Skill của Giáo Human cập nhật vào ngày 18/6 ???

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi Saga, 25 Tháng sáu 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Saga

Saga Lãng khách

Tăng số lượng stun skill Thunder Storm của Class Warlord lên hơn 1 mục tiêu.
    Tôi thắc mắc là Admin Fix rồi nhưng đánh vẫn chỉ 1 target là sao ???
    Skill Power Bomber đánh quái chỉ té chứ ko gây dame ??? WTF ? 20483 Power added to P. Atk mà con quái cười hì hì . Thệt là hài quá .
    Còn Sum thì khỏi nói , trước và sau vẫn ko khác gì mấy , debuff cực khó dính .
    Tôi chờ từ ngày 18/6 đến nay vẫn thấy ko gì khác biệt ?
    Bạn có thể trả lời dùm tôi ko ? Hoặc Bro nào rành về giáo 4th thì có thể lý giải dùm .
    Many thanks !
  2. kemi

kemi Lãng khách

May cai thong bao da fix thi chac la bao cho nó thoi de gamer yen tam chu thuc te thi van vay.
  3. Saga

Saga Lãng khách

Trước đây TG nể phục người Mỹ , 1 khi nói là họ sẽ làm , sau thế chiến thì TG nể người Nhật , vì tinh thần ko nói nhưng làm của họ , còn hiện nay thì tôi chua xót cho cách " Nói 1 dằng và làm 1 nẻo " của các bạn đấy .
    Cái Fix 85 % và hơn 1 target là như thế nào ???
  4. Crosser

Crosser Thành viên

L2VN: Sẽ báo GM kiểm tra lại
    Nói thế thôi chứ chả thấy làm :D
    kemi thích bài này.
  5. Saga

Saga Lãng khách

Cho nên tôi mới bực . Chiu Stun huyền thoại của giáo , trên 3 target tỷ lệ 100% , lên 4th nó còn 1/1 target thì WTF ???
    Và đấy là chiu đặc trưng Race Giáo Human có chứ ko phải bất kỳ Tyrr nào cũng có .
  6. AdamPham

AdamPham Lãng khách

Không nên mong chờ gì nhiều chia tay sớm bớt đâu khổ.
    kiepsau03 thích bài này.
  7. Saga

Saga Lãng khách

Chơi game nào cũng ko có cảm giác thích thú , vật vã và vò đầu bức tóc móc mắt như L2 cả , thế mới chết . Đú Sv farm tà tà ,tám tám thui .
  8. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Bạn có thể chụp hình skill Thunder Storm đánh chỉ gây dmg 1 mục tiêu ko?

Power Bomber có khả năng miss nên sẽ ko gây dmg. Mình sẽ báo GM tìm hiểu thêm về skill này.
  9. Saga

Saga Lãng khách

Vâng , liền ngay và lập tức :
    1/ Giáo cùi bắp của ta
    2/ lure hơn 2 mục tiêu nhá
    3/ Cái chiu huyền thoại ấy đây 3rd stun bầy này là phê lòi kèn , 4th thì WTF ? ( nếu bạn ko thấy rõ có thể đọc ở bảng thông báo nha )
    Vẫn only 1 target
    4/ Cái này là đánh chay lo skill , để bạn khỏi nói giáo tớ sida chí only 1 target
    [​IMG] [​IMG]
    5/ thêm bạn hình cái chiêu huyền thoại l Power Bomber 4th mà Adam kêu khóc với bạn nè , only 1 target
    Mặc dù anh ấy đã té nhưng vẫn 1 taget >> ??? <<<
    Thêm bạn tấm hình góc đánh lý tưởng của Giáo đây ,bạn đừng nói với mình là do góc đánh nên vẫn 1 target nha , C4 tớ lure 2 Rom dưới hầm mộ đấy chứ ko phải mới chơi nha .
    Đây là skill đặc trưng của Race Giáo Human , ko phải Tyrr nào củng có .
    [​IMG] [​IMG]
    Bạn còn thắc mắc gì ko ?
    Bạn có cần mình làm thêm 1 clip con Sum sida của mình debuff 1 char lv sida đồ HIV mà 20 đc 1 hoặc 2 cái ko ?
    Cái 85% của bạn là như thế nào ? 85% là hơn 4/5 đó bạn , đừng nói Sum tớ Sida nên ko dính nha .
  10. Crosser

Crosser Thành viên

11. Saga

Saga Lãng khách

cái chiu đó khi 3rd , bạn biết chỉ cần có 3 target là tỷ lệ 100% dính , nên khi 3 vs 3 thì thằng giáo Human mới bá đạo , nhưng 1 vs 1 thì bạn ấy chỉ đc cái trâu thôi .
    Bây giờ 4th nó xuống 1 target là WTF , bạn có thấy ở tấm hình thứ tư ko , 1 target no ko stun đc , mob sida chứ có phải thần thánh gì đâu .
  12. CoCa

CoCa Cộng tác viên

Chào bạn!

Cám ơn thông tin bạn cung cấp, chúng tôi sẽ kiểm tra để chỉnh sửa cho đúng với kỹ năng này.
    Riêng về phần debuff bị lỗi đang được bộ phận kỹ thuật kiểm tra để chỉnh lại cho đúng.

Thân,
  13. Saga

Saga Lãng khách

C4 con giáo đi lure là trùm , 1 vs 1 đám , có các cao thủ đánh WL pro lắm , tớ chỉ học lóm vài chiêu đi farm thôi .
    Thanks Admin và Cộng Tác Viên CoCa đã lưu ý , tớ ko phải là khó chịu gì , đọc thông báo của các bạn từ 18/6 rồi , bây h tôi mới ý kiến là cũng chờ bên các bạn như thế nào .
  14. kevintriet

kevintriet Lãng khách

Không liên quan, nhưng bạn chỉnh sao đánh nó hiện số dame vậy :D
  15. lunmaloi

lunmaloi Lãng khách

bạn nhìn xuống cái khung chat phía trên chữ A màu đỏ có cái búa kích chuột vô đó hiện ra 1 cái bản có phần hệ thống che1ck vô đó rồi check vô chổ thiệt hại dưới đó tí rồi ok
  16. Saga

Saga Lãng khách

Trong mục tùy chọn đó bạn , cái tab gần cuối thì phải , đang ở ngoài nên ko login game , bạn tích hết các hiệu ứng thiệt hại là sẽ thấy àh .
    Thấy đc dame , đánh miss hay ko farm cho nó dễ .
  17. kevintriet

kevintriet Lãng khách

Thanks bạn, mình đã làm được :D
  18. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Tiêu đề thị bạn báo là Thunder Storm và L2VN trả lời là đã fix skill Thunder Storm. Hình bạn chụp là Thunder Slasher.
  19. Saga

Saga Lãng khách

Dự đoán tình hình là Admin sẽ hỏi câu này nhưng thấy ko hợp lý nên ko đưa lên . Nếu bạn đã hỏi thì tớ bó tay toàn tập với bạn .
    Thunder Storm là chiu 3rd , lên 4th thì học Thunder Slasher đè mất Thunder Strom rồi ( bạn có thấy tại sao tôi mở bảng skill Tyrr Giáo Human lên và con lùn Tyrr Maestro ko ? ) .
    Nói thật ko biết các bạn làm ăn như thế nào nhưng suy nghĩ 1 chút chứ , bây h là 4th chứ có còn 3rd đâu , bạn fix cái chiêu 3rd làm gì ??? Nói thêm là tớ rất khó suy nghĩ khi mà 3rd tớ farm Thunder Storm là AoE ko chứ ko có 1 target , nên khi đọc thông báo của bạn vào ngày 18/06 thật sự rất ngạc nhiên là Skill bt mà bạn fix làm gì ??? ( hay là bạn fix + thêm target AoE ??? )
    3. Tăng số lượng stun skill Thunder Storm của Class Warlord lên hơn 1 mục tiêu ( copy từ thông báo của bạn trên trang chủ l2vn.com đấy , đừng bảo tớ chụp hình lại post lên cho xem nha ).
    Còn bạn muốn bắt lỗi vặt nữa thì tớ xin thưa Warlord là Giáo Human 2nd nhé .4th là Tyrr Dreadnought . ( bonus thêm Giáo Human 3rd là Dreadnought cho bạn khỏi hỏi nữa .)
    Bạn ơi , 2nd và 3rd bạn fix chi trong khi 85-99 là người ta 4th , sv cần 2nd và 3rd àh ???
    Đắn đo xuy nghĩ mãi cái câu trả lời của bạn là nó khó có cơ sở hỏi nhất khi tớ lập tiêu đề này nên ko nói nhưng vẫn đc bạn trả lời y chang thì xác định tớ hãi hùng các bạn thật .
    Tạo 1 con Giáo Human 4th test đi , ko phát ngôn mà thiếu cơ sở nữa khác nào các bác tự chụp mũ mình nhé .
    Già đầu đi làm hết rồi chứ ko phải con nít vào bình luận lung tung đâu . Các bạn có thật sự hiểu câu hỏi tớ đặt ra và mong muốn câu trả lời gì ko ?
    Thử thách tính chịu đựng của mình àh .
  20. Saga

Saga Lãng khách

Còn bạn vẫn cương quyết nói fix chiêu Thunder Storm thì xin thưa trước vẫn hoạt động tốt ạh .
    Có anh Giáo nào 3rd ( farm tiền cũng đc ) vào nói dùm em cảm nhận chiêu Stun huyền thoại này với . ( 3rd thoai , ko cần 4th đâu )
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.