HeroAlly - Tập hợp anh em Hero đổ bộ L2vn.com

Thảo luận trong 'Môn Phái' bắt đầu bởi DemonCongTu, 18 Tháng tư 2014.

1. DemonCongTu

DemonCongTu Lãng khách

Đã lâu rồi Hero ko tập trung tại một sever , đã lâu rồi anh em ko được seige những trận công thành hoành tráng , những trận Pvp nhuộm máu một vùng ,đã lâu rồi ko được cùng nhau chia sẻ những vui buồn , và đã lâu rồi không được mang trên mình lá cờ xanh Hero đầy kiêu hãnh ...

Lâu như vậy cũng vì nhiều lý do , nhưng lý do lớn nhất là do ko tìm được một sever ưng ý . Nhưng giờ L2vn.com đang sắp Open , thông tin này đang lan truyền rộng rãi và các tín đồ của L2 đang rất hào hứng chờ đợi sever này mở cửa .

Đây là thời cơ tốt nhất để Hero chúng ta tập hợp . Demon viết bài viết này để kêu gọi thêm anh em Hero đang lưu lạc tập trung về l2vn.com chúng ta cùng chiến đấu . Mọi người có thể tìm hiểu thêm tại trang chủ L2vn.com hoặc trên facebook.

Hero giờ đã có khoảng 20 + thành viên . Và vị trí cũng như các Class sẽ như sau , có thể Edit thêm .

Leader lần này sẽ là Siren , các Captian là MrRey , BabyPooh . Trước mắt là như thế , các thành viên khác sẽ có trách nhiệm và chức vụ khác nhau sau khi game bắt đầu ( tùy thuộc vào time và cống hiến , khả năng ) . Mình sẽ update thông tin member liên tục .

1. Siren - Othell Rouge - Aeore Healer ( Leader )

2. MrRey - Sigel Knight ( Captain )

3 . BabyPooh - Iss ( Captain )

4 . Demon - Yul Archer

5 . NamTuocDragon - Feoh wizard

6. ThieuGiaHL - Yul Archer

7. DevilEyes - Yul Archer

8 . Berua - Yul Archer

9. tytytay - anh đéo biết

10. Khổ Quá - Othell Rouge

11. Pirate - Sigel Knight

12. Chã Bướm - Feoh wizard

13. Exsop - Aeore Healer

14. Thế Anh - anh sắp biết

15. Hưng quý - anh gần biết

16. Rick - đánh gì cũng bá

17. Bạn Exsop - Yul Archer

18. tilylove - Feoh wizard

19. Quang Super -

20. Tùng Rin -

21. Khánh Cò -

22. Dũng Vân -

23. HiepManly - Yul Archer

24. Genzo - Bim - Feoh Wirard

25. Kaihumora - chắc lại Orc

26. BabySoul - Tryy Wario

27. A Trung - Sigel Knight

28. BimXiMau - iss

29. MoonMoon ( Flying Dagger ) -

30. MrBin -

31. Sis Diep - Aoere Healer

32. Zz ( lethanhpro ) -

33. Crimson -

34. QuickSilver - Yul Archer

Còn member nào nữa vào đây báo danh nhé .
    Last edited: 20 Tháng tư 2014
  2. Tatsuya

Tatsuya Lãng khách

Thế đéo nào lại có cả tùng rin ở đây hả a :|....e giờ chắc ko chơi DD nữa đâu a , già rồi chơi sp bú mút cho lành :( . e đăng kí thêm 3 người nữa nhé , chưa biết 3 ông đấy đặt tên j nhưng cứ đặt slot trước :D
  3. Poon

Poon Lãng khách

Ôi... cái đệt...chưa gì có clan forum 23 mạng ròi sao :)) :))
  4. Tatsuya

Tatsuya Lãng khách

^
    chủ yếu toàn mấy a e lâu ngày ko gặp , h kiếm được sever thì vào giao lưu phối kết hợp gọi tắt là giao phối với nhau cho vui vẻ ấy mà :)
  5. DemonCongTu

DemonCongTu Lãng khách

3 ông bạn em như nào thế , thời gian lưu lạc vừa qua chú chiến sver nào ko? 3 slot bạn em thì bảo cài đặt máy móc ngon nghẻ đi , 24 này phang luôn.
  6. DemonCongTu

DemonCongTu Lãng khách

^^ mong sever ổn định để có thể chơi lâu dài
  7. Tatsuya

Tatsuya Lãng khách

^
    E ko , dưới kia chỉ tối đi cafe ngắm gái về quay tay thôi :))
    Thằng hưng Baby Soul , anh thủy , với anh Trung5I , toàn người quen mà anh :D
  8. DemonCongTu

DemonCongTu Lãng khách

Anh Thuỷ anh ghi rồi , ok , Hưng và a Trung đax có tên . 24/4 rảnh thì tập trung hết ở quán nhà ông Lợi nhé
  9. IZZ

IZZ Thành viên

Clan này đông thế. Server chưa mở mà báo danh rầm rập, vãi.
  10. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

Ngựa chạy đường dài mới biết ngựa hay. Hihi.
    DemonCongTu thích bài này.
  11. DemonCongTu

DemonCongTu Lãng khách

Anh em chơi L2 với nhau cũng lâu lắm rồi , gắn bó lâu năm giờ quay lại tập hợp với nhau . Nếu sever hay và ổn định thỉ cả clan sẽ gắn bó lâu dài ở sever này .^^
  12. DemonCongTu

DemonCongTu Lãng khách

13. Kén

Kén Lãng khách

cho em xin slot đc ko...em biết rất ít về l2 nhung rất chịu cày...clan mình ỡ đâu thế em có thể qua net chơi chung không...chắc em đi char EE
  14. DemonCongTu

DemonCongTu Lãng khách

L2 ko giống những game cày quốc khác của Vn , phải thật sự hiểu những vấn đề cơ bản của L2 thì cày mới hiệu quả . Trước khi chơi ban nên tìm hiểu kỹ .
    Clan mình gồm anh em ơr nhiều nơi , nhưng ở Hạ Long là đong nhất . Nếu bạn nhiệt tình thì clan rất sẵn lòng hướng dẫn . Hẹn gặp trong game .
  15. xSoulless

xSoulless Lãng khách

Người ta có tự nhận người ta mạnh hay chê clan ông yếu đâu mà phải đường dài mới biết ngựa hay :confused:
  16. IZZ

IZZ Thành viên

Ở Hạ Long có chú ProphetHL cũng máu game nhưng hơi gà, có gì chủ clan chỉ bảo thêm nó giùm nhé.
  17. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

Ở đây mình có nói mạnh hay yếu đâu. Mình chỉ nói là đoạn đường chơi rất dài, chỉ có ai tâm huyết mới gắn bó nổi với nó.
    taeyang thích bài này.
  18. taeyang

taeyang Lãng khách

Chuẩn đó nhưng cũng tùy thuộc vào server thôi , mình thấy fb có vẻ hoạt động rất mạnh nhưng thông tin rất loãng , 4rum thì có khá nhiều bài viết đóng góp thì k thấy BQT l2vn có ý kiến j cả .
    Fire Phoenix thích bài này.
  19. Fire Phoenix

Fire Phoenix Lãng khách

FB là môi trường để chúng ta PR cho SV với mức thù lao rẻ mạt mà. Hihi.
  20. DemonCongTu

DemonCongTu Lãng khách

Mong là sever ổn định , ko bug , bqt nhiệt huyết , donate hợp lý để duy trì sever thì a e cũng rất ủng hộ . Thật sự là rất mong mỏi có một sever L2 ổn định đe chơi lâu dài .