Lỗi Buff của ISS Domi

Thảo luận trong 'Báo lỗi' bắt đầu bởi qvinhvnn, 1 Tháng sáu 2014.

1. qvinhvnn

qvinhvnn Lãng khách

mình đã chơi 2 con orc Domi vì sợ con đầu lỗi ai ngờ con sau cũng vậy về phần Buff Kight ,Wizza ,Warrior's Harmony thì hình như là lâu lâu thì buff đc. lâu lâu buff k đc. Lúc thì đc cho Char này char kia k nhận đc. nói chung mình k hiểu vấn đề nằm ở chỗ nào cả?
  2. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Skill buff bị lỗi thành buff cho clan và pty chứ không phải buff từng con theo mục tiêu. Bug này được báo từ lâu và có vẻ không biết fix nên đành chịu.
    qvinhvnn thích bài này.
  3. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Iss Dominator là buff cho các thành viên trong Clan và PT.
    3 Buff Harmony là bạn đừng sát Iss sẽ buff được mà không cần mục tiêu. Nên phân cụm để buff cho tiện Wizard 1 cụm, Warrior 1 cụm, Knight 1 cụm.

Nếu bạn cảm thấy bất tiện về Harmony của Class này, khuyên bạn nên sử dụng 4 Iss còn lại (Dance, Sing, Prophet, Warcryer).

Cám ơn bạn đã báo.
  4. qvinhvnn

qvinhvnn Lãng khách

Vì Iss Dominator có thể buff cho Clan nên mình chơi đỡ phải PT vào. Nhưng quan trọng là có những lúc mình buff thì được lúc thì không đc. Những lúc những người ko đánh Mod thì buff đc , lúc thì chỉ buff đc 1 mình,lúc thì phải click chuột vào mới buff đc. Lúc thì ấn nút... nói chung là k hiểu đc. vì mình chơi Warrior nên chỉ Set up Maco Warrior thôi :v
  5. L2VN

Bạn phải chạy gấn đến nhân vật cần buff. Chỉ cần đứng sát là buff được thôi nêu cùng clan và cùng pt.
  6. qvinhvnn

qvinhvnn Lãng khách

Mình có đứng sát thâm chí là rất sát nhưng vẫn k đc. Còn nhân vật ngồi chơi xơi nước phía xa xa kia thì lại đc ... Mình k hiểu ???
  7. AdamPham

AdamPham Lãng khách

Bug nặng nhất của nó là: khi buff Knight Dm nó bá and đạo =))
  8. L2VN

Mình đã nói là phải có Clan hoặc trong PT. Khi buff Harmony cần đứng Iss.
  9. qvinhvnn

qvinhvnn Lãng khách

... Mính đã nói là mình đã buff đc tất cả các buff trừ buff Harmony đó ? Có nghĩa là đã PT và vào luôn cả Clan rồi chứ bạn -_-
  10. quoc

quoc Lãng khách

chuẩn mem...mình cũng bị nà...cả pt cùng clan mà ko buff đc, đã đứng sát bên...chỉ buff dc cho bản thân thôi.AD xem lại dùm ae