Đôi điều chia sẻ với các bạn quản lý.

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi iNatsumi, 28 Tháng tư 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Elf Kòi

Elf Kòi Cộng tác viên

Cảm ơn bạn. L2VN cần những góp ý chân thành như các bạn.
  2. vnsky123

vnsky123 Lãng khách

-Đánh boss xong crash phát thì đồ drop lụm như thế nào, cái thú chơi l2 mỗi ngày log vào game là dạo shop giờ cái Aden chả có cai shop nào...chơi kiểu này thì đúng là chán vãi cả ra.
  3. iNatsumi

iNatsumi Lãng khách

Bên phía quản lý đã có câu trả lời, cũng đã cố gắng khắc phục thì nên ghi nhận. Các bác cứ nóng lên rồi máu ko dồn lên não, cứ dồn xuống mông thì ko giải quyết đc gì cả. Tốt hơn nên chờ xem sắp tới bên quản lý sẽ thu xếp ra sao đã. Nhưng gì thì gì, các bạn nên lo đi sửa các lỗi gameplay đi, đừng tìm cách fix rate drop, fix rate exp, shop game tùm lum nữa
    . Người chơi chúng tôi không ngu, đừng làm chúng tôi mệt mỏi. Thân.
  4. taeyang

taeyang Lãng khách

Thay đổi cái gì ? Thay đổi thế nào ? Từ lúc test đến h game thủ chúng tôi đã góp ý rất nhiều về server mà ai nghe ? ai trả lời ? để đến lúc xảy ra chuyện mới vội vàng xin lỗi fix bug ? đừng quên rằng nhờ nguồn donate của người chơi mới duy trì được sv lâu dài nhé , làm ăn kiểu chộp giật thế mà coi được ah ?
    P/s : chả hiểu tuyển cộng tác viên kiểu gì mà ăn nói vô văn hóa , thế mà cũng trả lời được cũng tài.
  5. AntjGjrl

AntjGjrl Lãng khách

Mới tập chơi từ hồi H5 ì ạch mãi vẫn lv cùi, giờ chơi bản này thấy có vẻ nhanh hơn (nhưng mới lv 57 :D), đang thấy vui vui tự nhiên nhìn shop đồ thấy nản nản :D
    Khổ thân mình nhà nghèo :|
  6. Vampire

Vampire Lãng khách

Bạn thốt ra những câu thể hiện bạn không hiểu chứ không phải chúng tôi không hiểu.
    1. Tất cả các thứ các bạn fix đến nay đều từ shop của các bạn đều do các bạn tự gây ra.
    2. Những lỗi gây ra ức chế cho người chơi thì Đ thấy cái gì tiến bộ , vây là biết lắng nghe phải không, những lỗi này chắc chắn đã được báo từ lúc các bạn test. Nói thật với bạn mình cầm cái cần câu cá đi câu nó cũng có lỗi bạn à. Vậy hỏi bạn có ức chế hay không. bạn là nữ cứ cho là như vây đi , vậy trước khi bạn thốt ra những câu gì hay hay thì chí ít cũng suy nghĩ nó sâu 1 tí, dặt mình vào vị thế người chơi sẽ hiểu hơn
    3. Mình không chắc là các bạn có fix được lỗi hay không, nhưng chắc chắn các bạn quá tham lam nên mới tung ra 1 sản phẩm dị dạng, thậm chí nó không thể đáp ứng bất kì thứ gì mà người chơi mong muốn, à ngoài chửi nhau nhé.
    4. Đòi reset chả qua vì tình yêu bạn à (mình không đòi reset nhé), vì niềm tin mong manh , nó như kiểu yêu đơn phương ý mà .
    5. SV mở lại vẫn đông không phải do các ban PR tốt đâu mà vì tình yêu,nối nhớ, kỉ niệm đấy bạn. Vì vậy không níu kéo người ta cũng được nhưng đừng vô tình với kỉ niệm của người ta. Mà bạn có cái kỉ niệm L nào về SV này mà cũng được phát ngôn thế.
    tintin thích bài này.
  7. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Hãy ghi nhớ điều này nếu bạn làm kinh doanh " khách hàng là người trả lương cho chúng ta ". Nếu bạn ra sản phẩm lỗi, bạn phải bảo hành ( đó là fix bug), nếu bạn có uy tín và có trách nhiệm, khách hàng không bao giờ bỏ bạn kể cả bạn có tăng giá khi cho sản phẩm ngày 1 tốt hơn.
    Mình là người làm kinh doanh, Admin và BQT cũng vậy. Và thêm điều này nữa, phải kéo những khách hàng mới ( newbie ) để họ làm gia tăng giá trị lợi nhuận. Nhìn vào một sever lineage2, nhìn vào cái chợ Aden ( hoặc Giran ) là biết sever đó sống hay chết.
    Mình góp ý thế thôi ko thích miên man. Những vấn đề khác các bạn ở trên đã nói hết rồi
  8. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Mình nghĩ bạn cộng tác viên đấy là con gái, nên mình ko soi nhiều. Nếu Admin nói câu đấy thì mới là thảm họa. Hạ nhiệt đi, chả ai hoàn hảo cả.
  9. KingHunter

KingHunter Lãng khách

Gái hay trai gì anh ơi, nói chuyện k suy nghĩ thì cứ ném đá nhiệt tình vào cho nó khôn ra :D
  10. admin

admin Quản trị diễn đàn

Anh em tốt nhất đừng đôi co và tranh luận vấn đề đâu đâu. Hiện tại những góp ý của anh em hầu hết đã được BQT ghi nhận và sửa lỗi.

Cái gì sai thì chúng ta cùng sửa. Và khi đã sửa rồi thì cùng rút kinh nghiệm để đừng tái diễn lỗi đó nữa. Thay vì cùng tiếp tục đóng góp, anh em lại quay sang đi đả kích nhau vì cái cũ thì không hay lắm.

Để chủ đề không lan man, xin phép đóng ở đây. Các bạn có những góp ý mới xin phép sang chủ đề khác để BQT có thể theo dõi tốt hơn.

Cảm ơn anh em đã cùng tham gia góp ý.

Thân
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.