Damge Feoh, điều gì đang diễn ra, vãi cả l2vn...

Thảo luận trong 'Báo lỗi' bắt đầu bởi vnsky123, 1 Tháng năm 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. iNatsumi

iNatsumi Lãng khách

Con Ryl vào show cái cây gậy ghẻ của mi lên cho các bạn ấy bảo là bug đi. Cậy bug ăn pvp hoài.
  2. Chumin

Chumin Lãng khách

Staff tao + 16 full attri show thế * nào được =))
  3. iNatsumi

iNatsumi Lãng khách

Mài show lên, cây Retributer + 16 500 thuộc tính đi. Có thông tin là xin là tester lên đc 98 top server kìa, lên luôn đi, cứ 96 hoài nản vl.
  4. Chumin

Chumin Lãng khách

Staff tao là Staff Lindvior nhưng skin lại là Immortal mày ạ =))
  5. KingHunter

KingHunter Lãng khách

DMG nó to hay thấp thì tạm thời gác qua 1 bên đi, cái chính là trong thời gian test các tester vô cùng chuyên nghiệp của l2vn làm clgt ????

Làm việc mà dek có 1 cai plan cụ thể nào ah ?
    - Ngày 1: Test cái gì ?
    - Ngày 2: Test cái gì ?

Các bác làm việc phải co dead line cụ thể cho từng hạng mục thì mới hiệu quả đc.
  6. BlueNova90

BlueNova90 Lãng khách

Cái này mình chứng kiến rồi.Ngày trước chơi L4vn cũng có chuyện bug Dam mage Feoh như này.
    Đáng lẽ Feoh dam chỉ x2 thôi nhưng Source đó lại là x4 Dam Feoh ..đánh nhau Feoh nó crit cho 40-70k là bình thường,khi ấy cả sv L4 toàn nuker với nuker...Sau này Ad nó mới fix dam crit lại mới Balance bớt .
    Và 1 phần nữa là lỗi của vũ khí mage ,cầm Caster/Retributer crit x4 mà Buster chỉ x2 thôi. Ko biết ở Vh có bị như thế ko .
  7. Chumin

Chumin Lãng khách

Char mình bị dagger nó chọt 2 phát là nằm hít đất, bug luôn rồi admin ơi ! =))
  8. iNatsumi

iNatsumi Lãng khách

Và vì thế mài chơi Mage đó hả :)). Hôm nọ đánh mass pvp vui phết nhở. Khi nào no clan thì qua bên kao chơi :3.
    BlueNova90 thích bài này.
  9. BlueNova90

BlueNova90 Lãng khách

Kao chơi mage để farm cho lẹ kéo lv,tưởng sv xài source xịn,ai dè source này y chang + bug y chang source của L4vn :D
  10. iNatsumi

iNatsumi Lãng khách

Mấy nữa xài gậy Retribute chưởng 50k dam chết cmn con Ryl giùm kao nhé :)))).
  11. nsonhai86

nsonhai86 Lãng khách

tố cáo dagger dmg quá đau hic minh healer full item Tw / lv 95+ vẫn bị dagger lv 8x dmg 10k+ lol .... sever bugg dmg vãi ra cả mấy con dagger nữa
  12. Chumin

Chumin Lãng khách

Ôi mình mạnh quá, bị report cmnr :3
  13. iNatsumi

iNatsumi Lãng khách

Anh vẫn set robe, quần xì áo zdú D thì nó đâm thế là đúng cmnr :D. Các đại hiệp bên đó thì ko có xài bug như anh em mình đâu. :v
  14. noobl2vn

noobl2vn Lãng khách

feoh Crt X4 lần là không bugg hả bạn?, Skill Elemental Burst sử dụng được mà không cần điều kiện gì là không bugg hả bạn?
  15. trumso

trumso Lãng khách

Mấy thằng trẩu tre thiếu hiểu biết chưa gì đã ăng ẳng bug này bug nọ rối?
    1. Đã bao giờ biết đến khái niệm crit of crit chưa?(Skill 3rd đã có rồi nhé)
    2.Đã biết ISS buff max lv 4 chưa?(của NPC là lv1 ,đánh mod ra sao thì suy ra lv 4 đi nhé)
    3.Đã biết Bow +Dagger là 2 class Mdef Thấp nhất chưa???(hồi xưa hp 15k con bị 2-3 hit,bi gio hp+cp tăng khá cao thì dame phải tăng chứ)
    4.Đã biết đá 7 nó > bao nhiều lần đá 4 chưa?(sau này đủ khôn để up full đá thì hãy giác ngộ ra nhé,hiện tại vũ khí thì ai cũng full 7 nhưng set items thi chưa chắc đâu nhé)
    5.Đã ngu không biết gì còn tỏ ra nguy hiểm bug voi chả bọ !!!(Donate sai thì cũng như thằng ko donate thoi).
    Chumin thích bài này.
  16. iNatsumi

iNatsumi Lãng khách

Mải train quá nên thỉnh thoảng thấy damage từ người đánh vào nó cao hơn quái nhiều quá đó mà ...
  17. macdonald

macdonald Lãng khách

3. bow + dagger nói làm gì.. 30k len tank 40k len tyr bạn hiền ơi =)) tyr 96 nhé tw full đá lv 4.. vâng, không bug đâu!
    4. sv có ATT lv7 rồi à.. show đi.. mình sẽ im
  18. Twiska

Twiska Lãng khách

mình may mắn chơi phải class bug damage, thôi thì các bạn anti cứ remake lại class feoh mà chơi, bug exp lên cũng nhanh ấy mà
    Chumin thích bài này.
  19. noobl2vn

noobl2vn Lãng khách

thưa bạn cái khái niện crit of crit của bạn nó diễn ra thường xuyên nhỉ. Bất cứ bạn nào chơi mage có thể test CRT chắc chắn X4.
    Và thưa với ban đậy là bài lab test của 1 GM bên off về att http://boards.lineage2.com/showthread.php?t=251586
  20. iNatsumi

iNatsumi Lãng khách

Thông tin này thì chính thức từ lâu rồi. Qua bản Tauti trở đi, damage bonus của attribute full 300 đã giảm từ ~ 70% xuống 25% max rồi. Dam crit của con mage còn phụ thuộc vào crit dam do Wizard harmony mang lại nữa đó bạn.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.