PvP Seal of Shilen 18/9/2015

Thảo luận trong 'Phim ảnh' bắt đầu bởi nguyenhoang, 10 Tháng mười 2015.

1. nguyenhoang

nguyenhoang Lãng khách

Lời nói đầu mình, mình gủi lời sức khỏe đến Ban Quản trị game L2vn cũng như các gamer L2vn.

Tình hình dạo này của sv ngày càng ít dần các trận pvp do lệch cán cân sv.
    Phe đối lập liên tục chịu nhiều sức ép từ phía clan HolyWar cùng các đồng minh (SemiDevil)

Cũng như 4rum quá vắng lặng
    Nên mình xin phép up những clip pvp mà mình quay được để mọi người xem giải trí cũng như lưu lại những kỉ niệm đẹp gắn bó với sv L2vn.

P/s: -Mỗi trận pvp mình đều quay lại và số lượng hình ảnh mình lưu lại khá nhiều.
    Ban đầu mình không có ý định up 4rum vì nhiều người xem phàn nàn rằng clip quá mờ cũng như công đoạn up image lên 4rum quá rườm rà đối với mình. (Mình chỉ up FB ^^)

-Clip khá mờ, mong mọi người thông cảm. Mọi người cho mình xin ý kiến cũng như hướng dẫn mình cách khắc phục đi để chất lượng của những clip sau được tốt hơn đi mọi người. ^^!

Mình cám ơn nhiều.
    L2VN thích bài này.
  2. Crosser

Crosser Thành viên

L2VN nên trao thưởng cho những người làm video hay chụp ảnh pvp chất lượng , để 4rum bớt sợ ma
  3. nguyenhoang

nguyenhoang Lãng khách

Xin lỗi vì đã hiếp dâm thị giác của Crosser và những người xem =.=!
    Thực sự clip của mình kém chất lượng quá, mình cũng chưa mày mò được cách quay video HD cũng như edit video được hay hơn để mọi người thưởng thức trọn vẹn.

Part 2 bên mình bị delay từ phút thứ 2 đến phút thứ 5, mọi người lướt qua giùm mình.
    Mong mọi người thông cảm.
    L2VN thích bài này.
  4. Crosser

Crosser Thành viên

Máy tốt thì sử dụng Fraps hay Mirillis Action, Nvidia Experience,... quay trực tiếp. Converter để giảm dung lượng rồi up tube, đảm bảo HD 1080 mà chỉ sợ máy kéo không nổi nó cũng giật tung chảo à :D
  5. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Để quay bằng phần mềm ingame có sẵn của L2 bạn chịu khó 1 bước. Click start xong stop liền, sau đó check chọn Độ Phân Giải Hiện Tại nó sẽ quay theo độ phân giải của bạn chứ ko phải độ phân giải mặc định (bể hình (640x480).

Thân,