Hỏi - Đáp !!! Tất cả những gì về Lineage2 ...

Thảo luận trong 'Thư Viện' bắt đầu bởi Poon, 22 Tháng tư 2014.

1. Poon

Poon Lãng khách

Thay mặt mọi người em xin lập cái Topic này để tiện cho các newbie cũng như những người thâm niên chưa biết gì..hoặc thắc mắc về game ( VD: Quest, đồ đạc, class ...) có chỗ hỏi và có được câu trả lời cho mình !!!
  2. Poon

Poon Lãng khách

Sẵn em mở hàng
    - Anh chị nào biết về class Archmage lên 4th tức Feoh Archmage thì cho em vài kinh nghiệm với nhé
    - Cho em hỏi phiên bản này thì xăm được bao nhiêu là tối đa
    - Câu hỏi này đơn giản thôi :)) :)) làm cái gì kiếm dc nhiều tien ... lúc trước em farm 4t thì em kiếm tiền gấp đôi 2 thằng farm lùn suốt ngày ấy ...
  3. taeyang

taeyang Lãng khách

-http://l2wiki.com/Feoh_Soultaker lựa chọn hoàn hảo cho feoh
    -3 lần xăm tối đa bình legend lvl 5 : tổng 15 int 3 wit
    [​IMG][​IMG] Lv. 5 INT Symbol - Legendary DyeLv. 5 INT Symbol - Legendary Dye (Int + 5 Wit + 1 Water Resistance + 25). Collect and take 10 units of this magical dye to the symbol maker in town and you will receive a symbol that boosts your abilities. Equipping 2 will only give the effect of 1 for Attribute Resistance. Can be used by all classes after completion of the fourth class transfer.

-lùn spoil
    class mage nào lên feoh skill giống nhau hết khác mỗi skill loài , feoh archmage lởm nhất trong 4 feoh
    Last edited: 22 Tháng tư 2014
  4. Poon

Poon Lãng khách

Mình chỉ chơi Archmage bạn nhé..
    Và xăm bao nhiêu là max ... như các phiên bản trước là xăm tới 5 là max .. ví dụ 4 wit -4men ...1wit -1men .... và 4int - 4men ..xăm dc 3 bình như vậy..còn GOD này thì xăm dc bao nhiêu bình ..và tối đa là bao nhiêu ...
  5. Crosser

Crosser Thành viên

Skill Transfer của các class sub học thế nào, mình quên rồi ? Lúc H5 có học skill của EE cho SE, giờ không nhớ nổi
  6. taeyang

taeyang Lãng khách

http://l2wiki.com/Skill_Transfer
  7. IZZ

IZZ Thành viên

Dự kiến *** sẽ có nhiều cái khác với l2wiki nên khi OB chơi hỏi sẽ thực tế hơn.
  8. Crosser

Crosser Thành viên

Main LV 85 rồi làm cái Dualclass thì class dual có thể lên 99 trước main hay không
  9. ravenvn

ravenvn Lãng khách

l2wiki là skill của bản Valliance, còn ở VH là bản Lindvior nên có một số khác biệt
    main lên lv 85 xong làm dual class, bạn train dual trước thì dual lên lv trước (nhưng mình chưa thấy ai train main lên 85 rồi làm dual để train dual cả >"<)
  10. Crosser

Crosser Thành viên

Hahaha, mình thích chơi Doombringer nhưng lại muốn con kameal nữ cầm cây kiếm 2 tay :D
  11. BlackLouis90

BlackLouis90 Lãng khách

Cho mình newbie hỏi về subclass tí. Subclass ngoài là class phụ ra và 1 trong 3 subclass được lên dual class, thì còn có tác dụng gì với main char ko.
    Hình như main class được lấy 4 skills từ mỗi subclass đúng k ?
  12. truemilk

truemilk Lãng khách

Dual class cũng có thể học skill nữa
  13. taeyang

taeyang Lãng khách

chơi main kamael char nam sau xài thuốc mà chuyển giới tính :D.
  14. Crosser

Crosser Thành viên

15. taeyang

taeyang Lãng khách

ncsoft bán thuốc chuyển giới tính mà , sv lậu nào chả có vụ này :D nhà có thằng nối dõi mà chặt đi thì tiếc lắm.
  16. Crosser

Crosser Thành viên

Thế thì không còn nghi ngờ gì nửa :D
  17. dorothygale

dorothygale Lãng khách

bạn lên 75-76 gì đó làm Q sub, chuyển qua chơi sub lên 99 cũng đc, không vđề gì cả
  18. BlackLouis90

BlackLouis90 Lãng khách

Thế cuối cùng tác dụng của subclass quan trọng nhất là gì vầy :))
  19. dorothygale

dorothygale Lãng khách

Sub lên 80 là max, làm Q để lên Dual, Dual lên lvl cao bạn học thêm đc skill, sẽ sài đc cho cả main và dual
    Và 1 phần nữa là, bạn muốn chơi con Lùn thành con Healer (nhìn ngộ) con Orc thành con tank (nhìn cho có tý trâu bò) quan trong là bạn có thể chơi thêm 1 class yêu thích mà không phải làm 1 con khác :))
  20. 2Fast2Furious

2Fast2Furious Lãng khách

cho mình hỏi dual class là lấy stat của race đó cho class đó hay là lấy stat của main class ? VD như mình chơi human, mình sub bow elf, thì bow elf có dex cao, thì char dual của mình sẽ có chỉ số dex cao của elf hay là chỉ số của human ?