HW lợi dụng bug rush lv kinh.

Thảo luận trong 'Tố cáo kẻ gian lận' bắt đầu bởi Soi, 1 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. silverhand

silverhand Lãng khách

Đấy là thông tin nhận được thêm sau khi tao gài bẫy mày thôi. Ký ức của mày trong tao chỉ là ngày xưa clan tao củ hành mày quá nhiều :)). Cỡ mày có PR nữa thì tiếng tăm so với tao cũng như đom đóm so với mặt trăng ý mà, nên tao đâu có rảnh hê hê.
  2. Shine

Shine Lãng khách

Bug ma van tiep tay cho chung no. GM khong xu thi gamer bo game. Cho may ong bug de GM nhin
  3. HackLoveVN

HackLoveVN Lãng khách

tranh caỉ làm gì serv die cmnr , admin làm ăn như xịt , serv ko vào đc mà đéo có 1 cái thông báo , đúng là làm ăn kiểu l2vn
  4. hbear

hbear Lãng khách

Bom tấn !! dự sẽ khởi chiếu toàn quốc, bộ phim mang tên " Holyshit !! những đứa con của L2vn ":eek:

Từ hôm qua đến giờ mà không thấy 1 ông AD hay GM nào vào ý kiến là sao vậy ??
    Ngày mai đi công Dion, mà chúng nó mang vài pt 99 lên thì sao nhỉ @@ chắc mình nghĩ Tiểu Đội Sát Thủ sẽ hồi sinh ở khắp mọi nơi
  5. Vanu4ever

Vanu4ever Lãng khách

server đã vào được, vẫn chưa thấy admin ghi nhận thread này, dự là các nông dân tiếp tục chiến đấu với bug exploiters
  6. hbear

hbear Lãng khách

Sang server này mà chơi này, Tớ đảm bảo các bạn sang xong thì không còn tí lăn tăn hay bức xúc nào luôn

http://forum.gamevn.com/showthread.php?752353-Gioi-thieu-sieu-server-L2SIDA

Giới thiệu siêu server: L2SIDA
    SV L2SIDA được lập ra bởi đội ngũ admin tâm huyết với l2 như tâm huyết với gái : ADMIN ChemGio , GM: ChemGio, player: ChemGio nói chung là bố mày làm hết ok ?

SV được copy từ tutorials ( đ éo biết mình viết từ này có đúng ko [​IMG]) của l2jvn.com nhưng mà sv sẽ rất là đặc sắc và độc đáo ngoài ra rất nhiều tính năng hấp dẫn người chơi khiến các bạn thích đến lòi kèn [​IMG]
    WEBSITE

làm đ éo gì có [​IMG][​IMG]
    rate : hình như là 1x mình cũng ko chắc lắm[​IMG]
    căn bản là ếo có gì đâu nhưng các bạn cứ tự do khám phá sv như ở nhà [​IMG]
    server đc đặt trên siêu máy chủ của chúng tôi
    PEN IV ( số 4 đúng ko các bạn ?)
    RAM 512 ( VL nhé RAM TO)
    đường truyền mình cũng éo bít nữa nhưng mình down sếch với hentai là 10MB/s đó các bạn
    với cấu hình siêu khủng như vậy các bạn sẽ đc thưởng thức trò chơi trong tình trạng delay lòi trứng [​IMG] cứ như đc chơi ở server USA ý thích cực

Các tính năng của server
    server sẽ rollback 1h 1 lần và thời gian mở cửa sẽ là 30 phút mỗi ngày ( lúc nào thì tùy hứng của mình đ éo quan tâm kệ mẹ các bạn [​IMG])
    như vậy các bạn sẽ đc thỏa mãn đam mê đánh đập các bé gremlin và keltir tội nghiệp [​IMG].Các bạn sẽ đc đánh gremlin nè, keltir nè rabbit nè kaboo orc tẹt ga thỏa thích [​IMG]
    các bạn sẽ đc lên 10 lvl trong 1 ngày và ngày hôm sau đăng nhập sẽ đc lại tạo acc từ đầu [​IMG] thích vkl` nhé
    những thú vui bệnh hoạn như multilog và bot đc ủng hộ triệt để ở sv tha hồ mà kiếm adena nhá các bạn [​IMG]
    vì server chỉ mở 30 phút mỗi ngày nên các bạn cố gắng rình đăng nhập đúng thời điểm nha [​IMG] phần thưởng cho người vào sv đầu tiên sẽ là đc kick ra và vô cùng sung sướng đăng nhập lại [​IMG]
    với 30 phút các bạn sẽ đc làm quen với các bé NPC dễ thương và *** biết làm gì [​IMG] thông cảm ko phải sv bug mà bố mày *** biết chỉnh *** quan tâm [​IMG]
    Link down system:
    http://www.mediafire.com/?d967bbs8d4o66m0
    down luôn đi các bạn , các bạn hãy đoán xem sv có online ko nhé [​IMG]
    Last edited: 2 Tháng năm 2014
  7. Baphi

Baphi Lãng khách

Ad lặng lẽ down sv có thể thông cảm được vì fix gấp. Nhưng còn cái vụ LỢI DỤNG BUG thì phải trả lời cho người chơi chứ !
    Các bạn có nghe câu : Hoạn Nạn Mới Thấy Chân Tình ! chưa. Nó bán thằng HitAndRun không hề thương tiếc. Vì thằng này bị Chụp ! Thà bán đứng 1 thằng còn hơn chết cả họ nhĩ hí hí ! Còn 2 Party TOP thì trong sạch và là mẫu người tốt lý tưởng, chân thật và hiền lành ! :eek::eek::eek:
  8. BanhCam

BanhCam Lãng khách

lười đọc hết 7 trang. ko biết có ai nói rõ ràng ko. thấy mấy đồng chí cãi nhau quá nên mình góp chút ý kiến.

theo mình hiểu (theo mình thôi) thì khi mentee lv 86 sẽ tốt nghiệp và mentor nhận dc 1 mentee creft từ mentee tốt nghiệp đó (mình nhận dc 1 cái khi mentee mình lv 92). đây có lẽ là tránh cho việc làm char lv 40 cheat ss. và mọi chuyện tại l2vn là thế này (theo ý kiến mình)

1 mentor có thể add dc 3 mentee, cái này ai cũng biết.

thứ nhất: theo lẽ thường thì mentee lv 86 sẽ tự động ra khỏi list mentee và ko nhận dc 50% exp nữa, mentor sẽ dc 1 mentee creft. riêng tại l2vn, nếu trong 3 mentee có 1 char chưa 4th thì 2 người còn lại dù có 4th hay lv bao nhiêu đi nữa cũng vẫn nằm trong list mentee và nhận dc 50% exp từ mentor (khi char cuối cùng trong list mentee mình up 4th thì những char 4th kia ko nhận dc 50% exp nữa). đây là 1 cái có lợi, chỉ cần giữ 1 char lv thấp trong list mentee thì những char kia tha hồ ăn exp. bug mà các bạn trên nói có thể là đây.

thứ 2: khi 1 mentee trong list 4th lv 86 hoặc hơn, mentee đó sẽ bị kẹt trong mentee list. mentor sẽ ko add được thêm mentee khác (dù chưa full), và vì ko add được mentee khác lv thấp nên những char 4th lv cao trong list mentee lúc này sẽ không còn nhận được 50% exp nữa. nếu kick mentee 4th kia đi thì mọi chuyện bình thường trở lại, đồng thời mentor cũng không nhận được mentee creft (vì kick trước khi tốt nghiệp).

vấn đề ở đây là không xác định được lv bao nhiêu mentee sẽ tự thoát ra (tốt nghiệp) để mentor nhận được creft. 1 số bạn bảo lv 95 96 gì đó vẫn dc 50% exp, còn 1 mentee của mình khi lv 92 đã tự tốt nghiệp, mình nhận dc 1 creft. giữ mentee lại thì không biết ngày nào tốt nghiệp mà mentee đó cũng không nhận dc exp, kick mentee thì mình ko nhận được creft. đây là cái bất lợi.

những ai biết điều này sẽ giữ mãi 1 char lv thấp trong mentee list để những char kia ăn dc 50% exp lâu dài. những ai ko biết vô tình kick char 4th đi hoặc để cả list 4th thì ko nhận dc creft mà char 4th kia cũng ko nhận lại dc mentor để lấy 50%, coi như ko làm lại được.

mình chỉ nói rõ tình trạng hiện tại, đây là những gì mình nhận thấy trong thời gian qua trên char mình, không xác định các char khác. còn bug hay ko bug thì để GM giải thích. các bạn tự làm để đua lv cho lẹ, khỏi ai thắc mắc cãi nhau, khi nào GM fix thì hay.
    riêng mình khi rút ra được điều này thì ko còn làm lại dc nữa :)) chúc các bạn nhanh max lv
  9. Vanu4ever

Vanu4ever Lãng khách

Và nhưng người từ official (như mình) quen với việc không nhận được mentee từ lv 86 không có được 50% exp như các bạn biết rõ về bug thì công bằng ở đâu
  10. BanhCam

BanhCam Lãng khách

cuộc sống vốn ko công bằng :) 2 char chính của mình hiện tại đều ko dc 50% (vì lỡ lầm ko còn char lv thấp trong list). kick thì uổng 1 creft, để thì ko biết khi nào đệ mình ra trường, mà cũng ko nhận dc đệ mới.
    nếu muốn bạn có thể làm kiểu đó với 1 char mới và để nó ăn 50% exp đến lv 9x. bảo đảm sẽ rất nhanh :)

nói thêm là cái vụ 50% exp này mình ko biết tính làm sao chứ khi char mình còn 50% thì lên gog đánh 1 con dc 23-24m exp, khi mất 50% thì đánh 1 con dc 7m exp :)) nhìn thấy số 7 nó nhảy nhảy mà chán chả muốn farm.
  11. Vanu4ever

Vanu4ever Lãng khách

cả pt mua hết 2 lần rune...items cũng apo tw làm lại là thế nào được
  12. ShayMin

ShayMin Lãng khách

^^ lập nick mới để viết à
  13. ShayMin

ShayMin Lãng khách

game lỗi nhìu lắm. như cung A ghi bắn rất chậm thì tốc độ cực nhanh. bắn liên hoàn lun. về dame phép thì cây kiếm cân bằng cả Patk với Matk loại A dame to hơn cả S, S80. loại R mình chưa thử. rõ ràng xem bảng thông tin thấy dame to hơn hẳn nhưng đánh ra mới thấy dame thực sự
  14. Baphi

Baphi Lãng khách

Tự nhiên thấy thương cho các bạn đã bỏ ra quá nhiều vì tâm huyết vì yêu L2 và mơ ước 1 sân chơi tập trung những người có cùng tâm huyết như họ.
  15. lesun01

lesun01 Lãng khách

Mình là BusterCyl. mình onl suốt từ sáng thứ 3 đến trưa treo auto ngủ dc 3 tiếng và từ đó cày đến sáng thứ 4. Qua den thứ 4 dc VIT nen minh nap 200k mua 10 binh VIT nhưng xai dc 7 bình đã quen cmn nen bi mất vit và train tiep tuc đến khoang 10h hơn mới tìm pt auto để đi ngủ. Đó là 1 ngày bt của mình. train và cay cuoc đến mệt người lên dc 96 tưởng mình hay. AD post bài top 98 98 98 98 :) mình ko nghĩ 1 ngày của mình = 1 tiếng của họ vì kiểu gì thì mình cũng solo mà :)) hieu suat hơn tận 3-5 lân mà chỉ dc 96 là gục ngã :)) các bạn ấy 98 nhưng bãi fairy chưa bao h thấy mặt :) Chắc là mình chi moi choi l2 dc 1 tuần nên ko biết map train :D và các anh odin anh soi cũng thế vì mình hỏi cac a ay cũng nói fairy ma thoi :)).
  16. iNatsumi

iNatsumi Lãng khách

Các bạn là người thường mà lại đua đòi ngang được với siêu nhân? Các bạn làm sao thấy được họ, khi tới gần là họ PR, chỉ khi nào mass war hay tụ tập đánh nhau họ mới thò ra. :3.
  17. AdamPham

AdamPham Lãng khách

HW lợi dụng bug rush lv kinh.
    ???????????????????????
  18. iNatsumi

iNatsumi Lãng khách

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  19. lesun01

lesun01 Lãng khách

Hèn gì mình fam thua :( thôi kệ Born this way mình ko phải sieu nhan r :(
    iNatsumi thích bài này.
  20. ShayMin

ShayMin Lãng khách

:( mình đang mong ra 1sv lên lv từ từ thôi. ít nhất cũng phải vài 3 ngày mới lên được 6x 7x thôi chứ mình up bây giờ tầm 3 tiếng là đã 70 rồi ý :(( chán quá đi à
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.