Bug PK thoải mái rửa tội 1 lần là hết

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi baodenxx, 17 Tháng bảy 2014.

1. hiep

hiep Lãng khách

pk chán chế xong đánh vài con mod là hết red thì 10 hay 100vc cũng ko ăn thua!
  2. Thoại Tài

Thoại Tài Lãng khách

nhớ ngày xưa ở các phiên bản cũ khi điểm pk của nhân vật nhiều thì chỉ cần pvp chết tím cũng sẽ có tỉ lệ bị rớt đồ chứ không cần chết red .
  3. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Việc này mình sẽ tiếp thu ý kiến của bạn.
    Về Code của L2VN nó phân ra làm 3 phần:
    Config của Code phần này cho phép chỉnh sửa chỉ số mặc định về PK này nọ như bạn nói nhưng nó phải thông qua một số hỗ trợ từ Java và phần Code của Server để giúp nó hiểu và hoạt động.

Từ đó mình nói rằng nó khó mà các bạn lại dùng từ ngữ để bắt bẻ và ném gạch thì các bạn cũng ko hiền lành gì.

Thân
    IZZ thích bài này.
  4. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Về phiên bản cũ thì Tím ko Drop item, chỉ có chỉ số PK cao thì khả năng bị quái hoặc boss giết tỉ lệ rớt item cao.
  5. Trùm Lớp 1

Trùm Lớp 1 Lãng khách

--> Who care, bạn làm sao được thì làm, làm ko đc thì nói ko được. Không cần giải thích dài dòng hay kêu nó khó quá nên để ngõ.
    Gamer ko hiền gặp admin ít có "nhu" nhờ

Ah mà góp ý thêm hình như trình độ của bạn chỉ biết admin là đội ngũ hỗ trợ phần kỹ thuật thì phải, liệu suy nghĩ của bạn có bị giới hạn quá ko.
    Theo l2wiki ah nhầm wikipedia: Admin is a person responsible for running a business, organization, etc... Nghĩa là bạn cũng là admin đó bạn ạ. Theo mình thấy ko phải NCT nên đi coi lại mắt mà là bạn nên đi bổ sung kiến thức và trình độ đi nha.

Thân