K thể hiểu nổi,trian mà red lên tới 32k,đồ thì rớt

Thảo luận trong 'Tố cáo kẻ gian lận' bắt đầu bởi isthe3nd, 5 Tháng tám 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. AdamPham

AdamPham Lãng khách

Nói thẳng ra tụi nó cũng biết đây là bug là lỗi do tụi nó nhưng chắc 1 điều nó sẽ im hơi lặn sâu :D nghỉ gì thò mặt ra. vì thò ra cũng xử lý ko đc. Rollback là điều ko thể vì sẽ phát sinh nhiều thứ khác... anh hưởng đến những người khác còn phức tạp nửa.Nếu đền bù item thì sau này bị bug những lỗi khác lại bị kiện này nọ, đưa ra so sánh.... bla bla... rất nhiều cái = > nên im lặng là thượng sách.Một điều nửa là sever nó đã có quá nhiều cái bất công và cũng nghe quá nhiều kiện cáo, chưởi rủa... đe doạ rồi nên thêm 1,2 hay N lần cũng thế thôi khi mà đã quen quá rồi. - Mình vẩn có đồng tình với bạn chủ thớt mất đồ 1 phần do lỗi sever, 1 phần cũng do mình auto... nhưng lỗi chính vân từ NPH... Bạn Nhatchidung phân tích và nói cũng đúng nhưng mà lời lẻ của bạn thực sự là khó nuốt... người ta đang mất đồ thì người ta lên 4r người ta post bài xin giải quyết là quyền người ta vì mất đồ ai ko tiếc ko buồn bạn muốn chia sẽ hay này nó gì thì có thể dùng lời dê nghe chút đc mà.* Chủ topic mày khuyên bạn PM cho hotro lineage2vn mà nhờ xử lý... nếu bên đó ko giải quyết thì bạn xác định đi là vừa.
    - 1 quên món item đó di và tiếp tục chơi vui vẻ cùng bạn bè -> tránh mất thời gian mà lại không lấy đc món đồ đó về đâu
    - 2 sever cũng chuối chết mẹ quit thẵng tìm 1 sever khác ôn hơn, vui hơn để chơi.Chúc bạn chơi game vui vẻ và có sự lựa chọn đúng trong thời điểm này.
    giraffe, IZZ, Trùm Lớp 1 and 2 others like this.
  2. cindy_kute

cindy_kute Lãng khách

Thiệt sự là: có ức chế thì mới có hứng thú chơi game í :rolleyes:
  3. watre

watre Lãng khách

ko đè ctrl mà red , đấy rõ ràng là bug game, đơn giản thế thôi
    trẻ trâu với chim lợn đâu ra lắm thật , ko chừng của bọn mạo danh sang phá đám cũng nên
    giraffe thích bài này.
  4. giraffe

giraffe Lãng khách

mình khuyên chủ topic thế này:

- Những comment nào bạn thấy nó là tích cực thì nghe, còn những comment mang tính khiêu khích hoặc không có ích lợi gì thì mặc kệ đi reply qua lại chi không giải quyết vấn đề. Kể cả việc post lên forum cũng không giải quyết vấn đề nhanh được.

- Mình nghĩ bạn đăng ký 1 ticket hỗ trợ với đầy đủ hình ảnh và mô tả gửi cho admin. Minh tin admin sẽ hỗ trợ và rollback item cho bạn.

Chúc bạn thành công.

p/s: Bọn chọc tức mình mình không thèm đếm xỉa thì nó sẽ chán thôi đó mà :)
    cindy_kute and IZZ like this.
  5. NicoZ

NicoZ Lãng khách

quit mẹ từ đời nào rồi h còn cãi nhau vì cái bug auto red mà tao đã biết từ hồi tao quit ah :v =]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]]
    đổi mẹ tên sv thành L2bug nghe hay hơn đó =]]]]]
  6. haruking2

haruking2 Lãng khách

Bài post gần đây nhất ngày 6/8 mà giờ bạn đào mộ lên làm gì nữa bạn.
    p/s: thích server nào thì cứ chơi server đó.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.