Em bị lừa đão chia sẽ cho ae biết :(:(

Thảo luận trong 'Tố cáo kẻ gian lận' bắt đầu bởi oggy, 4 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. silverhand

silverhand Lãng khách

Clan Hero vẫn còn chơi cơ à =))))). Chắc là thằng Demon lừa Mem lạ để thanh lý nốt sau đó nghỉ Game là chuẩn cmnr :v :v
  2. oggy

oggy Lãng khách

z m cho t hỏi tại sao m bik t bị Dernon k fai Demon ? lúc đó thèn Demon có onl à clan có ai hỏi nó k ? zừa pm thì xác định ngay Dernon vc tụi bây siêu nhân chắc nguyên clan ai cũng bị lừa rồi nên bik hết ? còn kick hết nick t ra khỏi clan k phải người trong clan hơi phí lồn j cũng biết
  3. oggy

oggy Lãng khách

Đúng rồi hôm công thành bọn nó ức chế HW k lag j đó chữi bới bị admin nhốt rồi tính ngĩ game sáng sớm còn xúi dại mọi người ngĩ game bán vc đũ trò . Cái thể loại này hết tuần ngĩ bây h
  4. oggy

oggy Lãng khách

m nc ngu vc dek hỉu tiếng người thì cút sũa sũa cl đọc kĩ và hĩu đi kon chó à ngu giống mẹ m gê
  5. neverdle

neverdle Lãng khách

mình ko ở cùng clan bác chỉ chung lm thôi nên hôm đó cũng lãnh nhận được tuyệt chiêu của bác, mà hôm đó Hero có sút bác khỏi clan liền đâu, bác ngồi rống như bò từ kênh liên minh sáng kênh ! ở aden cả buổi sáng ai chịu cho nổi, chắc vì vậy bác mới bị sút khỏi clan đó. Lần sau có vào clan khác thì bác hãy tìm clan nào đủ khả năng tiếp được tuyệt chiêu bò rống của bác thì hãy vào nhá :) . Chúc bác thành công trên con đường mình đã chọn và tìm được những đồng đội tốt để ko ai phải chịu đựng tuyệt chiêu của bác nữa ...
  6. oggy

oggy Lãng khách

coi như kn :D chứ pk thì chịu rồi cày k lại tụi nó :( chơi l2 giải trí hoy k thik cày lv zui zui thì đi train chung k thì làm j đó kiếm adena l2 có nhìu thú zui hơn pk
  7. kimichio

kimichio Lãng khách

sao cũng được thông minh quá lên bị mất 800m đó mà =]]
    may mà m không làm nghề cảnh sát chứ nếu không VN này hồ sơ án oan chắc chất ngang với cỡ 10 ngọn núi, bằng chứng đéo có vẫn khẳng định như đinh đóng cột
    Last edited: 5 Tháng năm 2014
  8. oggy

oggy Lãng khách

bằng chứng cm m . Cứ như t nói m lừa đão z bức xúc cc j ? Demon là cha m à thèn óc chó
  9. AronClow

AronClow Lãng khách

chắc clan Hero sắp wit game . Còn việc thớt bị lừa coi như bài học đừng tin vao ai nhé . Bọn Hero đã nỗi tiếng lừa đão từ lâu nguyên clan nó chơi chung b k thể nào chống lại bọn nó đâu cứ nge nó sũa đi
  10. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Về việc giả dạng nhân vật lừa đảo, bạn vui lòng chụp lại hình pm và nick giả mạo mình sẽ gửi GM sẽ xử lý.

Thân. Xin Close topic.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.