Lỗi skill Kamael

Thảo luận trong 'Báo lỗi' bắt đầu bởi QThai1012, 1 Tháng năm 2014.

1. QThai1012

QThai1012 Lãng khách

Sau khi lên 76 thì skill Rush k xài được nữa , và skill Contagion , cà 2 skill đều ghi là khi cầm acient sword sẽ xài được nhưng mình đều k sử dụng được
  2. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Contangion chỉ dùng dc khi đối phương bị Bleed thôi bạn à. bạn dùng skill rush làm bleed đối phương trước mới dùng dc nó.

Ở lv 76 mình dùng Rush impact bình thường
    QThai1012 thích bài này.
  3. QThai1012

QThai1012 Lãng khách

Chiêu Contagion thì mình hiểu r , còn rush thì mình cầm Acient Sword vẫn xài k đc , giờ thì 79 rồi :confused:
  4. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Skill đó là bay từ xa lại, bạn có đứng gần quá ko, mình bay bình thường mà o_O. Skill đó ngon nhất là hoàn toàn ko có delay, ra đánh trận tha hồ bay, bay tới đứng máy :oops:

Bữa lên TLX target lung tung bay qua bay lại ks ì xèo, bị mọi ng giận quá PK luôn :D
  5. QThai1012

QThai1012 Lãng khách

Không bạn à , từ khi đổi sang đồ S76 là k xài được nữa , nó cứ kêu là không phù hợp gì đó
  6. QThai1012

QThai1012 Lãng khách

Bởi vậy mới bực mình , có chiêu đó là bay bay vui , còn 2 chiêu lướt nữa mà tốn MP quá mình k xài
  7. Crosser

Crosser Thành viên

Haha ông nhatchitung lại sai nửa rồi > 76 làm gì có Rush Impact , ông kia đang nói đến skill Rush sida của 2nd hay gì đó, sử dụng kiếm nhọn nhọn mới sài đc
    QThai1012 thích bài này.
  8. Crosser

Crosser Thành viên

Nói chung là không ai sài skill Rush đó nửa vì nó tầm ngắn 400, và không mất máu
  9. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

À, là cái skill Rush cũ, skill Rush đó thì quá cùi nên chả thèm xài :D. Cái ski

Mà mình toàn xài kiếm 2 tay chứ chả xài Ancient Sword, Patk cao hơn :rolleyes: hình như skill Rush cổ xài dc với nó mà.

Skill Rush đó vẫn gây mất máu mà, lượng mất máu = đánh thường, vì nó ko có power, skill lởm :D Giống cái skill Shoulder Charge gì đó :D
  10. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Cám ơn bạn đã báo. Mình sẽ gửi GM check lại vấn đền trên. Thân.
    QThai1012 thích bài này.