Cách chơi số đề trên mạng uy tín Happy8

Thảo luận trong 'Báo lỗi' bắt đầu bởi nennhau4, 17 Tháng tư 2017.

1. nennhau4

nennhau4 Lãng khách

Đế sồ ( đọc lái lại là số….?) là món không thể thiếu của người Việt.

Và với thời buổi công nghệ phát triển , chơi theo kiểu truyền thống làm gì nữa khi không an toàn, chủ động và riêng tư , chắc chắn như chơi trên mạng.

Tuy vậy, vẫn còn nhiều anh em do dự không biết chơi Đế sồ trên mạng có bị lừa đảo không. Mình xin trả lời là : Có và nhiều nữa ! Đó là những trang không được quốc tế cấp phép hoạt động.

Bởi vậy muốn chắc chắn, chỉ nên chọn 2 trang lớn và uy tín nhất từ đó tới nay mà ai cũng biết, hoạt động trên 5 năm tại VN : Happy8 Win2888

Happy8 tách ra từ M88, chuyên mảng Đế sồ, nên khỏi bàn về sự uy tín
    Happy8 còn có các món khác hấp dẫn chờ anh em khám phá.
    Happy8 khuyến mãi 100% lần đầu nạp

Hướng dẫn cách tham gia :

Bạn phải có một tài khoản trên trang Happy8, bấm vào link bên :Happy8
    ( link chuẩn 2017 do Happy8 cung cấp để tránh giả mạo)

Sau khi vào, bạn bấm chọn nút ĐĂNG KÝ, điền chính xác thông tin vào chỗ trống.
    Lưu ý :
    Điền chính xác , thật để thực hiện việc nạp và rút tiền

Ghi nhớ Tên đăng nhậpmật khẩu, để sau này đăng nhập vào mỗi khi muốn chơi

Bấm
    Submit, như vậy bạn đã có tài khoản, Happy8 sẽ gọi điện xác thực.

Bạn vào Hỗ trợ trực tuyến ( bên phải màn hình trang Happy8 ), để yêu cầu hướng dẫn chi tiết cách gửi và rút tiền như thế nào.

Lưu ý :

Theo kinh nghiệm, gửi tiền bằng hình thức chuyển khoản internet là tiện lợi và an toàn nhất. Bạn có thể tham khảo cách sử dụng trên Google

Ngoài ra, trên mạng cũng có nhiều bài viết hướng dẫn chi tiết cách rút và gửi tiền cho bạn tham khảo

Cách chơi Đế sồ trên trang Happy8

Bạn vào trang Happy8, đăng nhập tài khoản của mình, chọn mục Chuyển Quỹ, đưa tiền sang Xổ số.

Chọn mục XỔ SỐ, rồi bấm chọn VIET LOTTERY, xuất hiện như hình trên , cách đánh:

Bước 1: Chọn đài
    Bước 2: Chọn kiểu chơi , 2D là 2 chân
    Bước 3: Điền số mình chọn, số tiền , có chú thích các số liệu cho bạn (khung màu xanh)
    Bấm chọn mũi tên số (4), vậy là xong!

Chúc anh em luôn vui vẻ và may mắn !