admin xem lại !!!

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi hoangminh1311389, 25 Tháng sáu 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Tunie

Tunie Lãng khách

Chuẩn !
    Lời hứa ko mất tiền mua =]]
  2. hoangminh1311389

hoangminh1311389 Lãng khách

tội gì ko hứa để lừa tình nhau !
  3. Saga

Saga Lãng khách

Có lẽ ko lập hội nói về Admin họ Hứa này là ko đc rồi .
    Thiệt tình giờ ngồi làm vài ly với mấy con khô mực là toàn lôi ức chế của ong Admin này ra nói ko hà .
    Ích ra ông cũng nên làm 1 cái gì đó cho dân tình ích kêu tha chứ .
  4. Thoại Tài

Thoại Tài Lãng khách

Dẹp hết event không cần thiết đi .
    Chỉ cần 1 thông cáo chính thức và sau đó là trọn vẹn 2 tháng hoặc hơn , mỗi tuần update 2 lần "Chào các bạn ! Vào lúc 14h00 hệ thống sẽ bảo trì 30 phút để cập nhật phần chỉnh sửa cho các lỗi sau : gạch ra 5 đầu dòng" .

Tập trung làm việc thì trong 2 tháng chí ít cũng giải quyết được 30% số lỗi của các bạn . Và để tránh lỗi bé xé ra to thì cứ fix về chuẩn off . Và fix tập trung vào từng hạng mục , hoặc là fix toàn bộ drop list từ lớn đến nhỏ cho bản đồ . Hoặc tập trung fix hết lỗi các skill 4th . Fix rate drop boss . Update dịch thuật cho từng skill . Fix lỗi option và các items không sử dụng được . Trăm ngàn cái để fix , duy trì siege mỗi nửa tháng /lần và tập trung fix thế thôi . Đừng ra thêm event nữa .
  5. POTUS

POTUS Lãng khách

Vấn đề của *** bây giờ là onl không biết làm gì :) lvl 99 hết rồi, item thì nghiền ngẫm ủ mưu các kiểu vẫn ko thấy có cách nào khả thi để kiếm, đầu tư 1 mớ vô item R85 thì thắc mắc đến lúc R95 R99 ra lại đầu tư tiếp à :D
    Đánh boss thì bị 1 mất 10 ngờ, ko biết có drop item hay là không? Đánh hoài từ đầu server đến giờ cái drop là vô cùng VÔ CÙNG hạn chế :)
    Mình hỏi khí không phải chứ.... bạn là người chơi lvl 99, cầm item lvl 85 hoài bạn có quit không?
  6. Saga

Saga Lãng khách

Cái đó là vấn đề phát sinh khi lv max .
    Tại sao l2 nó lại bể đồ khi enchan +4 trở lên là có lý do cả đấy .
    Bây giờ dồn tiền đập đồ lên +9 + 10 len xong up R95 -R99 nhìn em nó mà thẩm du tinh thần àh .
  7. hoangminh1311389

hoangminh1311389 Lãng khách

có cái lỗi cỏn con này mà ông còn lười fix , thì mấy cái bug to to kia đến bao giờ fix đây , chán , hứa hứa hứa và hứa .
    Hỏi khí không phải chứ ông có họ hàng gì với Hứa Bổn Hòa ko ?
    Saga and nguoiradi like this.
  8. Stowa

Stowa Lãng khách

Bọn *** kia nó fix rầm rầm rồi kìa...

Cập nhật danh sách các lỗi đã được sửa chữa.

----------Ngày 1 tháng 7----------
    Item

• Fix option +4 cho weapon
    • Fix option +4 cho armor
    Skill

• Skill Elemental Burst đòi hỏi phải được combo sau khi debuff thành công skill Elemental Destruction
    • Skill Knight's Frenzied Harmony điều chỉnh chỉ số Crit Rate.
    Summon

• Điều chỉnh chỉ số tấn công với các Summon Lv1 của class wynn
    Mechanical

• Điều chỉnh crit damage của Mage từ 2.5 về 2.0

Đừng đùa với người chơi nữa L2VN ơiiiiiii.
    Last edited by a moderator: 1 Tháng bảy 2014
  9. duongnote

duongnote Lãng khách

annh em chuyển qua vh đi hêhhê
  10. giraffe

giraffe Lãng khách

Bạn stowa này đúng là dễ bị lừa. Lần trước là vụ log in bằng account của l2nv :)

Bạn có để ý mấy cái hình nó up lên đã fix toàn là tiếng Anh không?

Thứ 2 là nó up cái hình có skill SA cộng skill power trong khi người ta chỉ bị mất option vũ khí +4 khi mà up 2 SA thôi...
  11. Stowa

Stowa Lãng khách

Tạm thời là mình vẫn chưa thấy tài khoản bị mất và đã tự mình kiểm chứng option 2SA +4 lẫn áo TWL+4. :rolleyes:
    giraffe thích bài này.
  12. giraffe

giraffe Lãng khách

chúc vui lâu :)
  13. giraffe

giraffe Lãng khách

bạn chụp hình lên cho mình xem đi :D
  14. Stowa

Stowa Lãng khách

Thích thì vào tự kiểm chứng, mình có rỗi hơi đâu đi chụp cho bạn xem? Mod L2VN cũng ko thích nhiều post về ***.
  15. giraffe

giraffe Lãng khách

:) thì mình thấy bạn cứ vào đây post mấy thông tin của bên *** đó thôi? Ngại gì nữa 1 cái hình?
    ChuppaChup thích bài này.
  16. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

ờ, chúc vui bên ấy nha :d, mình còn nhiều anh em bên này, nên từ từ fix cũng đc
    giraffe thích bài này.
  17. Stowa

Stowa Lãng khách

Được cái mình không cáo buộc vô cớ và luôn có quan điểm rõ ràng. Chả đi phun nước miếng lung tung. :D
    ChuppaChup thích bài này.
  18. ChuppaChup

ChuppaChup Lãng khách

^^ bạn còn chơi sv này k?
  19. giraffe

giraffe Lãng khách

mình có xem 1 topic bên forum đó. 1 bạn lên post các vấn đề tồn đọng bên svr này (bugs). Ngay sau đó admin post 1 thread trả lời đã fix all và đi kèm 1 vài cái ảnh chứng minh bằng tiếng Anh và không ăn nhập gì (thi dụ bên đây 2SA mới mất option +4 vũ khí thì lại đi post cái option của vũ khí 1 SA +4 thì sao mà chả đúng) => nên đầu tư kỹ hơn.

Với mình thì có thể bugs đó dc fix hoặc không nhưng cách trả lời của admin t

Còn quan điểm của mình:
    - Ngay từ đầu dùng db bên đây là đã không hay, không trung thực. Lấy source thì ko ai biết chứ thông báo tôi đã lấy được db từ đầu tháng 6 là thấy nhảm nhí. Tính lôi kéo đám người đã donate qua đấy à?
    - Nhiều khả năng nhóm bên đó là từ l2vn tách ra làm riêng nên mới có source và db bên này
    - Cùng 1 source thì bug như nhau đó mà. L2vn sửa chậm hơn có khi đám dev đã bị lôi kéo qua gần hết. Dev thì tuyển mấy hồi (tuyển mới coi chừng hay hơn)
    - Theo thông báo thì l2vn cũng sắp sửa update patch lỗi nên nhiều khả năng là patch này cũng đã tuồng ra sau khi hốt dev.
    - Quan trọng là mình thích donate công khai hơn là ngầm.

@Stowa: xem lại số bài bạn post, số lượng thì mình cũng thấy tiếc khi 1 số post trước đây mình đã mất công giải thích cho bạn tránh mất acc. Hehe chúc bạn vui lâu vì nhiều khả năng bạn cũng sẽ chuyển qua server mới sau 1 thời chơi bên đó mà thôi.

Quan điểm mình rõ thế mà bạn. Bạn còn post bài lôi kéo và thiếu thuyết phục thì mình sẽ phun nước miếng tiếp thôi
    IZZ and ChuppaChup like this.
  20. Crosser

Crosser Thành viên

Thoại Tài thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.