bug mentor vẫn còn ????

Thảo luận trong 'Tố cáo kẻ gian lận' bắt đầu bởi NuTacBmT, 26 Tháng bảy 2014.

1. NuTacBmT

NuTacBmT Lãng khách

bug này tưởng GM đã fix , nhưng thấy vẫn còn , mong gm coi lại giùm cái này cái . nhân vật mr5 dung bug để fame nên đầu top kill mod luôn mới ghê .
  2. CUBASE

CUBASE Lãng khách

ý kiến cá nhân thôi. lò rèn thì tầm 76-80 fam tốt. vậy biết đâu đấy, nó cứ fam thôi, nó ko làm 4th thì sẽ ko thể mất sư phụ được
  3. NuTacBmT

NuTacBmT Lãng khách

bạn an tâm 1 điều tất cã các char trên đều đã làm 4 th 100% . mình đánh mình biết chứ vì cái áo choàng là áo choàng là 4 th . set event có thể đổi , 3rd vẫn mặc được , nhưng cái áo choàng 4th mới có vì phài làm Q xong đập hộp mới ra ko thể trade cũng như dro . đúng chứa.
  4. POTUS

POTUS Lãng khách

tất nhiên là bug vẫn còn :) chẳng qua giờ rush level ko quá khó nên ít người còn xài thôi :)
  5. isthe3nd

isthe3nd Lãng khách

mui` adena sll =))
  6. Crosser

Crosser Thành viên

Bug này vẫn giữ đc khi đệ tử 85, chỉ cần lên 86 là nó tự mất. Mình lợi dụng buff 85 này để train dual/sub cho nhanh. Main lên 86 nó tự ra :D
  7. NuTacBmT

NuTacBmT Lãng khách

ro ràng bug còn . và có người vẫn lợi dụng bug , ko phải để trian lve , vì khi như thế thì chỉ cần 2 acc là đã có thể fame , trong khi moi cai lại cần đến 3 acc , thực sự 2 acc fame vẫn được nhưng vì keo ko muốn nên dùng bug tiện hơn , ko tốn tiền , ko lỗi v...v....
    nhưng theo mình nghĩ admin cũng nên sữ lý vụ này cho nó dức điểm chứ ko nên để như vẬY
  8. Crosser

Crosser Thành viên

Mình cũng thấy nên chấm dứt cái này, cứ 85 4th xong thì uot ngay và luôn
  9. NOTREAL

NOTREAL Lãng khách

85 làm 4th khi gặp người khổng lồ cuối cùng nói chuyện xong là nó tự cắt mentor rồi, nếu đã 4th mà vẫn còn buff mentee thì là bug.
  10. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào các bạn,

Mình đã báo GM bất chế độ tự xóa Mentee khi Lv85 4th.

Cám ơn bạn đã báo.