Skill Blood Stab miss 90% !

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi soulboy1989, 26 Tháng bảy 2014.

1. soulboy1989

soulboy1989 Lãng khách

Sáng ra nguyên đám đem Othel vào TDT test skill dam 10 cái ko trúng cái nào , có thằng đâm đúng đến cái thứ 10 lại trúng . dagger mà fix skill như vậy là phế luôn rồi còn gì !

Đề Nghị Fix lại dùm cái ! Chán quá rồi đó
  2. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào bạn,

Trường hợp này xảy ra trong sáng hôm nay?

Mình sẽ báo GM và kỹ thuật check lại về skill này. Cám ơn bạn đã báo.
  3. o0oTDZo0o

o0oTDZo0o Lãng khách

TÌNH HÌNH LÀ MÌNH VỪA ĐÁNH NHAU VÀ TEST SKILL , BLOOD STAB CỦA MÌNH ĐÁNH 20 CÁI MISS HẾT CẢ 20 TRONG NGÀY 26/7. TRƯỚC ĐÓ THÌ KHÔNG CÓ SỰ CỐ GÌ. MONG GM SỚM KIỂM TRA LẠI.
  4. tuanibt

tuanibt Lãng khách

Xác nhận bloodstab +7 đâm mob TCQ 40 phát trúng được 3 phát!
  5. tuanibt

tuanibt Lãng khách

Giờ bloodstab sẽ chạy ra trước mặt đâm, sau lưng ko ăn thua nữa roài
  6. o0oTDZo0o

o0oTDZo0o Lãng khách

CHUẨN KO CẦN CHỈNH, KHÍT KHÔNG CẦN PHẢI EDIT................... BLOOD STAB MÀ ĐÂM TRƯỚC MẶT MỚI DÍNH MAU MAU FIX LẠI NHƯ CŨ ĐI GỜ MỜ ƠI
  7. duongnote

duongnote Lãng khách

tưởng khít ko cần phải sít chứ pằng chìu kha kha
  8. soulboy1989

soulboy1989 Lãng khách

Othel kieu gi ma quay lung cho dam thoai? mai' cha so. chet thi class Othel lam gi nua , dung ngay truoc mat. dam moi trung cai goi. la` ( Sat Thu? ) dau con gia' tri. cua class nay nua~ .
  9. L2VN

Chào các bạn,

Hiện tại các skill của Othell đâm trước mặt thì chính xác cao, còn sau lưng thì miss. Chúng tôi đang kiểm tra và xử lý sớm về trường hợp này.

Thân
  10. Sally

Sally Lãng khách

Trong mọi trường hợp áp dụng với mọi skill của DAGGER - Miễn là đâm sau lưng thì tỷ lệ trúng sẽ là 100% :|
    Kể cả trước khi Fix thì tỷ lệ này vẫn không chính xác. Đâm sau lưng vẫn có thể miss lòi mắt =)) nhảm vãi :|

Đề nghị GM Fix luôn Skill Shadow Dodge của Othell Wind Rider :| Skill này ko có 1 chút Effect nào =.= đây là Skill thành danh của Class Wind Rider zị mà nó bug
    Fix luôn Assassin's Reflex của Dagger nói chung dùm. Skill này khi Procs lên mà cái Maximum Critical cũng Procs cùng lúc thì 2 cái này đè lên nhau =.= làm mất hiệu ứng 1 trong 2 cái
  11. L2VN

Chào bạn,

Về việc đâm sau lưng tỷ lệ 100% trúng có skill hay hướng dẫn nào ghi như thế không. Bạn cung cấp giúp mình. Cám ơn.

Về 2 skill trên mình vẫn chưa thấy bạn gửi vào hệ thống báo lỗi của L2VN: www.l2vn.com/hotro/

Thân
  12. IZZ

IZZ Thành viên

giraffe thích bài này.
  13. giraffe

giraffe Lãng khách

thằng em @GiangPhong qua đó làm tester free hả? :D
  14. GiangPhong

GiangPhong Lãng khách

Chơi vui thôi anh, em thì trước đến giờ chỉ chơi được L2, thấy bug thì báo không thì ức chế lắm...quan trọng báo tụi nó có sửa và sửa rất nhanh...
  15. giraffe

giraffe Lãng khách

vấn đề là anh thấy toàn lỗi unit test. Nó phải test trước mấy cái lỗi rất cơ bản đó chứ nhỉ? Launch sớm bắt gamers test kiểu đó là không ổn.
  16. nhatchitung

nhatchitung Lãng khách

Do nó đổi bản source mới nên bị xung đột dữ liệu cũ 1 chút, mà giờ ok rồi :D
  17. Sally

Sally Lãng khách

Tóm lại là =)) đâm sau lưng cũng có tỷ lệ Miss như trước mặt =)) ý bạn L2VN là thế hả. Vậy Fix cái Bloodstab có tỷ lệ Miss khi đâm sau lưng đi cho nó đúng với ý bạn @.@
    Cái gì cũng thế thôi =.= đánh lén lại còn trượt. Mình ko có dẫn chứng cụ thể về nó nhưng bạn qua Off đi, lên 40 ko lâu lắm đâu :| đâm thử sau lưng = 3 Skill có sẵn Mortal Strike - Backstab - Deadly Blow từ sau lưng xem có trượt bao h ko nhé :|

Hơn nữa =.= hic sao bạn ko trả lời công khai ở đây mà cứ phải gửi về đấy. Có sai có đúng con dân ở đây còn chỉnh đc :)
    Ring Mao thích bài này.
  18. Ring Mao

Ring Mao Lãng khách

Ami cùi mía, người ta lo kiếm tiền rồi, ko rảnh đi mần mấy cái đó đâu, sống chết mặc bây, dân đen phải chịu thôi
    Sally thích bài này.