------ [HolyWar - DIVINITY ALLIANCE] --------

Thảo luận trong 'Môn Phái' bắt đầu bởi khanhnn, 3 Tháng tư 2014.

1. m0nst3r

m0nst3r Lãng khách

Thịt cả lò bọn HW này chứ lại, tuổi gì bật tao
  2. SidavL

SidavL Lãng khách

HW như cái đầu lồn,giải con tán con mẹ nó đê.
  3. baotran1988

baotran1988 Lãng khách

KL yên nghỉ đi anh. Còn lại bọn em lo tất. Spy em phá gần banh HW rồi, chuẩn bị quit đc rồi.
    ngtung690 thích bài này.
  4. silverhand

silverhand Lãng khách

Server như cái đầu buồi, quit thôi anh em.
  5. saigon

saigon Lãng khách

May con cho nay van con choi o day a ? Dis con me bon bay, coi chung bo dis ca nha het.
  6. dauxanhrauma

dauxanhrauma Lãng khách

Tình hình là bé sang sv hàng xóm cày cuốc điên cuồng cũng đc 1 char lv 85 còn dư 1 slot đệ tử , a e nào có nhã ý tham quan có thể pm dauxanh bên kia để add nhé , 50% exp lận đó... Cày điên cuồng 1 ngày up đc lv 75 - 80 thôi
  7. nguyetanh

nguyetanh Lãng khách

Xin 1 slot nhé người đẹp, tối nay pm.
  8. dauxanhrauma

dauxanhrauma Lãng khách

Nick dauxanh bên đây sắp theo chủ mới, thông báo cho a e bik ạ
  9. thanh88

thanh88 Lãng khách

Cút mẹ bọn gà đê cho đỡ lag sv =)) cần thanh lý gì thì pm inbox nha, cuung4 đã quit rồi thì để lại đây free càng tốt :))
  10. NicoZ

NicoZ Lãng khách

đậu má hỏng máy rồi tạm biệt ae nhé :)))
  11. duongnote

duongnote Lãng khách

đậu xanh con slot dt ko mrj éo có sp vat thạt . ingame zxzbichnganzxz
  12. Sylvester Stallone

Sylvester Stallone Lãng khách

Em chơi bên l4vn nick game la Sylvester Stallone ( biệt danh : Tà Lỏn) có nhận MrkhoaiTo làm sư phụ....Clan bên đó cũng có tên là HolyWar....nay do em bị xe đụng gãy giò 3 khúc phải nằm 1 chỗ 4 tháng...nên em có thời gian online game nhiều...em muốn tìm xem những anh em,chú,bác của em có chơi bên l2vn này không...cho em xin chơi chung cho đỡ pùn với....
    em không biết cách đăng bài mới như thế nào....nên mạn phép đăng trong clan của mấy anh chị có tên clan giống clan em....
    kính mong sự giúp đỡ của mấy anh chị...ai biết người quen của em xin chĩ dùm....không thì mấy anh chị có thể đăng giùm em 1 bài viết tìm người thân được không dạ....em xin cãm ơn mấy anh chị nhiều.....
    nick game trong game l2vn của em là Spetsnaz Class cung Darkelf
  13. Sylvester Stallone

anh inter
    em Sylvester Stallone (Biệt Danh : Tà Lỏn) nè bên l4vn.....đệ tử của sư phụ MrKhoai nè á ...... cho em 1 slot vào chơi với mấy anh
  14. IZZ

IZZ Thành viên

HW té gần hết rồi còn vài mống lác đác ngồi chợ là chính thôi em.
  15. Sylvester Stallone

anh có biết giờ mấy anh....với sư phụ em chơi ở đâu không?có số điện thoại cho em xin với..em bị xe 16 chỗ tông....gãy giò 3 khúc...mới mổ về nhà được có tầm 10 ngày à anh.... giờ nằm ở nhà 4 tháng mới đi lại được muốn chơi game mà không quen ai cả...chán quá....
  16. Sylvester Stallone

Anh izz có biết sư phụ em và mấy anh chơi ở sever nào không anh...tình hình là em nằm ở nhà 4 tháng...vì bị xe 16 chỗ tông gãy giò 3 khúc...vừa mới mổ xong...về nhà được tầm 10 ngày á anh....đang ghiền game mà không biết chơi ở đâu với ai...chứ chơi 1 mình buồn quá á anh....anh có số điện thoại sư phụ khoai của em thì cho em xin á...em cảm ơn anh Izz nhiều
  17. IZZ

IZZ Thành viên

Chia buồn với em. Sư phụ của em anh không rõ nhưng em chơi l2vn.com này cũng được mà.

Buồn thì vào clan anh, hơi vắng tí nhưng thỉnh thoảng vẫn có người :))
  18. Sylvester Stallone

cày cuốc bên đây sao anh?bao lâu thì đánh nhau được anh?có raid boss kiếm tiền lên đồ không anh?hay phải bỏ tiền mua item dạ anh..em nằm ở nhà buồn quá....kỳ em đổi chổ ở bị mất sạch số điện thoại của mấy anh rùi...em tính chơi...raid boss kiếm tiền từ từ lên đồ đánh nhau...chứ em nằm ở nhà 4 tháng không làm ăn gì được....nên không dám bỏ tiền mua item anh ởi
  19. IZZ

IZZ Thành viên

Nếu cày pro thì 2 ngày có thể đi đánh nhau được rồi. Còn mới tập chơi chắc tầm 2 tuần - 1 tháng. Có thể farm Adena, raid boss được không cần mua đồ miễn là máy log được nhiều account, đang còn sót lại 2 ngày event, tạo account farm đi em.
  20. TuDaLa

TuDaLa Lãng khách

gia~ tan' roi ha~