lừa đảo bán vcoin giả

Thảo luận trong 'Tố cáo kẻ gian lận' bắt đầu bởi BanhCam, 31 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tothienvu

tothienvu Lãng khách

Đừng đem cuộc sống vào game =.= ảo tưởng vừa thui bác . cuộc sống bác thử rao thịt dê bán thịt chó xem chúng nó có hốt bác ko =)), thui thì bán vé số đã sổ từ 2-3 ngày trước cũng dc xem chúng nó có nắm đầu bác lên police ngồi ko . luôn có sự khác biệt xa lơ xa lắc giữa ảo và thật đừng gôm lại kiểu đó
  2. BanhCam

BanhCam Lãng khách

Ko có gì gọi là quá khích. Cũng ko muốn cãi cái việc đó sai hay đúng vì do nhận thức mỗi ng. Ko phải tôi cảm ơn vì đã thấy 1 kiểu nhận thức cao siêu đó sao.
    Cuối cùng xin nhắc lại lần nữa: ĐỌC KỸ TRƯỚC KHI TRẢ LỜI.
  3. panda69

panda69 Lãng khách

Ngoi doc may cai cmt thay phat chan, chu thread thay co lua dao, muon canh bao moi nguoi thoi. Ai cam thay minh du tinh tao va sang suot thi thoi, ai thay co ich thi vao cam on 1 tieng, cai cach lua dao va cai cach cmt nay chi co o dan VN, ca trong game va ngoai doi that...
  4. Saga

Saga Lãng khách

Nhà tớ bán vé số nhá , 1 tuần ko biết bao nhiu thằng qua đổi vé số giả , tớ thậm chí còn có mấy bạn mời mua Iphone 4 Hồ Cẩm Đào nữa đấy ,bạn hàng tớ ngoài chợ đôi khi cũng bị tương tự , bạn trên nói vé số giả hay cạo ( cắt , chỉnh ,...) vô lý là ko đúng nhé , nói thật nếu là vé in giả thì tớ phân biệt còn mệt mỏi đấy bạn . Cái vụ mua Vcoin China này cũng xém bị 1 lần ,cũng hên tính mình xem kỹ hàng trước khi enter .
    Bản thân ra đời kím ăn tớ chưa thấy thằng nào ko đóng học phí môn "Ngu" cả , có chăng đóng nhìu hay ít thui , thậm chí có thằng đóng vài lần cho 1 bài :D .
    Ý kiến riêng của tớ là thanks bạn đã chia sẽ ,vì nếu ko sẽ có nhìu bạn bị nữa , vì nếu ko biết rất dễ bị trường hợp như vậy .
    Còn bạn nào ko thích thì đâu có gì đâu , tự do mà .
    Thoại Tài thích bài này.
  5. Rossonero

Rossonero Lãng khách

Mấy cái trò lừa đảo này thì sv nào cũng có nhưng sv nào có vn tham gia thì nó nhiều hơn thường lệ
  6. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào các bạn,

Mình đã báo team về việc này. Sẽ thu hồi tất cả Festival Adena.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.