[Clan - DragonS] Đốt cháy niềm đam mê

Thảo luận trong 'Môn Phái' bắt đầu bởi Mr0din, 10 Tháng tư 2014.

1. kimichio

kimichio Lãng khách

ks bãi là 1 chuyện bạn ah, nếu lúc mình bị ks bãi kêu kênh ally clan chịu lên giúp thì ok không sao kể cả có đánh thua tụi nó nhưng đằng này im re thậm chí ngay cả leader của clan cũng thế (từ lúc vào clan mình bị ks 3 4 lần nhưng chưa 1 lần nào có ai lên giúp nhé bạn) , và cuối cùng mình cũng sẽ không Q clan và post 1 cái bài nhảm nhí ở trên nếu như lúc mình PR team về và thấy leader Soi đang chạy tung tăng ở làng , vẫn còn chạy tức là lúc đó còn đang On chứ không phải afk vậy mà thấy member kêu ca chẳng có 1 câu nói nào hết thử hỏi 1 leader như thế có đáng để mình nghe theo khi đi công thành , pvp ..... và quyết định cuối cùng của mình là Q clan để đỡ bực mình

còn bài mình post ở trên thì chẳng phải là ca thán gì hết chỉ đơn giản là mình nêu ra sự yếu kém của leader ở clan vậy thôi , thấy member bị ks , đánh nhau ít ra cũng lên giúp sức 1 chút hoặc không ít ra cũng lên hỏi clan nào ks để xem lúc nào rảnh thì đi đánh tụi nó (nếu lúc đó đang bận) đằng này ....

mình cũng chỉ post bài ở topic này đến đây thôi vì đã quit clan lên chắc cũng chẳng có tư cách mà vô topic này nữa
    Last edited: 5 Tháng năm 2014
  2. aladdin

aladdin Lãng khách

Ha ha, quit hết rồi thì lấy ai lên pk thế =)) , mà vào clan đc bao lâu rồi, đi đánh fortess với seige có đi ko vậy ?
  3. kimichio

kimichio Lãng khách

tui vào clan từ hôm 25/4 nếu nhớ không nhầm fortess thì có mặt seige thì hôm đó có việc lên không đi dc
  4. aladdin

aladdin Lãng khách

Sv sida nên quit hết từ hôm seige bị lag + admin fanpage óc heo rồi, ko có ai giúp nữa đâu :D
    iNatsumi thích bài này.
  5. kimichio

kimichio Lãng khách

ra vậy miễn ý kiến

bác nào nghỉ không chơi nữa thì share tui đồ đi ~~"
    Last edited: 5 Tháng năm 2014
  6. KingHunter

KingHunter Lãng khách

đang cân nhắc khả năng off qua bên L2Media chơi với masta :D
  7. PeiPei

PeiPei Lãng khách

Các Leader (nói vậy chính xác hơn là cả clan Ds nhỉ) của clan Dragons luôn luôn là thế, chơi bất kì server nào mà cảm thấy "dưới màu" rồi kiếm cớ này cớ nọ hoặc rao bán acc để chứng tỏ độ đẳng cấp của mình rồi Quit Game.
  8. Antiholyshit

Antiholyshit Lãng khách

Mình train thấy nhàm chán, kiếm kèo bem, lên bem bọn này thì nó kéo cả hàng cả họ nó lên. Mình kêu bạn bè đến thì nó phải đông gấp đôi mới đánh. Đánh thua 1 2 ván là về làng chửi, chửi xong ra diễn đàn khóc, dỗi, đòi nghỉ các thể loại QQ.
  9. Usagi

Usagi Lãng khách

Chơi thế nào là quyền của họ , chỉ buồn cười 1 số bộ phận lấy bụng ta suy bụng người :) Chẳng lẽ éo thích chơi nữa vẫn bắt phải ở lại tiếp kèo với các bạn :) Chim khôn chọn cành mà dậu , tự hiểu thôi :D
  10. hbear

hbear Lãng khách

BQT L2vn không chăm sóc chu đáo => quit

Chơi server VN mà còn lag hơn cả EU thì chơi làm gì ?? chưa nói đến vấn đề Bug nhé
    Team mình cân cả cái Magmeld có sợ đếch gì @@ cùng lắm thì mất vài % vì bấm về làng
    Nếu muốn nghe dân tình kêu than thì lên Facebook- GVN mà nghe nhé
  11. Lee Colbie

Lee Colbie Lãng khách

Clan ai nghi co the inbox ban cho em con ISS nha. sorry pc ko co Unikey.
  12. aladdin

aladdin Lãng khách

Chết cười cái thằng peipei, hôm nọ lên gainak ban đầu bày trò pm mình rên rỉ này nọ, ngay sau đấy bị đánh cho dập mõm chết 3 lần liên tục với pt mình 7 vs tầm 10 thằng chúng nó , chưa kể 2 con healer còn bị delay lòi ra. Cuối cùng các bạn hw phải gọi cả làng cả tổng về để bem với 1 pt, thế mà nó vẫn tiếp tục ngồi bốc phét được. Được bọn gm nó cho liếm láp mấy cái bug bẩn, mà đánh nhau tử tế nào có ăn được, chỉ giỏi nhất cái trò PR , nói thật mình cũng đéo hiểu ở cái sv high rate như thế này bọn nó sợ cc gì mất tý exp mà cứ hở ra là PR , đéo ngửi nổi. Chúng mày ngồi tiếp tục liếm láp ở cái sv chat mà cũng lag đi , vãi cả ị.
  13. LuXiPheNo1

LuXiPheNo1 Lãng khách

Mình là người chơi nick Why,đối với mình thì khi chơi game thì thích nhất vẫn là bem nhau,việc thắng thì vui việc thua thì hơi cay cú nhưng mình chưa bao giờ "dm" hay chữi bất kỳ ai bởi tất cả đều ảo,mình vẫn nhớ thời kỳ đầu khi mình còn train ở GOG LM Hero pk mình rất nhiều lần nhưng vì bởi lúc đó mình ko thể phản kháng nên vẫn tập trung vào train.Mỗi người có 1 cách chơi nhưng riêng về DragonS thì mình biết rát rõ,rất mạnh vào thời gian đầu nhưng khi vấp phải cái gì đấy thì tự rage quit, server Lineage4vn.com là 1 minh chứng và l2vn.com là 2.Các bạn đổ thừa rất nhiều lý do chỉ để ngụy biện cho cái yếu ớt trong các bạn,lag +delay ư nếu server bị thì tất cả đều bị,thời gian đầu khi server mới mở ngày thứ 2 tức 25/4 thì tôi với 1 số người đã lên train fery nhưng ko hề lag hay delay nhưng sau bửa công thành thì bị.
    Ngoài ra tôi ko giàu như các bạn,đồ tôi sài chỉ là immo event +3,card tôi có nạp nhưng tôi chỉ mua x2, HS 100% và máu Warior nhưng tôi vẩn cứ bem nhiệt tình.Solo 1vs1 thì tôi ko biết nhưng tôi vẫn nhiệt đánh nhau dù có thua.
    Thật sự lúc đầu tôi rất sợ các bạn,các bạn quá bá đạo,đi đến đâu pk đến đó nhưng giờ các bạn như thế nào,hô hào cho to rồi giờ âm thầm quit game :).Vân các bạn đã add warclan với tất cả các clan trong L2vn.Các bạn mạnh vcl :)
  14. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Đẳng cấp ở cái sever full bug delay lag làm clgv ? Mày ở lại mà đẳng cấp nhé peipei, lúc đầu ở harnak bọn bố bem cho chết lên chết xuống bọn bố có blo bla ko ? Giờ thấy bọn bố quit lại lên này nọ lọ chai. Bố sợ mày quá, mày nghĩ tao quit vì mấy thằng chúng mày chăng ? Lag với bug thì quit thôi, time để làm việc khác.
  15. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Nói thẳng với ông nếu bọn tôi sợ chết đã chả bao giờ set war, thế cho nó vuông. Đánh nhau bọn này chết thì về làng chả bao giờ BOES, chết trong game chứ chết thật éo đâu mà sợ. Bọn này thấy lag và sever PR ko đúng như những gì BQT họ hứa hẹn thì quit, thế thôi. Sao phải phí time và tiền bạc vào 1 sever nói 1 đằng làm 1 nẻo. Rồi lại đổ tại PC và đường truyền bọn tôi.
    Mạnh hay ko mạnh chả quan trọng, máu pvp thì set war thôi, set lại hay ko tùy leader các ông. Với lại bọn tôi quit rồi, ok bọn tôi thua bọn ông thắng, thế nhé :)
  16. vuke

vuke Lãng khách

Bình tĩnh đi anh, sv hết lag , bug thì quay về bem cho nó hết bla bla bla. thế thôi @@ Cmt phí time
    ChiPheo thích bài này.
  17. aladdin

aladdin Lãng khách

Chết cười, đổ thừa lag với delay clgv hả bạn ? Train rồi farm phọt cuối cùng đề làm gì ? Để mass war, pk , và quan trọng nhất là để đi seige , thế mà được đúng cái hôm seige thì đến chat cũng ko xong thì nói gì đến đánh với chả đấm ? Được cái thằng admin fanpage chả biết con mẹ gì vào nói vớ nói vẩn, đến lúc bị bắt fault thì quay ra bảo thôi kiếm ai đủ trình độ để tranh luận, vì no ko đủ trình độ ??????????

Uh thì sau seige bảo là sửa lag, thế mà ngay mới hôm kia, có vài pt đánh nhau ỳ xèo trên gainak mà vẫn lắm thằng bị delay với lag ko chơi nổi, thế thì server sửa kiểu gì thế ? Hôm qua log vào bán acc thì phát hiện ra là bọn nó đang mở mấy cái fortress cho dân tình bem, y như rằng lại lag đéo chat được luôn, ở cái sv như cục shit thế này mà vẫn có cái để thể hiện à ? Uh ông ko delay ko lag, thế ở lại chơi vui với cái sv lởm này nhé, ngay từ đầu war khắp cả sv mà có thằng nào dám war lại đâu, giờ lại mọc ra một ông chê bai này nọ, vãi nhuy.
  18. LuXiPheNo1

LuXiPheNo1 Lãng khách

Về học lại cách đọc văn,đọc cho thông suốt rồi hảy trả lời?như thế mọi người sẽ vui vẻ :)
    @CP:ta về ta tắm ao ta,dù trong dù đục củng là cái ao,Thôi thì CP nghỉ qua l2pri của CP vậy.
  19. AdamPham

AdamPham Lãng khách

Ngay từ đầu tao đã nói éo có sai bao giờ... cái tụi này nó chơi game chỉ hổ báo được vài bửa đầu rồi đổ thừa đổ thiếu quit sever.... Thử hổi hôm đó lấy đc Dion thì làm éo có chuyện tui nó quit... cắn bản quit vì nhục.

- từ cái Offical chơi đc vài tháng tụi nó cũng Quit với li do sang Aion... rồi sang Aion thì Quit mẹ về l4vn rồi giờ sáng l2vn thì quit pà ko biết đi đâu.....

Các bác chơi game chỉ đc cái miệng và hổ bảo vài bửa đầu hô hào..với tuyển chọn còn trình các bác chơi game thì éo bằng ai đâu đừng có bô bô lên nghe nó ngứa vl ... Ofical các bác còn chê nửa là l2vn =)).

Tôi ko phủ nhận l2vn tốt nó cũng Bug quá nhiều... BQT làm việc như cái L... nhưng sao các bác ko quit bà nó từ đâu đi để thua cái Dion thì bày trò lý với do.

- Ngay tôi qua đánh với 1 pt này bị hành như con... PR lên tục giờ lại đi kêu người khác PR?? đánh 1vs 1 pt thua thì kéo lên 2 các bác làm đc sao lại đi nói người ta...

Lúc các bác đông thì các bác hổ báo lúc it thi kêu lấy đông hiếp iêu éo biết đâu mà lần.... đúng tính đàn bà...

-- Class DS ngày từ đầu Join sever tôi đã xác đinh ko chơi quá 2 tháng nhưng ko ngờ đc 2 tuần =))

Thôi mấy bác ra đi thanh than?... cô gắng gom đồ bán kiếm lại 1 tí nhé =))
    hungasia thích bài này.
  20. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Đồ bọn này cho ra Cry R nhé, bác cần ko tôi send cho mấy k ngồi xếp hình?? Đến sợ với cái coment toàn dấu (...), bị trĩ hả bác ? :)