Othell Adventurer

Thảo luận trong 'Human' bắt đầu bởi admin, 31 Tháng ba 2014.

1. aladdin

aladdin Lãng khách

Nói chung còn phải tùy vào đồ đạc nữa, bảo yul nã vài phát mage die thì mage chắc đồ hủi lậu ko chấp. Chứ tầm lvl cao đồ siêu khỏe thì con nào chả kinh.
  2. taeyang

taeyang Lãng khách

nếu cứ tà tà vũ khí + 7 set armor + 6 thì yên tâm team work mà tốt thì đánh cả ngày chả ai chết :D sợ bác nào vũ khí bless + 16 thôi.
    ChiPheo thích bài này.
  3. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Nói về 1 vs 1 thì con Feoh rất lợi, còn trong mass war thì quan trọng vẫn là phối hợp thôi. Yul 1 vs 1 gặp feoh mà ko nhanh tay thì hẹo ngay.
  4. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Cùng quan điểm đấy, ăn nhau vẫn là có team ngon, tank trâu, bis trâu ( bên này bis mặc heavy ), member và CP party phối hợp chuẩn là cơ hội hơn hẳn. Một khi đã same lv same gear thì vấn đề con lại là yếu tố con người.
    taeyang thích bài này.
  5. IZZ

IZZ Thành viên

Đồ đạc ổn tí và team mà phối hợp ăn ý, healer làm việc tốt thì cũng chả sợ thằng siêu nhân nào.
    (Cả team nó toàn siêu nhân thì không nói hehe)
    giraffe thích bài này.
  6. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Nói chung là giờ ko thể log 2-3 acc 1 lúc mà khiển pvp đc, trừ khi xài soft.
  7. conkien1810

conkien1810 Lãng khách

uh , ban nay healer mac giap nang thi choi ko lai no' roi
  8. IZZ

IZZ Thành viên

Để lúc nào tôi thử. Lúc không có ai giúp thì đành solo log mấy acc mà chiến thôi chứ biết làm thế nào.
  9. Forenza

Forenza Lãng khách

từ 22 tháng 4 đến giờ ko ai 8 nữa à?
    Em có chút ý kiến thế này:
    Dao không phải class để 1 vs 1 (1 dao vs 1 dao em chả nói, cùng lắm ăn được Yul là may)
    Dao chủ yếu đâm lén khi mass PvP, mà đã đâm lén rồi thì chắc chắn không phế.
    Dao DE damge thật sự to, nhưng khi mass lợi thế của Human là trụ được lâu hơn DE khi bị Feoh target
    Em kết ra 1 điều: chơi dao human thì đừng có ham hố ăn người, cứ lén lén mà chơi, PvP l2 chú trọng mass nhiều hơn là vs, em thấy dao Human vẫn ngon như thường.

@ChiPheo: Mr Long có vẻ nhiệt huyết với L2 quá, anh chơi khá lâu rồi mà chưa thấy bỏ, chứ như ông Bình Triệu Việt Vương chắc ổng bỏ lâu lắm rồi :))
  10. GiangPhong

GiangPhong Lãng khách

Dao tệ lắm là mạng đổi mạng,dứt điểm các class trọng yếu của đối phương, đã đâm là phải cho chết, chứ ỷ y dựa vào máu CON nhiều để hi vọng trụ được lâu để làm trò mèo, diễn hài trong mass war thì gánh nặng cho cả pt.
    Bởi vậy cá nhân vẫn thích dao DE hoặc Elf hơn là Human.
    giraffe thích bài này.
  11. Forenza

Forenza Lãng khách

Bác GiangPhong nói sao chứ damge Human đâu có thấp bác? còn dao Human bác bảo làm trò mèo thì lạ thiệt, đầy con vẫn chết với trò mèo của dao Human :D, còn đã chơi dao em chả thấy ai xăm CON bao giờ cả (trước có mặc Heavy cũng chả xăm CON bao giờ), còn trụ lâu hơn DE khi bị Feoh target cái này chắc đúng mà.
  12. GiangPhong

GiangPhong Lãng khách

Trước giờ mình chơi dagger cảm nhận thấy là thế. Cơ bản thì damage không cao bằng DE; né, crit thì cũng chẳng bằng Light Elf thành ra Human nhìn bựa vô đối. Nếu ai có ý định chơi chủ yếu để ngắm char và post fb thì mình nghĩ Human là hợp lí :D
    Dù sao đó là trải nghiệm riêng của mình, bạn cứ chơi thử các dòng dao đi rồi sẽ cảm nhận được.
    Mà các vấn đề nói trên cũng chỉ là một phần vì char class đó có tốt hay không cũng tùy thuộc lớn do người cầm char đó nữa.
  13. taeyang

taeyang Lãng khách

Lindvior rồi bạn ơi tư tưởng H5 thế này thì bh mới tiếp thu được cái mới.
  14. Sally

Sally Lãng khách

Sát thương thực ra là còn do các bạn Build thế nào mà =.=
    Lindvior rồi :( sát thương nếu tính cơ bản thì D.Elf > Human > Elf nhưng build khéo thì em dao Elf cũng có thể có sát thương cao hơn cả D.Elf
    H5VH mình chơi mình tự tin là sát thương mình còn to hơn cả D.Elf @.@ quan trọng cách Build mà
    --- Tự động nối bài, 18 Tháng năm 2014 ---
    Quên hehe, H5 mình xài song dao nhé ;) sát thương vẫn to hơn D.Elf xài đơn dao SA Crit Dam
  15. giraffe

giraffe Lãng khách

Elf DE gì chứ. Lấy đông khắc ít là chiến thuật của L2 trước giờ. :) Bạn gì chơi dao human đừng có mà bị lung lay bởi cu @GiangPhong nha :))
  16. tothienvu

tothienvu Lãng khách

bảng này song dao để pve thì tốt hơn bạn , pvp cứ đi 1 dao là chuẩn dame dao ko phụ thuộc wá nhiều vào vk đó là lí do nhìu ng` chọn s80 hơn là apo trong bảng vh bây h`
  17. Sally

Sally Lãng khách

Bản nào chả thế ;) do cách bạn Build thôi
  18. tothienvu

tothienvu Lãng khách

khác chứ bạn song dao bạn đánh nhanh nhưng crit ít hơn 1 dao
  19. Sally

Sally Lãng khách

Crit song dao nhiều hơn đơn dao đấy bạn tin ko =.=
  20. tothienvu

tothienvu Lãng khách

bảng lindvior thì nhiều hơn = nt ấy bạn đó là lí do mình bảo bảng này bảng kia