Có nên resset lại server .. ?

Thảo luận trong 'Góp ý' bắt đầu bởi vnsky123, 4 Tháng năm 2014.

?

Có nên resset server, hoàn lại số điểm ae đã nạp .. ?

Poll closed 11 Tháng năm 2014.
  1. 81.6%
  2. Không

18.4%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ilyforever

ilyforever Lãng khách

9 xác, chuẩn ko cần chỉnh
  2. tintin

tintin Lãng khách

Đúng rồi, nhớ Mỵ Nương và Thamlam quá >.<
    Chắc bây giờ theo vợ chăm con hết rồi nên l2vn mới ra nông nỗi này! Thảm quá :((
  3. tintin

tintin Lãng khách

Bây giờ mà reset chắc 1/2 người bỏ admin ở đây kô dám đâu. Vì uy tín giảm quá rồi 1/2 số người bỏ đó chắc bỏ luôn kô quay về.
    Tốt nhất là cứ ráng fix, nhưng nên gom tiền mua source xịn làm thêm 1 server khác để pro qua chơi. sv này sau đó muốn tính gì thì tính.
    nói thiệt chứ mình cũng tâm huyết với admin, kô muốn chửi bới gì vì hiểu ai cũng cần tiền sống - nhưng các bạn đừng làm kiểu chụp giựt này kô có lâu dài đâu. anh em bây giờ ở lại chủ yếu vì cái tình cũ thôi, tới khi nào họ bỏ đi hết rồi không ai cứu các bạn đâu. nhờ uy tín của l2vn rất lớn nên cái sv bug tùm lum của các bạn mới còn sống được tới giờ này chứ kô tèo lâu rồi. nghĩ lại trước khi quá muộn đi các bạn à, và cũng nên có lời chính thức xin lỗi anh em.

Mình nghĩ các bạn cũng nên mời các admin cũ về hoặc ít nhất là xin ý kiến của họ.
  4. truemilk

truemilk Lãng khách

trong tình trạng sv bây giờ mình nghĩ chả ai dám donate nữa đâu, lượng donate giảm đáng kể so với lúc mở sv r. Nếu ko thay đổi thì sv sẽ ko còn ai donate duy trì sv rồi cũng sập thôi.
  5. GiangPhong

GiangPhong Lãng khách

Mình thì nghĩ cái kiểu hài hài như vầy, server thu đủ vốn có lời rồi, giờ chỉ bỏ operation cost thôi, doanh thu hàng tháng về vẫn đảm bảo. Ai nói kệ, fix bậy fix bạ chơi.. được lúc nào hay lúc đó =)).
    p/s: Bạn tintin nói đúng nếu chẳng phải L2VN mà là L2 lậu khác thì chết ngay từ vòng gửi xe đạp rồi, chẳng hùng hổ bao biện lỗi này lỗi kia, đổ thừa tại cấu hình người chơi..v..v..cũng chẳng lê lết được đến giờ đâu.
  6. nguyetanh

nguyetanh Lãng khách

Chính xác rồi, mình cùng thằng bạn tính donate 1 vài set cho support và char chính nhưng lượn forums từ ngày công dion đến giờ thì thôi, xem tình hình thế nào đã. Bug đầy rẫy, đánh thành thì lag mà tìm hiểu game bằng các Q daily thì chưa fix đc. Giờ chỉ đi kartia và train farry thì cứ đồ event là đc rồi,
  7. kimichio

kimichio Lãng khách

mình cũng thế đang tính donate làm cây apo vs x2 mà nhìn tình hình sever hiện tại thì 1 từ thôi " chán " lagg +delay + bug tùm lum
    tui chơi bên off log 1 dàn 7 acc vs xài battleping cũng không lagg = sever này bó tay thật
  8. notbad

notbad Lãng khách

9. ChiPheo

ChiPheo Lãng khách

Team mình hôm qua cho mấy cái apo + 7 với 8 ra cry R hết rồi :) hí hửng donato, hí hửng nghĩ rằng đc chơi 1 sever made in Việt Nam ngon lành, ai ngờ chân dẫm phải shit. Phí 1 tuần mất thời gian, may mà rút chân ra sớm.
  10. vnsky123

vnsky123 Lãng khách

K thấy BQT trả lời trả vốn gì cả, có lẽ họ chơi chiến thuật "mặc kệ tụi mày...", cũng có thể ôm 1 đống tiền đi du lịch rồi haha
  11. Newbie

Newbie Lãng khách

Thế thì quit thôi, đỡ mất thời gian, hàng ngày log vào nhìn cái server chán dã man. Đếch biết làm gì
  12. L2VN

L2VN Quản trị diễn đàn Staff Member

Chào các bạn,

Lượng người tham gia vote forum ít. Mình xin phép close topic này tại đây.

Cám ơn các bạn đã đóng góp ý kiến.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.