Lỗi Skill cua Tyrr Titan

Thảo luận trong 'Báo lỗi' bắt đầu bởi MrVinh, 8 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. MrVinh

MrVinh Lãng khách

Chào ADMIN như lúc test và hiện giờ đã post và nt vào sky hỗ trợ cũng như GM nhưng hiện 2 skill của Tyrr titan vẫn bug là:
    1/ Skill Primal Rage (active: tang 15% pattack) yêu cầu kiếm,búa,thương,song búa,song kiếm,song đấm. Nhưng mình cầm thương thì k xài dc,phải đổi vk mới xài dc,cái này hơi bất tiện mỗi khi war hay farm phải đổi vk!!
    2/ Skill Sonic Star ( active skill) tác dụng tấn công kẻ thù xung quanh với tốc độ ánh sáng. Vậy mà gồng skill ko tốn hơn 5s,đã vậy lại ko ra effect!!Cọi bộ hơi ngược với cái tên 5s đứng gồng là ăn đủ 1 combo vào mặt té xỉu rồi!!
    Mong admin xem và fix lại sớm dùm!!! thank!!
    Last edited by a moderator: 8 Tháng năm 2014
  2. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Skill Sonic Star vẫn Effect nhé. Mình sẽ báo GM xem lại thời gian Cash Skill. Và check lại skill Primal Rage.
  3. MrVinh

MrVinh Lãng khách

Thank bạn đã tiếp nhận ý kiến của mình!! 2 skill này trong thời gian test mình đã báo cáo rùi mà tới giờ vẫn chưa fix!! hy vọng fix sớm để những ai chơi class tyrr k cảm thấy ức chế nữa ( trong đó có mình >.<)
  4. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Bộ skill liên hoàn PowerBomber và Armor Destruction không thực hiện được Bombing effect khi đánh ngã người chơi, admin có thể check giúp được không? Hình như chỉ xài được cho mob thôi.
  5. ShayMin

ShayMin Lãng khách

đánh ngã xong dùng skill hình bàn tay móc người đang ngã đứng dậy đồng thời gây dame ^^. cast skill 5s chắc bạn không có buff tốc độ vật lý rùi. không phải tốc đánh nha ^^
  6. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Về compo skill mình sẽ báo để GM check thêm về cách hoạt động cũng như hiệu ứng.
  7. myks

myks Lãng khách

AdamPham thích bài này.
  8. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Spd 200x tốc độ đánh 1500 :3. Có buff rồi nhưng cũng vậy thôi, skill combo ko xài dc trên mob lẫn ng chơi.
    ShayMin thích bài này.
  9. ShayMin

ShayMin Lãng khách

^^ mình thích xem chứ ký của bạn rùi đó nha (Y)
  10. smilewithme

smilewithme Lãng khách

http://l2vn.com/forum/threads/bao-loi-nang-nhieu-skill-cua-tyrr-duelist-khong-hoat-dong.524/
    Post tỷ năm rồi còn chưa fix được nè bạn trẻ.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.