Một vài góp ý ingame

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi attivalis, 4 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. attivalis

attivalis Lãng khách

Có vài lời góp ý cho server, admin chịu khó đọc 1 chút rồi tính nhá.

1- Đăng nhập xong vào chọn server thì thấy có thêm Test Server. Góp ý cho admin là thay vì làm 2, 3 cái server sao không tập trung nâng cấp 1 cái thôi. Chủ yếu là nâng cấp đường truyền và máy chủ để anh em đi đánh thành không có tình trạng quá tải và bị dis hay lag. Đường truyền FPT MegaMe 8 Mbps mà vào chơi thường còn delay tung chảo, đánh thành chắc chỉ có ngồi ngắm thôi.

2- Một số item nguyên liệu spoil cách nào cũng không ra. Thôi thì góp ý admin bán bằng Vcoin đi. Chứ im thin thít để anh em tạo lùn đi spoil muốn gãy tay mà chẳng lòi ra được 1 cục thì làm sao mà chế đồ này nọ.

3- Chức năng seed, câu cá, đua gà và nuôi pet là thú vui tao nhã và là trọng điểm nhất trong game Lineage 2. Tại sao admin lại khóa những chức năng này. Nếu chỉ trung vào đánh nhau thì anh em đã chọn high-rate để bem cho sướng hơn.

4- Một số event Admin hay GM dư sức tạo ra với phần thưởng là adena hay bình CP như đua gà, câu cá, xếp tiền, bắt bò... Đảo Fantasy để làm gì mà không tận dụng.
  2. Goodbye

Goodbye Lãng khách

GM nên thêm event xếp hình để ae thân thiện hơn :v
  3. CoCa

CoCa Cộng tác viên

Chào bạn attivalis

Cám ơn các góp ý của bạn.

1. Tình hình Lag đang được cải thiện nha bạn
    2, Hiện tại những nguyên liệu spoil ra đang được chúng tôi kiểm tra về kỹ thuật và hi vọng sẽ hoàn thành trong thời gian sớm nhất.
    3. Những chức năng này sẽ sớm được mở ra.
    4. Các event bạn góp ý chúng tôi cũng đã có kể hoạch và sẽ được mở sau khi được kiểm tra kỹ lưỡng.

Thân
  4. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

1. Server test để test và fix lỗi trước khi up sv Lindvior không phải mở sv mới.
    2. Về Droplist và Spoil list team đang chỉnh lại dần dần.
    3. Câu cá không bị khóa, Seed là gì?, Pet cũng không bị khóa.
    4. Sẽ tiếp thu đóng góp của bạn và sẽ thực hiện sau.
  5. iNatsumi

iNatsumi Lãng khách

Admin có vẻ khá vui tính hay đang giả vờ ngây ngô? http://www.lineage2.com/en/game/the-library/clans/manor-system.php Nếu làm admin thì bạn có thể tìm hiểu thêm thông tin ở đây. Thân ái.
  6. nguyetanh

nguyetanh Lãng khách

Nghe bảo hệ thống manor đã bị hủy bỏ rồi mà. Ngay cả bên Office mình cũng không thấy ai đi reo hạt tìm nguyên liệu.
  7. tintin

tintin Lãng khách

Nhưng rõ ràng admin kô có nhiều hiểu biết về l2 :) - gà như mình mà chơi từ c1 còn biết seed là gì :)

ps1. bạn admin mai mốt đừng hỏi mấy câu như thế trên này mấy ông kẹ trên này đập cho tơi tả đấy, nên inbox trong team mà hỏi nhau thì hơn. nhưng mà tốt nhất là tuyển thêm 1 senior kỳ cựu về l2 để làm việc chung với các bạn!

ps2. các "ông kẹ" khác cũng đừng đập bạn admin nhiều quá, bạn ấy đã lắng nghe và đang tiếp tục khắc phục, sống trên đời cần có niềm tin và bao dung đi ha :D
  8. kiepsau01

kiepsau01 Lãng khách

seed là gì? =))) =)))) tôi thật sự k nhịn được cười khi đó là câu trả lời của 1 admin ***.Giờ cũng hiểu ra bộ phân BQT *** là những ai rồi =))) hèn gì sv càng ngày càng vắng tanh,quá buồn cho ***
  9. iNatsumi

iNatsumi Lãng khách

Mình chỉ trả lời cho câu hỏi của ad. Và thông tin hệ thống seed đã đóng bạn đưa giùm mình link. Lâu ko cập nhật cái này nên ko rõ.
  10. admin

admin Quản trị diễn đàn

Đóng chủ đề này để tránh loãng nhé anh em :)
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.