Lỗi Skill Tyrr Dreadnought!

Thảo luận trong 'Báo lỗi' bắt đầu bởi oceanjoon, 5 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. oceanjoon

oceanjoon Lãng khách

Dear Admin!

Char mình bị lỗi skill Thunder Slasher! Ghi la dame va stun nhiều mục tiêu nhưng sử dụng chỉ có stun 1 mục tiêu thôi. Và skill Battle Roar thì sử dụng được nhưng lại không có hiệu ứn buff. Skill này thì lúc hoạt động lúc không hoạt động!

Và Admin cho hỏi thêm là tại sao mình xem trên l2wiki.com thì thấy class này có skill Thunder Spear nữa nhưng trong l2vn lại không thấy đâu. Class Tyrr này đã đánh yếu hơn nhiều các class khác mà còn bị bỏ 1 số skill nữa!

Mong admin giải đáp thắc mắc giúp nhé!

Xin cám ơn!
  2. macdonald

macdonald Lãng khách

mình nghĩ server mình không phải là lindivor thì phải! bạn để ý skill Thunder Spear trên wiki đi, rất giống Thunder Slasher của mình ( mình nghĩ là chính nó đó, wiki ko có thunder slasher)! Còn Thunder Slasher thì được học cáo hơn từ Thunder Storm! mình nghĩ là skill ko thiếu :D có điều chắc chưa update lên nên không phân biệt được đó!

P/S: Thiếu là thiếu cái Wrath đó... Đánh mất CP =.=!
  3. ravenvn

ravenvn Lãng khách

*** là bản lindvior còn skill trên l2wiki là của bản Valliance. Đừng nhìn mấy cái topic trong 4rum *** hướng dẫn, post toàn skill của Valliance ghép vào Lindvior, google search còn chuẩn hơn đấy
  4. oceanjoon

oceanjoon Lãng khách

Tyrr này có đầy đủ skill như l2wiki để thì PVP cũng ngon lắm. Toàn skill Stun! Rất tiết toàn là xem thông tin trên l2wiki không à! Admin ơi update theo l2wiki đi...hihi
  5. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Sẽ báo GM check về skill bạn báo.
  6. oceanjoon

oceanjoon Lãng khách

Dear Admin,

Nhờ anh kiểm tra và chỉnh sửa lại 2 skill của Tyrr Dread là: Thunder Splasher và Broad Pull. Tình hình là skill Thunder Splasher là skill đặc trưng riêng của Tyrr Dread mà xài thì bị lỗi về Stun và không đánh trúng nhiều mục tiêu. Còn Skill Broad Pull thì bị lỗi về thời gian debuff ( debuff gì tồn tại có 2s ). Nhiều class khác cast debuff đều dưới 30s cả. Nên mong admin sớm kiểm tra và sửa lại cho hợp Logic tí....

Cám ơn Admin,

Member tâm huyết với l2vn !
  7. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Báo lỗi của bạn đã được tiếp nhận. Mình xin close topic để trảnh loãng chủ đề.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.