Hỏi - Đáp !!! Tất cả những gì về Lineage2 ...

Thảo luận trong 'Thư Viện' bắt đầu bởi Poon, 22 Tháng tư 2014.

1. vinh10a1

vinh10a1 Lãng khách

Cho mình hỏi Lesser Giant's Codex kiếm ở đâu vậy ? Mình đánh gần 2 tiếng ở Dragon Valley mà không thấy ra :(
  2. Ryuuji

Ryuuji Lãng khách

dánh phía trên có mấy con Dakus Assasin ý :v
  3. QThai1012

QThai1012 Lãng khách

Lvl lên cao , k có đủ SP học skill , cao nhân nào chỉ giúp với :(
  4. QThai1012

QThai1012 Lãng khách

Mình chơi kamael doom , sau khi khi lên 76 không hiểu tai sao skill rusk k xài được nữa
  5. kimichio

kimichio Lãng khách

nếu bạn thấy cần thiết thì cứ việc mua x2 SP trong shop mà xài hoặc đi daily là được ý mà
    QThai1012 thích bài này.
  6. Ervis

Ervis Lãng khách

Cho mình hỏi 80 -85 train ở đâu nhanh ?
  7. taeyang

taeyang Lãng khách

Altar of Evil từ làng Dark Elf move qua.
  8. Ervis

Ervis Lãng khách

Đã thử trainở Altar và kết quả là ko chịu nổi nhiệt :( Sao quái nó trâu vãi ra thế dù mình mặc đồ S80 solo chết lên chết xuống :( Trong khi mọi người train ở đấy 2-3 hit là chết mobs :(
  9. taeyang

taeyang Lãng khách

quái dành cho 85 + mà bow A đang bug cầm bow mà bắn lẹ hơn cả dao đánh đấy.
  10. lecongmanhlinhhl95

lecongmanhlinhhl95 Lãng khách

Minh chơi l2 từ hồi c1 nhưng được giữa bản c4 thì mình bỏ, h quay lại thấy nhiều cái khác quá, câu hỏi của mình là:
    + Hiện tại thì phiên bản l2 này vẫn còn phải vác 1 dàn support 7 8 con như hồi c4 không ? Nếu không thì support hiện tại cần những char gì ?
    + Nếu chơi từ đầu thì nên bắt đầu từ char nào (Hồi c4 mình có chơi sps, sph hoặc nec nhưng không biết mấy char đó ở phiên bản hiện tại còn dễ chơi với dễ farm như hồi c4 không ?)
    + Bỏ từ hổi c4 nên rất mong tìm được vài anh em quen biết, hồi c4 mình ở liên minh RE hay đi char TrucAnhDai va LuongS0nBa.
    Cuối cùng mình rất mong nhận được câu trả lời thỏa đáng cho những thắc mắc của mình, cám ơn mọi người nhiều :D.
    Last edited: 3 Tháng năm 2014
  11. Crosser

Crosser Thành viên

+ Không, 1 char thích chơi thôi, đi pvp thì Healer, Buff Iss quan trọng nhất. Thường thì chỉ cần 1 Char chính, rồi pt mà đánh, tốt nhất là kéo thêm 1 con buff và 1 con Healer để sao này sẽ cần dùng. Dance/Sing/PP/Orc là mấy con chuyên Buff, chọn con nào cũng được gần như nhau. Chuyên bơm HP là SE, EE, BS.
    + Mage vẫn chiến tốt, dù sao thì khi pvp hay train log 2 acc là nhiều rồi, chủ yếu người ta chỉ cầm 1 acc
    +....
    lecongmanhlinhhl95 thích bài này.
  12. Ares

Ares Lãng khách

Có ai có thể giúp tui cái vụ chọn giáp và vũ khí thế nào cho phù hợp ko? Nhận quà vitamin mà nó lòi ra 1 đống giáp với vũ khí chả biết chọn như thế nào???
  13. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Pháp sư xài áo Robe, Dao/cung/kamael xài áo nhẹ (light), còn lại xài giáp nặng.

Nếu bạn thích sành điệu có thể không mặc giáp.
  14. Ares

Ares Lãng khách

vậy còn về vũ khí?
    kameal thì có vũ khí riêng rùi ko bàn tới.