm nhé... nếu em train lên 85 và làm Q ăwakening xong thì làm thế nào em nhận đc đe tử? đe tư lv bao nhiêu mới nhấn đc ? bác hướng dẫn dùm em nhé
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.