Lựa chọn cho mình 1 câu trả lời tới Admin l2vn.

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi saigon, 27 Tháng tư 2014.

?

Tất cả mọi người đang chơi l2vn cần gì ?

1. Trả shop mentor lại như cũ , add list drop vào mob 85

95.9%
  2. Giữ như hiện tai.

4.1%
  1. saigon

saigon Lãng khách

Như tiêu đề, các bạn hãy đưa ra câu trả lời của mình.
  2. admin

admin Quản trị diễn đàn

Hehe. Mình không chọn cái nào được. Nếu có thêm 1 mục là chờ sự thay đổi từ NPH thì sẽ click vô.

Lý do 1: Nói trước bước không quá
    Lý do 2: Chắc chắn phải thay đổi. Chọn là sai rồi.
  3. saigon

saigon Lãng khách

Admin vui lòng thêm vào bình chọn "chờ sự thay đổi từ NPH " để công bằng cho mọi ng vote. Lúc đó admin sẽ ko còn gì để nói nữa nhé.
  4. admin

admin Quản trị diễn đàn

Không chỉnh được bạn nhé. Thôi để cái này cũng được. Cũng đang ghi nhận thêm từ anh em đây :)
  5. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Liên kết bền vững là cả 2 bên đều có lợi, admin đã có donator nuôi sever, vậy thì cũng phải nghĩ cách cho non-donator có cửa sống vì họ là nhân tố giúp sever nhộn nhịp, đa số là học sinh, sinh viên hoặc những người chưa có điều kiện.
    Vote cho để nguyên mentor shop hoặc cùng lắm cho mua đồ trong mentor shop = x2 giá của offical cũng còn tạm chấp nhận đc.
    Phoenix Knight thích bài này.
  6. Phoenix Knight

Phoenix Knight SuperMod

Thích câu trả lời này. Chúng tôi không tắt luôn shop Mentee mà là cần thảo luận để điều chỉnh. Chắc chắn sẽ mở lại.

Ví dụ server offical 1x, server này 6x thì phải x4 hoặc x6 số Mentee vì tốc độ lên level của mentee cao.
    Last edited: 28 Tháng tư 2014
  7. MrVinh

MrVinh Lãng khách

ok như thế còn hấp nhận dc!!BẠn nên tính tới việc tạo điều kiện hỗ trợ những gamer non-donatior vì những người đó góp phần chính tạo nên thị trường giao dịch,mà l2 k có chế đồ thì làm sao mấy người non-donatior có cái bán cho chúng tôi ( những người donator)!!Góp ý luôn là nên fix những items mua trên cash shop có thể trade dc (ngoại trừ items bound k trade dc) để chúng tôi mua rùi giao dịch mua bán cho những người non-donator (họ farm adena để mua lại những items trên cash shop mà họ k có tiền để nạp,còn chúng tôi có tiền nạp nhưng k có time farm thì mua trên cash rùi đem ra bán lại) chứ như bây giờ thì hầu hết ai cũng phải nạp card hết thì ko có thị trường giao dịch thì adena chúng tôi và 1 số items farm dc chúng tôi dùng làm j?
    hy vọng ser sẽ có những biến chuyển tốt hơn!!Thân!
  8. truemilk

truemilk Lãng khách

7x train quái adena nhiều như nước lên 8x train ở altar adena ko đủ mua ss, bó tay :eek::eek:
  9. thanhnc88

thanhnc88 Lãng khách

Trả lại shop mentor và fix bug q lv 85 đi