Vấn đề người chơi không qly đc số điểm trong cashshop

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi HackLoveVN, 29 Tháng tư 2014.

1. HackLoveVN

HackLoveVN Lãng khách

Như mình đã nói cứ nạp thẻ vào mà không biết nó vào hay chưa và số dư của mình còn lại bao nhiêu để người chơi còn biết.
    Vì không qly đc số điểm trong cashshop mà 1 số người cứ click đi click lại 2 3 lần khi mua 1 món đồ trong cashshop làm mất nhiều số điểm trong account.
    Thêm vài vấn đề là không biết số dư của mình còn bao nhiêu để mua 1 món đồ nào đó.
    @admin nên nhờ bộ phận kỷ thuật chèn coder này vào để hiển thị số dư trong cashshop cho người chơi biết mà qly số điểm đó.
    Nếu là 1 coder pro thì lệnh này viết trong vòng 2h vừa viết vừa thích hợp vào game.
    Mong NPH xem và thêm vào cho người chơi . chứ những hôm nay nhiều người trong game cứ la làng vì ko biết mình còn nhiêu điểm và đã mua đc những thứ mình cần mua hay chưa ( nhất là các Q khi mua bằng điểm hoặc Vcoin
    Thanks

Và mong @admin check lại data giao dịch của mình trong cashshop . minh mua 2 lần Q sub 2 lần Q noblesse ( nếu đã mua thành công thì hãy cho nó mất cái Q đó đi ) chứ mua thành công rồi nó vẫn hiển thị Q đó ra làm người chơi nhầm lẫn là mình mua chưa đc rồi lại click vào mua tiếp.
  2. HackLoveVN

HackLoveVN Lãng khách

@admin xem ý kiến của mình có cần cho người chơi không , nếu có thì làm nhanh , vì tôi bị mất không biết nhiêu vcoin rồi và không biết hiện giờ mình còn bao nhiêu.
    Chán 1 cái là lúc mua đồ trong cash shop thì bấm đại nếu đc thì biết số dư còn đủ để mua , còn không thì ko biêt mình còn lại bao nhiêu tiền
    Chẳng lẻ @admin bắt người chơi phải ghi lại số tiền nạp vào và đã mua những gì để biết số dư của mình bao nhiêu à :(
  3. HackLoveVN

HackLoveVN Lãng khách

4. sigilwing

sigilwing Lãng khách

chắc tại ông nhìn không kĩ, lúc bấm vào Cửa Hàng thì ngay dưới cùng góc trái có hiện số điểm hiện có mà? O.O
  5. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Phần cashshop sẽ hiện Điểm nạp thẻ ớ phía dưới.

Còn shop B để chuyển thành Vcoin giúp khách hàng có thể mua bán giao dịch thêm.

Cám ơn bạn đã góp ý.
    Last edited by a moderator: 1 Tháng năm 2014